Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.

longba

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Untitled.jpgđây nà

Reactions
31
MR
0.002
duoc het rui
:))

---------- Post added at 02:32 PM ---------- Previous post was at 02:28 PM ----------

hieu rui
no không muốn cho lập nhiều group nửa và có lẽ la nó paid như vầy thi cho anh em đơ phải tiêu :))

kidachi

Senior
Reactions
318
MR
0.001
có 3$ của mình nhưng cũng chưa về :(
lr nhá
mọi người ai được pay thì báo lr hay z đi
mình reset tiền cách đây 2 hôm , vẫn chưa về

Last edited by a moderator:

LitNa

Senior
Reactions
133
MR
0.000
buồn chẳng thèm làm sáng h, h thì z nó về :))
đợi chưa đến 1 tuần
vẫn còn pay nhanh mà :))

kyoshihp92

Senior
Reactions
76
MR
0.001
không thấy nó vẫn còn dòng chữ đỏ trong pix ah mà đòi wmz về nhanh đây trước phải chờ 2 tuần đây nè ...hjx LR reset đều đều mà vẫn chưa thấy $ 3 ngày roài (=_=')

Ở LR thường mình thấy trừ tiền bỏ vào cái History là xong rồi kiểm tra ví là có, giờ ko thấy 2 ngày rồi hihi. Mà cái dòng chữ đỏ ở đâu chỉ mình với

5Tin

Banned
Reactions
990
MR
0.000
theo kinh nghiệm của các bác thì nên chọn thanh toán qua LR hay WMZ ? Cái nào sẽ
- nhanh chóng
- an toàn
- exchange cao

LR nhỉnh hơn tí về quy đổi :) nhưng pay thì wmz nhanh hơn :) cái nào mà chả an toàn , chon đúng chỗ exchange thì 5' có tiền :)
Mình chọn http://wm.transfer.vn/exchangewmz/ khỏi suy nghĩ , hàng chính thức của wmz tại VN luôn , những trang exchange khác là ăn theo thôi :) còn quy đổi chỗ khác có cao hơn tớ cũng chả ham , an toàn là chính :)

WMZ nó mới pay tớ 2 group , còn vài group nữa :) cứ gõ thôi ko nghĩ nhiều , nó chả scam đâu , mà có scam thì cũng ko đõ đc , vậy thay vì ngồi than thì cạp cạp dồn tiền chờ pay cũng thế thôi . Bán than có đc $ đâu :P đc tiền tớ cũng ngồi im mở vài topic làm Cty chuyển sản xuất than :x

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,727
177,290
Latest member
onbetnewcom1

Most viewed of week