Tutorial Mỗi ngày tôi làm 1 quả xiên - xiên tới xiên lui trúng mẹ nó rồi :D

chỉ chơi xiên được thôi à ví dụ những trận ngoại hạng đánh rung hay kick off đc ko
đánh dc ngoại hạng chứ và các kèo khác nữa nhưng topic này chủ yếu đánh xiên thôi
tý mình sẽ phân tích 2 cái không may mắn dẫn đến lose mất cái xiên hôm qua :(

Mất win hơn 800$ :( combo 15 hôm qua trật duy nhất mỗi 1 trận
Và mình sẽ phân tích lý do thua kém may mắn này

Thứ 1 : cái thằng Marcel Granollers thua vì dính chấn thương và đành bỏ cuộc . Việc mà chấn thương bỏ cuộc thì nằm ngoài khả năng tính toán của mình :( Nếu nó đủ thể lực và phong độ thì thắng cái thằng nằm hạng hơn 300 mấy thế giới đó là điều rất dễ :( Và đây là giải đấu nhỏ nên cũng chả có cái thông tin quái nào về thể lực or các vấn đề liên quan khác trước giờ thi đấu của nó cả.

Thứ 2 : xui nhất là hôm qua mình lại chọn bet ở POB vì nếu mình bet ở site châu á thì nó đã xử mình thắng xiên 14 rồi . Vì ở site châu á nếu 1 trận tennis nào có vận động viên bỏ cuộc vì chấn thương thì nó sẽ ko tính kết quả của trận đó . Cho dù bạn đi trên hay đi dưới nó đều trả lại tiền . Nhưng ở POB thì lại khác . Rule nó khác với site châu á . Nên mình vẫn thích bet xiên ở site châu á hơn là thế . Tỉ lệ còn ăn cao hơn POB nữa :(

Hôm nay hứa hẹn có rất nhiều trận tennis ngon nên combo hôm nay sẽ vấn rất sáng cho anh em bám càng
Chờ mình đến chiều nhé mình soi xong sẽ post cho các bạn

cái này chơi có dễ vậy không mọi người? có ai hưỡng dẫn chi tiết dễ hiểu cho em theo với :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back
Top Bottom