Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
chắc cái hum mùng 7 mùng 8 j ấy pix bị kẹt wmz j ấy mà nên mấy tk pay vào ngày ấy bị lỗi vì những ngày sau pix pay rất đều ....

chiều t2 tới nay chưa thấy,mai k có thì mail hỏi nó 7days rùi còn gì:((
đảm bảo nó cũng sẽ rep bạn 1 kâu : Đừng lo lắng :|
Mình hỏi nó khi nào khắc phục đc,nó còn bảo chưa bik,khốn nạn thật ><

ah há chưa có rất nhiều bạn oder thứ 2 mùng 7 như mình h chưa thấy mai là tròn 1 tuần nằm viện:binhsua160:

hay chuyển qua LR đi ae :(
Có ai pay LR ko
Cho ae bik với ,vẫn đều chứ

ai thử hỏi admin xem ngày mùng 7 bị làm sao mà mọi người oder ngày này chả thấy tiền về gì cả

---------- Post added at 03:19 PM ---------- Previous post was at 03:19 PM ----------

mình t2 tuần trước nè..chắc tối nó pay mà hi vong:))
mình chả khác gì bạn mùng 7 chứ còn gì nữa cũng nhìu bạn pay mùng 7 như mình có đc éo đâu

---------- Post added at 03:24 PM ---------- Previous post was at 03:19 PM ----------

rất có thể ae mình pay vào thời điểm pig đang có vấn đề và như trong thư nó đang kiểm diện tra xét mới pay cho mình ...rõ khổ số đen

---------- Post added at 03:27 PM ---------- Previous post was at 03:24 PM ----------

những ae nào mùng 7 như mình sẽ được nhật tiền 11h đêm hum nay!!!!!!!!!! đệch mợ đặt hết niềm tin vào tối nay rồi đấy

Ngày nào mình cũng hy vọng như thế đấy =)), chả biết hôm nay thế nào
Ước gì có ngày pix pay instant =))

ai thử hỏi admin xem ngày mùng 7 bị làm sao mà mọi người oder ngày này chả thấy tiền về gì cả

---------- Post added at 03:19 PM ---------- Previous post was at 03:19 PM ----------

mình chả khác gì bạn mùng 7 chứ còn gì nữa cũng nhìu bạn pay mùng 7 như mình có đc éo đâu

---------- Post added at 03:24 PM ---------- Previous post was at 03:19 PM ----------

rất có thể ae mình pay vào thời điểm pig đang có vấn đề và như trong thư nó đang kiểm diện tra xét mới pay cho mình ...rõ khổ số đen

---------- Post added at 03:27 PM ---------- Previous post was at 03:24 PM ----------

những ae nào mùng 7 như mình sẽ được nhật tiền 11h đêm hum nay!!!!!!!!!! đệch mợ đặt hết niềm tin vào tối nay rồi đấy
tối nay sẽ về:) I hope

Lần sau khéo phải chọn ngày pay thôi, chọn vào cái ngày thất bát này đúng là đen đủi :D

các bác cũng ngày 7 à?
2 group của em cũng cộng lại tròn 50k pic.
đến jo WMZ chưa thấy động tĩnh j.
:binhsua160:
sáng hôm wa tạo 1 group mới+ LR mới, hôm qua tiền LR về rồi.

ặc
thế chắc chuyển qua LR lun :|

---------- Post added at 05:27 PM ---------- Previous post was at 05:26 PM ----------

LR nên order payment mấy h vậy mấy bác
Như wmz thường 1h trưa hay 10h tổi,còn LR thì thường mấy h nên order pay

ui chao, cứ xanh là nhấn, biết jo nào tốt đâu.
:binhsua76:

pác nào dùng LR cho mình hỏi với,trc h chỉ dùng wmz nên mù tịt
Lúc mình send LR cho mấy trang exchange thì có cần sms xác nhận như wmz ko???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,833
170,902
Latest member
dungitvn

Most viewed of week

Most discussed of week