Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
lovemeloveme vẫn fake ip và được thanh toán trong 2 ngày 16 va 17/07. Không biết đây có phải là số hiếm không? Còn ai có proof trong 2 ngày náy nữa không?

Đang gõ trên web thấy cái này là sao ta ????
Cái này có rất lâu rồi bác, từ thời Na - Pô - Lê - Ôn :)) Lúc xưa nó pay lâu(có lúc gần 20 ngày mới nhận đc), gần đây pay mỗi ngày nên phán câu an ủi "Tin tốt cho các tín đồ cạp cạp nè, anh pay cho các chú hằng ngày đó, ráng làm nha":))

Cái này có rất lâu rồi bác, từ thời Na - Pô - Lê - Ôn :)) Lúc xưa nó pay lâu(có lúc gần 20 ngày mới nhận đc), gần đây pay mỗi ngày nên phán câu an ủi "Tin tốt cho các tín đồ cạp cạp nè, anh pay cho các chú hằng ngày đó, ráng làm nha":))
vậy có thể quay lại vs ngày xưa. h thì bớt lo bị lạc vào vườn cam rồi.

Tình hình vẫn chưa tối sàm lài
Vì tình hình hôm nay vẫn có bạn được PAY qua PP proof.jpg

Cho mình hỏi mấy bạn có proof qua pp có fake ip với gõ soft ko

Vâng như vậy Pix đã Pay tiền qua Paypal ngay sau khi request ngày hôm qua , như vậy có thể phần nào khẳng định Pix đã cố tình chèn ép mem có IP xuất phát từ VN mà chậm chi trả hoặc band Id của các bạn Đây là hình ảnh mới nhất của mình sau khi làm trên soft và request thanh toán ngày hôm qua 16/7 với IP ko phải của VN .

từ khi pix làm chặt chẽ với việt nam lên đâm ra lai hay
tôi mạng vnpt gõ buổi sang, chiều ko tính tối với 2 ID 5 1 ID3 mà mỏi cả tay dừng lại cái là toi luôn 1 pix
thấy mọi người kêu ban mà mình có bị phát nào đâu fake đủ thể loại soft gõ ầm ầm

thế sao m fake ip mà nó có chịu thanh toán cho mình đâu ak

thế sao m fake ip mà nó có chịu thanh toán cho mình đâu ak
Bạn thanh toán qua đâu PP,LR,WMZ?? Hiện nay mình thấy nếu thanh toán qua PP thì vẫn đầy đủ và nhanh chóng ,ko quá 24h là nó chấp nhận Pay còn với 2 cái kia thì mình ko rõ vì chưa pay qua đó lần nào .Vẫn đang tiếp tục test ngày tiếp theo để có thể khẳng định 100% là nó dị ứng với IP đến từ VN :D

Vâng như vậy Pix đã Pay tiền qua Paypal ngay sau khi request ngày hôm qua , như vậy có thể phần nào khẳng định Pix đã cố tình chèn ép mem có IP xuất phát từ VN mà chậm chi trả hoặc band Id của các bạn Đây là hình ảnh mới nhất của mình sau khi làm trên soft và request thanh toán ngày hôm qua 16/7 với IP ko phải của VN .
sai !! cậu pay qua pp thì cũng giống như những bạn khác . pay via pp nó pay nhanh ko cần biết ip vn hay ko ( hỏi những bạn kia xem ) , còn wmz and lr thì treo mỏ , nếu proof của cậu là lr hay wmz thì giống như lời cậu nói , nó chèn ép vn , chứ pay via pp thì 2 3 cái proof kia kìa , Góp í tí , đừng chém tớ
edit : nếu cậu làm đc 3$ pay wmz hay lr vào ngày mai có proof , thì ae ta cũng fake ip làm việc nhé
edit 2 : các bạn nào dùng soft or web or fake ip làm đc 3$ pay LR or wmz thì vào đây báo danh để biết chính xác thằng pix đang khủng hoảng 2 wmz + lr hay là nó chèn ép

Last edited by a moderator:
sai !! cậu pay qua pp thì cũng giống như những bạn khác . pay via pp nó pay nhanh ko cần biết ip vn hay ko ( hỏi những bạn kia xem ) , còn wmz and lr thì treo mỏ , nếu proof của cậu là lr hay wmz thì giống như lời cậu nói , nó chèn ép vn , chứ pay via pp thì 2 3 cái proof kia kìa , Góp í tí , đừng chém tớ
OK, vậy hôm nay mình sẽ Test pay qua LR như lời bạn nói và sẽ có câu trả lời sớm nhất ;)

OK, vậy hôm nay mình sẽ Test pay qua LR như lời bạn nói và sẽ có câu trả lời sớm nhất ;)
Báo tín sớm nhé bạn, chủ nhật mà tích cự ghê :D

hiện giờ bạn nào muốn pay pp thì cứ làm , lh với bác tâm exchange bên vlk để pay thẳng vào pp ổng cho giá cao rồi khỏi sợ limit , còn ae nào pay wmz hay lr như mình , thì nghĩ làm vài 3 bữa , xem thằng pix xử lí ra sao , đừng có mail nó hỏi $ , nó quạu bảo acc bị band thì khổ , còn 1 điều nữa , tớ để í sáng nay có 2 thằng top 5 lọt đâu mất tiêu , thay vào là 2 đứa khác ( chắc cũng như mình )

Báo tín sớm nhé bạn, chủ nhật mà tích cự ghê :D
Vừa mới ngủ dậy ,update tình hình cho dân tình đỡ căng thẳng ,sau 1 đêm đã có rất nhiều topic kêu gọi lập những Group Cạp mới nên bác Mirin nên chú ý theo dõi tránh để 1 vụ nổ bom hạt nhân thứ 2 tại box Cạp xảy ra

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,803
170,878
Latest member
tonybebe
Back
Top Bottom