Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
mình mới dc pay lúc 10h30, WMZ, order lúc sáng,
vẫn được pay đều, trừ ngày 11 order thì qua tới 12 mới được pay thôi

thôi hết hy vọng
mai đầu quân vào G18
kiếm chút qua ngày,có còn hơn ko ><

hết wmz giờ đến lr 3 ngày chưa pay.Gõ mà trong ruột thấy nản quá.chẳng hứng thú gì nhưng thôi cố gắng theo nghề

z lại về nhé a e

làm việc chấn chính thì nó pay liền :d 20$ vê :)) anh em lam ăn tốt lại đi đừng đánh bỏ chữ nó kông pay la đúng huj

đừng có đem cái vụ chữ nghiêng dính dáng đến thanh toán nữa , đứa nào bỏ chữ xui thì banned còn hên thì vẫn pay bt, và cũng ko hẳn những người nào order vào ngày 7 8 là chưa được thanh toán đâu, như mình đây order vào ngày 7 đến ngày 10 pix nó vẫn thanh toán cho mình . Những bạn nào chưa được thanh toán mình nghĩ chắc chắc pix sẽ thanh toán hết cho các bạn, có thể là khi nào hết dòng chữ đỏ khi đăng nhập vào chẳng hạn :)

Last edited by a moderator:
Đến bao giờ mới có tiền đây hả trời, chuyển qua LR thì cũng rứa, 2 ngày rồi:binhsua76:

---------- Post added at 12:27 AM ---------- Previous post was at 12:19 AM ----------

Có chút tín hiệu vui là 2 Group pay qua LR đã trừ tiền chắc chỉ còn đợi tiền về thôi

Last edited by a moderator:
hum qua xoay đc tiền rồi nên cũng chả bấn nhiều nữa :binhsua160:thôi kiểm tra acc chủ phát xong gõ tiếp chờ nó pay cả cục vậy khỏi gõ group mới

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,417
171,470
Latest member
gnohpcntt

Most viewed of week

Most discussed of week