Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
LR Pix Pay bình thường mà .Chắc lổi Webmoney thôi:binhsua19:

Hôm nay LR có ai đc Pay ko vậy?
Hi vọng PiX ko cho ăn Cam:binhsua19: :binhsua23:

theo mình nghĩ chắc pix đang kẹt $ ở webmoney , đang tìm nguồn ex , và ex đc một số nhỏ vài chục $ , nó sẽ pay cho những acc mới tạo gần đây nhất , vì nó nghĩ những mem lâu năm thì hiểu chắc sẽ thông cảm , còn acc mới tạo thì chưa ai tin tưởng đc nên nó mới pay kiểu người có người ko ==

Có 16$ thôi mà sao không pay vay PIX ???????? Bà con ơi ai biết cách lập Lr bảo mình với.

---------- Post added at 07:18 AM ---------- Previous post was at 07:17 AM ----------

Có lẽ nó bốc thăm rồi :binhsua19:

Không có tiền giảm động lực gõ hẳn. WMZ gần 5 hôm vẫn chưa tăm hơi.

theo mình nghĩ chắc pix đang kẹt $ ở webmoney , đang tìm nguồn ex , và ex đc một số nhỏ vài chục $ , nó sẽ pay cho những acc mới tạo gần đây nhất , vì nó nghĩ những mem lâu năm thì hiểu chắc sẽ thông cảm , còn acc mới tạo thì chưa ai tin tưởng đc nên nó mới pay kiểu người có người ko ==

acc của mình đc 7 tháng rồi chắc ko phải newbie đâu nhỉ nhưng pix nó vẫn pay qua wmz bt và khi đặt lệnh thi trong pix của mình toàn 10usd đến 15usd cho nên mình cũng ko hiểu đc pix nó trả tiền kiểu gì nữa

ối giời ơi mấy hum nay mình cứ lo cày:binhsua120:. đến hum nay nhìn lại thì đã 3 ngày rùi mà chưa thấy tiền đâu. đúng là phải cập nhật thông tin liên tục mới được :binhsua44:

cơ bản nó ưu tiên pay những acc bé chắc tầm trên dưới 10$ hjx tốt nhất ko gõ nữa càng tạo khoảng cách thì bao h mới đến lượt mình,chắc chắn trong đây chưa ai pay đc trên 20$

kaka. Mấy ông xui rồi, tui vẫn pay đều, chỉ có ngày 10 tây là no ko pay thôi. 1 lân tui pay 30$. PAY mỗi ngày nè. có j đâu. Chắt pix thương tui quá.

kaka. Mấy ông xui rồi, tui vẫn pay đều, chỉ có ngày 10 tây là no ko pay thôi. 1 lân tui pay 30$. PAY mỗi ngày nè. có j đâu. Chắt pix thương tui quá.

cho mình xem cái proof 30usd đi bác chứ bữa h có thấy ai pay đc trên 20usd đâu

chuyển qua LR mà tình hình củng không khá hơn :binhsua19:

chuyển qua LR mà tình hình củng không khá hơn :binhsua19:

LR trước kia là chậm chùm rồi bạn à...Có khi 7 ngày cung chưa có.Còn pix thì lần này là đầu tiên mình bị từ khi cap tới bây giờ

Thôi kệ.Tết nó pay.sài tết:((

wăng proof lên chim ngưỡng 3 G tui chưa pay đồng nào nè

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,313
172,336
Latest member
thanhlapcty
Back