Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
WMZ thì pay nhanh nhưng bán khó wa' :binhsua74: nó k thèm gởi code sms phải mail cả tuần mới được,vừa chuyển wa Liberty thì có chuyện, 3 ngày rồi chưa thấy tiền về :binhsua74:

thích thì mình có thể cài đặt lại WMZ không cần nhận tin nhắn cũng được mà. tớ vừa search trên google và vừa làm xong ok. chỉ sợ độ bảo mật ko cao thui

Hix. Pay đợt trước = LR, đã bị trừ balance nhưng 2 ngày ko thấy tiền về. Hôm qua làm đủ $3, pay = WMZ thì tiền lại về. Cả 2 gd cùng 1 group nhé. Ai gặp chuyện hài hước này ko ta.

Hix. Pay đợt trước = LR, đã bị trừ balance nhưng 2 ngày ko thấy tiền về. Hôm qua làm đủ $3, pay = WMZ thì tiền lại về. Cả 2 gd cùng 1 group nhé. Ai gặp chuyện hài hước này ko ta.
thì WMZ pay nhanh lắm, lúc trc t cũng pay WMZ nè, tối nào pay cũng được, mới chuyển wa Liberty mới gặp zu này, lâu thấy ớn:binhsua39:

hix pix trừ tiền từ hum 24 mà đến giờ này vẫn chưa thấy tiền về tài khoản LR nè! luc trước là em nói tiền pix nó trừ rùi thui ah.sorry làm mọi người hiểu lầm.

Tui ngày 20/10 chưa nói gì nữa PA. Ngồi đó mà than với chả oán ;))
Tiền thì đã reset ngày 26/10, nhưng đến giờ 27/10 vẫn chưa có, chắc sáng 28/10 mới có quá, 2 ngày tình từ ngày reset.

Last edited by a moderator:
Tui ngày 20/10 chưa nói gì nữa PA. Ngồi đó mà than với chả oán ;))
Tiền thì đã reset ngày 26/10, nhưng đến giờ 27/10 vẫn chưa có, chắc sáng 28/10 mới có quá, 2 ngày tình từ ngày reset.

sao bạn giống mình vậy từ 20 tới giờ mà tiền chưa thấy về

Bôn ba làm gì.
Tình hình là lúc nãy sent cho admin pix 1 cái mail bằng gmail ảo vô danh.
Nội Dung:
"Admin can give us will ever be paid through LibertyReserve, so many workers wanted on this issue so that they can do the job better.
I will be happy, after receiving the reply from the Admin.
Sorry for my bad English.
Thank Admin. "
Dịch:
"Quản trị có thể cung cấp cho chúng tôi bao giờ sẽ được trả thông qua LibertyReserve, rất nhiều người lao động muốn biết về vấn đề này để họ có thể làm công việc tốt hơn.
Tôi sẽ rất vui, sau khi nhận được trả lời từ Admin.
Xin lỗi cho tiếng Anh xấu của tôi.
Cảm ơn admin."
Admin Pix:
"All pending LR payments will be processed soon. Thank you for your patience!"
Dịch:
"Tất cả đang chờ thanh toán LR sẽ được xử lý sớm. Cảm ơn bạn, sự kiên nhẫn của bạn!"
Nói chung là cũng sắp được Thanh Toán rồi đấy.
yên tân mà cạp cạp

pending lau wa LR ah @@!

có ai nhận được tiền request hôm thứ 2 hok?......mình request thứ 2 3$ thứ 3 4$ zị mà tiền thứ 3 đã có thứ 2 chưa thấy đâu...:(:)((

đã về 1 em 4$, còn e 5$ nữa chưa thấy đâu, mặc dù pay trước 1 ngày. hi dù sao cũng thấy có tiền về là yên tâm ùi a e nhẩy!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,922
173,003
Latest member
tienlen09

Most viewed of week

Most discussed of week