Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
tiền về rùi haha

tiền nào về rồi hả bác LR hay WMZ . Cái của bác về rồi là thanh toán từ ngày nào có phải của ngày 24/10 ko ?

orderpayment 2 acc về LR, đã 2 ngày mà chưa thấy reset balance, ko biết bao giờ $ về đây

WMZ đã về nhé
Thực ra mình tính WMZ lợi hơn LR nhiều chứ
1. Pay nhanh
2. Chỉ chịu 1 lần phí (khi send tiền). LR nhận cũng bị trừ, khi bán bị trừ thêm phát nữa

WMZ đã về nhé
Thực ra mình tính WMZ lợi hơn LR nhiều chứ
1. Pay nhanh
2. Chỉ chịu 1 lần phí (khi send tiền). LR nhận cũng bị trừ, khi bán bị trừ thêm phát nữa

hix chưa dùng wmz lần nào lên ngại... mấy lần trc pay LR sáng thì đêm là có $, lần này mệt quá

Thông thường mỗi ngày mình nhận trên 200$, 3 ngày nó mới về tới nên khi nhận tiền khoảng 600$, vì vậy các bạn yên tâm, nó chỉ pay hơi trễ thôi, chứ thật ra nó vẫn pay đều

Các group khác nhau có thể request về cùng 1 LR không nhỉ? Chắc được phải không mấy cậu?

Các group khác nhau có thể request về cùng 1 LR không nhỉ? Chắc được phải không mấy cậu?
OK bác cứ tự nhiên 1 chứ 100 group về cùng 1 TK LR hoặc WMZ cũng giống nhau cả thôi

cái cũ chưa pay , cái mới đã trừ tiền , 5 ngày rồi mà tiền chưa về :|
tình hình chung rồi bác ơi, có ai đc pay ới anh em 1 tiếng nhé, từ 24 tới giờ T_T

24/10 cũng đã có đủ, yên tâm đi !
@ có ai bán LR cho bọn Exchaner.vn ko nhỉ, gì mà bữa nãy bán toàn ra ra cái dòng perpect money là sao hen, ko thấy LR đâu ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,004
Latest member
sieuviet2020

Most viewed of week

Most discussed of week