Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
Mình mới chơi lần đầu nên không rành lắm. Có một số thắc mắc mong mọi người giải đáp giúp:

1. Mình thấy min pay là 3$. Vậy nếu mình để >3$ (10-20$) pay 1 lần thì nó vẫn pay bt chứ mọi người. Và khi đó mình có đc quyền chọn mức pay mong muốn ko? hay là nó pay hết về lun.
2. Sáng nay làm, buổi trưa pay thử lần đầu. Lúc đó tài khoản là 3,274$. Tối nay tiền về, thấy trong tk vmz là 3$, nhưng trong phần balance tk pix thì còn 0,074$. Vậy không biết 0,2$ đi đâu rồi. Không biết nó có trừ phí gì hả?
3. Thấy có nhiều hình thức pay, ko bik hiện giờ tỉ lệ ex của cái nào ngon hơn? LR hay WMZ. Và giờ mún ex về tiền việt, nhờ các bạn giới thiệu cho vài trang ex uy tín. Mình xài Vietcombank

Thanks các bạn nhiều

1.Tính đến thời điểm nó reset tiền của bạn ,nó sẽ trừ số tiền chẵn
2.thì ko biết ,có lẽ do nhầm
3.wmz thì nhanh,lr chờ vài hôm hên xui,lr tỉ giá ngon hơn,còn ex thì vào transfer.vn giao dịch hoàn toàn tự động.mình toàn bán ở đây(ko phải pr nhé)

Bạn nào cho mình hỏi là Ví WMZ có limit số $ trong TK vs có limit số $ chuyển qua Ví # ko. :binhsua72:

hồi tối qua mình vẫn send wmz được , tự dưng hôm nay lại ko send dược , nó hiện lỗi này nè , mọi người giúp mình với
, lỗi UNAUTHORIZED WMID ,

Thanks u all :D

Nhiều acc khác nhau có thể dùng chung 1 tk LR không nhỉ?

đang định hỏi câu này, có bác nào biết chỉ với, thanks

pay LR từ đêm hôm kia mà h vẫn chưa thấy money đâu:(( có ai bị như thế ko

Tình trạng chung, xin đừng lo lắng.
Sự thanh toán đôi khi chậm trễ, xin quý ngầu đừng lo lắng quá :D trích nguyên văn của admin pixprofit.

:binhsua06: tối qua WMZ pay lúk 8h

Pay LR lần đầu tiên 8h sáng nay, vẫn đang chờ xem tình hình thế nào, không biết cos nên chuyển qua WMZ không nữa?

sáng nay order, vừa login LR $ chưa về nhưng pix đã reset code

Nếu mình order mà nó chưa reset balance, sau đó mình gõ thêm và balances tăng thêm 1 ít
thì nó sẽ chỉ gửi phần mình order và chừa lại phần gõ thêm trong balance của mình thôi đúng k nhỉ
Vì đây là lần đầu mình pay nên thấy khá lo lắng ^^

Mà trong các loại tiền pix đang trả, thì pay loại nào là nhanh nhất nhỉ

Nếu mình order mà nó chưa reset balance, sau đó mình gõ thêm và balances tăng thêm 1 ít
thì nó sẽ chỉ gửi phần mình order và chừa lại phần gõ thêm trong balance của mình thôi đúng k nhỉ
Vì đây là lần đầu mình pay nên thấy khá lo lắng ^^

Mà trong các loại tiền pix đang trả, thì pay loại nào là nhanh nhất nhỉ
Pix order hết tiền trong blance của bạn theo số chẵn. Giả sử khi bạn order là 3$ khi đánh thêm lên 5$ mà lúc đó reset balance thì nó sẽ order cho bạn 5$ chứ không phải 3$ tại thời điểm bạn đặt lệnh thanh toán!
WMZ trả nhanh nhất theo mình được biết!

Tình trạng chung, xin đừng lo lắng.
Sự thanh toán đôi khi chậm trễ, xin quý ngầu đừng lo lắng quá :D trích nguyên văn của admin pixprofit.
Trời ah, nguyên văn mà tiếng việt mới kinh =))

@trandinhmuoi: thanks bạn nhiều
Hôm qua mình order mà hôm nay tiền đã về đến LR rồi, mừng quá ^^
chắc tại ít tiền nên nó về nhanh

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,963
Latest member