• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
mà Liberty trừ phí khíp wa, về k trọn vẹn j hết :binhsua39:

---------- Post added at 11:35 PM ---------- Previous post was at 11:33 PM ----------

mới pay bên WMD :binhsua135: chưa đầy 10' hàng đã về :binhsua41: yên tâm ngủ

WMD HAY WMZ. WMD la tien ji the'!

VMZ thì tiền về đều theo ngày...
CÒn LR thì mình mới nhận tiền nhé, Order từ hôm thứ 2 h mới có đó..hi
----------------------------------------
Em có 3$ LR muốn chuyển qua VMZ cho gọn, bác nào có tài khoản cả hai giúp em với nhé..tks

Last edited by a moderator:
mọi người có cả rồi . Em pay về LR mà vẫn chưa thấy tăm hơi đâu cả nè huhu . em Order hôm 24/10 tới giờ

Đợt này đang bí tiền mà đại ca PIX làm quả hú hồn :(. Sợ gần chết @@. Tưởng lại chết đói trong mùa lạnh này :))

thế các bác cho em hỏi đã có bác nào Pay về LR được Order hôm 24/10 mà giờ đã được thanh toán chưa vậy ?

Tin vui, tin vui, pix đã thanh toán LR lẫn WMZ.

Đã nhận được tiền. Tổng cộng là 104$ của 6 ngày chờ đợi :))

Có ai bán WMZ ở converter.vn mà đổi tiền về ngân hàng Techcombank chưa? Không biết tiền có về ngay nếu giao dịch qua Techcombank và dịch vụ của trang này có ok không nhỉ?

trời ak đã Orday peyment 4 ngày rùi mà không động tĩnh gì hết ! anh Pix ơi em chết đối rồi :binhsua41:

những người chưa được pay zị là request thứ 2 hết rồi.....A e nào giỏi av thì mail cho admin hỏi thử xem thế nào....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,973
Latest member
tiktoksss
Back
Top Bottom