• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
mấy bác theo chủ thớt đặt home đừng lo, khách ép sân theo kịch bản chị cái thôi, qua hiệp 2 home từ hòa đến thắng rất cao chuẩn bị home đc pen hoặc khách thẻ đỏ hoặc phản lưới nhà này , chị cái làm độ nhanh lắm:D kịch bản này thấy mãi chán rồi
giải thích lý do đơn giản rồi khách đá hay mà đc chấp thì ai cũng chọn khách tiền đâu chị cái trả
nhưng nếu chị cái mua độ không thành công ý là khách quyết tâm thắng thì chịu thôi khả năng thấp
đoán bừa thôi cho mấy bác an tâm:D

bán phao cứu hộ đây mời zo :D

mấy bác theo chủ thớt đặt home đừng lo, khách ép sân theo kịch bản chị cái thôi, qua hiệp 2 home từ hòa đến thắng rất cao chuẩn bị home đc pen hoặc khách thẻ đỏ hoặc phản lưới nhà này , chị cái làm độ nhanh lắm:D kịch bản này thấy mãi chán rồi
giải thích lý do đơn giản rồi khách đá hay mà đc chấp thì ai cũng chọn khách tiền đâu chị cái trả
nhưng nếu chị cái mua độ không thành công ý là khách quyết tâm thắng thì chịu thôi khả năng thấp
đoán bừa thôi cho mấy bác an tâm:D
bác giải thích hay quá :( cơ mà hòa thì cũng thua :(

buồn thật home mà win thì chén đc cái odd 10 mới đặt hiệp 2, mình win đc mã home ghi bàn hiệp 2 quả cuối suýt vào thì ăn đậm tiếc thật

Bán áo phao cho những ai theo thớt nào

May là đặt -0.25 vẫn còn ít vốn

Liverpool đang dẫn 1-0. hy vọng thắng :)

3 quả chạm tay... cơ hội 1 mớ... hic...bác doanh hiền vẫn còn chơi mmo à.... lâu quá ko gặp
vẫn tham gia tý cho vui, thấy tip này phán ghê quá vào comment tý

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,983
171,046
Latest member
nxminh911
Back
Top Bottom