Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
ai bay thì la lên nha h này ma chưa có pro nào la hết heeeeeee :binhsua57:

Hôm qua nó pay cho mình rùi

Bác cho em hỏi cái: 3 cái group kia của bác chỉ gõ từ viết tay không thôi hay gõ cả 2 từ vậy. E chỉ gõ mỗi từ viết tay mà sáng nay nó gửi mail cảnh cáo chỉ sợ bị band nick. Lo quá ..Hic

Bác cho em hỏi cái: 3 cái group kia của bác chỉ gõ từ viết tay không thôi hay gõ cả 2 từ vậy. E chỉ gõ mỗi từ viết tay mà sáng nay nó gửi mail cảnh cáo chỉ sợ bị band nick. Lo quá ..Hic
Mail nó gửi toàn bộ mem bạn à, mem cũ trươc,rùi tới mới. Mình đâ nhận theo thứ tự ngày thag.

Mình gõ cả 2 từ mà có pay đâu.

Lại một ngày nữa trôi qua trong thất vọng , của mình toàn group nhỏ 3$ mà chả thấy được đồng nào, còn mấy group cũng được 3 $ rồi mà chán chẳng muốn Pay, WMZ nhé chưa dùng LR bao giờ nên chẳng biết thế nào

sau khi trừ code gần 2 ngày thì $ đã về LR nhé

:binhsua57:

hoan hô, 3 group đã pay tiền hết, 1 cái order từ ngày 8, 2 cái mới order 5h chiều 11 pay vào lúc 1h sáng ngày 12, WMZ nha
hi vọng mọi người đã được pay hết

Last edited by a moderator:
Chán chả buồn nói nữa .Sáng ngủ dậy check thất vọng tràn trề :binhsua23:

Hic, làm mình mừng hụt, vừa kiểm tra tất cả các group đợi Pay mà chẳng thấy cái nào trừ tiền cả

Chia buồn với mấy bác chưa dc pay

Em thì ok rồi

Có điều hnay nó pay vào 2 rưỡi khuya chứ ko phải 10h tối như thường lệ

Chuyển qua LR đúng là nhanh thiệt mới pay chiều hôm qua sáng nay đã về 2 group nhỏ :binhsua57: VMZ vẫn vô vọng nhé :binhsua21:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,535
Latest member
longsonic200

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week