Suggest Mọi người giúp đỡ mình gỡ limit này với.

cupic2008

Banned
Reactions
405
MR
0.000
Hôm qua mình login vào để rút tiền về banks thôi mà tự nhiên sáng nay bị limit. Mình ko biết tại sao nữa. Ai biết cách gỡ limit này giúp mình với nhé./
Why is my account access limited?
Your account access has been limited for the following reason(s):

• Dec 28, 2013 : We need a bit more information about some money you recently received or withdrew.

(Your case ID for this reason is PP-xxx856-229-176.)

xin chúc mừng :D
tầm này k phải xin gỡ làm gì cho mệt đâu có 19 cái pp limit 13 rồi đang ngồi chờ nốt 6 cái nữa đây :oops:

cậu chụp ảnh lên xem có step k :oops:
tóm lại là bỏ :(

mình cũng vừa bị dính do send and receive quá nhiều personal. cho mình hỏi sau 180 ngày account sẽ bị khóa vĩnh viễn luôn à? kg còn sử dụng được và withdraw về bank luôn à?

Dec 28, 2013 : We need a bit more information about some money you recently received or withdrew.

We recently noticed an issue with your account.

What's the problem?

Case ID Number: PP-0

Because of this issue, your account has been permanently limited. We
understand this may be frustrating and inconvenient but you'll still be
able to see your transaction history for a limited time.

You can get more details about your account limitation in the Resolution
Center. For more information, please contact us and we'll do our best to
help.

You'll be able to withdraw money from your account within 180 days. We'll
email you when it's available. We just want to make sure that you have
money in your account to cover any payment reversals.

Yours sincerely,
PayPal

chỉ có chừng đó thui cậu à, ko thấy có step gì cả :(

sáng nay cũng mới yêu cầu rút bank có khi nào mai ngủ dậy đón tin dữ không nhỉ? :eek:

vứt luôn đi cho khỏe
, tạo acc mới là xong, nếu nhận nhiều thì verify còn ko thì unveri cũng chả sao cả

vứt luôn đi cho khỏe
, tạo acc mới là xong, nếu nhận nhiều thì verify còn ko thì unveri cũng chả sao cả
acc này tớ xài 3 năm rùi cậu à

Từ hôm qua đến hôm nay dân ta ăn mít lắm thế nhỉ? PP nó hỏi chủ thớt nguồn tiền kìa.

đây mấy ngày nay ko có bất kỳ giao dịch nào nó cũng cho ăn mit, ko có giao dịch thì chứng minh nguồn tiền cmn à, mít ko có lý do bực thật, còn có 10$ ko tiếc mà tiếc acc 3 năm cũng nhiều gd rồi, khốn nạn nhà nó
PS: vụ này ai gõ mít đc rồi chỉ mình với. Thank

đây mấy ngày nay ko có bất kỳ giao dịch nào nó cũng cho ăn mit, ko có giao dịch thì chứng minh nguồn tiền cmn à, mít ko có lý do bực thật, còn có 10$ ko tiếc mà tiếc acc 3 năm cũng nhiều gd rồi, khốn nạn nhà nó
PS: vụ này ai gõ mít đc rồi chỉ mình với. Thank
acc mình cũng 3 năm rồi nè, ăn mít rồi và giờ xác định là bỏ... có lẽ nào bây giờ khi dùng PP, đếm giao dịch thấy nhiều nhiều là gửi mail close acc để tạo acc mới --> để PP nó khỏi nghi ngờ nuôi acc để bán chăng :-?

call và nói: Các anh chị làm ăn thế à ? tôi đã sử dụng dịch vụ của các anh chị 3-4. bây giờ các anh chị lại hạn chế tài khoản của tôi. tôi cần 1 lời giải thích thật rỏ và giải quyết gỡ bỏ hạn chế cho tôi ngay lập tức
Bên kia sẽ trả lời: cho hỏi email pp của bạn là gì,.....
Tới đây thì xác định 2 trường hợp. 1 là nó sợ mình nó giúp gỡ liền - lặp tức, yêu cầu cũng dễ, fake vài cái là xong. 2 là nó nói 1 câu: xin lỗi vì quá quyên hạn :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom