Tutorial Mỗi ngày tôi làm 1 quả xiên - xiên tới xiên lui trúng mẹ nó rồi :D

thanhoc1

Banned
Reactions
80
MR
0.000
Yahoo : thanhoc1712 - Học để làm thần và thần cũng phải học :D

Anh em ai chưa đăng kí POB thì đăng kí dưới link này ủng hộ nha http://www.planetofbets.com/?ref_id=288506

Thích hợp với các bạn muốn vốn ít mà muốn win nhiều
Combo của mình thường odd thấp nhưng chắc ăn là trên hết :D

TOPIC này mỗi ngày mình sẽ post 1-2 combo chắc ăn các bạn cùng theo nhé

Hôm nào mà combo chỉ có tennis và bóng đá thì mình sẽ chọn bet trên site châu á vì tỉ lệ ăn nó cao hơn ( site châu á thì nó chỉ ko có kèo thắng thua của bóng rổ thôi )

Còn hôm nào combo có đủ cả bóng đá + tennis + bóng rổ thì mình chọn bet trên POB

Có win là được roài còn hơn là lose :D

Last edited:
xiên 15 => $30.1 x 18.85 = $537.41

=> lãi hơn 500$

kiếm tiền ko khó :D

xiên 15 mà odd 18.85 là quá ít đó bác
mà phương châm đánh của em là có ăn là được ít nhiều không quan trọng miễn là chắc :D

chuẩn men, ăn chắc mặc bền thì ngon quá, i like it

Ỗi nhìn mà thèm///
nó cũng không khó trúng lắm đâu
tính ra tỉ lệ trúng nó chỉ tương đương với 1 quả xiên 2 xổ số miền bắc mà thôi keke
nhưng xổ số thì hên xui còn cái này mình tự phân tích soi kèo và đưa ra nhận định đc :D

Kinh hoàng thật, toàn các cao thủ bet, em đang học hỏi bộ môn này mong các bác support cho :D

làm vài $ chơi :D

bác cho em hỏi tí , làm sao để dep tiền vào cái này , và rút ra ở đâu ạ :D

cho em xin cái link của POP với ạ, tìm google ko thấy :D

Cái POP này hay dở chứng ! ko biết tiền nhiều thế nó có cho rút ko ? Hay lại kiếm cớ này nọ :D:D

Cái POP này hay dở chứng ! ko biết tiền nhiều thế nó có cho rút ko ? Hay lại kiếm cớ này nọ :D:D
cứ một ngày rút dưới 500$ là được nó chả hỏi han gì đâu , mình rút vẫn bt mà :) ko vấn đề

nhìn lại thấy nhớ hồi trước combo 1$ tý nữa đc 1k $ chỉ vì tack mỗi 1 trân hòa :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,817
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom