Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
Attention! There is a small delay with WebMoney payments. The delay is temporary, all pending payments will be processed really soon. Don't worry
thông báo ngay static pix nè ! WMZ bị chậm trễ ! ko biết đến bao giờ đây , hết tiền rồi :binhsua96:

tiền về rồi nha các bác

Last edited by a moderator:
11/10/2011 8:18:23 PM + 11.00 wmz
MassPay Transaction: bedautayxxxxxxxxxxx
photobucket ko hiểu sao ko up lên đc. Post tạm = tay cho các bác vậy

wmz đã về. mọi người chờ đi thế nào cũng có hết ấy mà....:binhsua19:

tiền về 1 nick, còn 1 nick 6$ vẫn chưa đc pay

em đây 60$ rồi này, mà sáng nay nó gửi cho em 1 mail cũng yên tâm phần nào :D "There is a delay. We're already doing our best to process all pending payments, don't worry." (tự dịch nha các bác)

bao đên thui hehehehe admin đừng pay cho bao đen thui cắt net vay tiền ta không =)) hay nhường lai ta chức mod ta trả tiền net cho đừng có đua đòi nữa =))

hồi tối được reset balance, sáng ngủ dậy thấy có tiền trong ví rồi :)

---------- Post added at 05:35 AM ---------- Previous post was at 05:30 AM ----------

Nghĩa là sao?Tức giờ mình phải chuyển qua pay bằng LR ah.Rồi lần pay tiếp theo nó sẽ pay luôn cả phần nợ ah?

mình nghĩ là nó nợ lại nhưng không phải bạn ạ, những ai được reset balance đều được pay hết rồi, lần pay tới mình sẽ chuyển sang LR thôi

Attention! There is a small delay with WebMoney payments. The delay is temporary, all pending payments will be processed really soon. Don't worry. sao số đen vậy trời :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,014
173,082
Latest member
prophuclai

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week