Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
cho hỏi nó ghi pay done rồi thì có 1id bị baned nên group âm tiền.Vậy số tiền pay đó có được pay nữa không mọi người

sao mấy ngày này có mấy gương mặt lạ vào update, không bít có acc nào clone của tên proknight9x không, chắc lại định vào vào kiếm pos rùi cam tiếp đây !

bữa nay chưa thấy zì cả

huhu LR order thành công nhưng chưa về ví, còn WMZ thì 10 ngày rồi huhuhu, tiền đâu đi chơi 20/11 đây, pix ơi là pix

có rùi bạn, pay đều tầm 9->10h tối, còn 1 group treo trỏn 10 ngày <~~ hết hy vọng

Mình mới lập group mem có rồi,nhưng mình sợ cái là rút nó treo mười mấy ngày thì lậy đâu trả cho mem.Thấy mấy bạn tiền chưa về mình cũng lo.Mà theo các bạn thì LR về nhanh hơn hay WMZ về nhanh hơn,cái nào ổn định hơn.Mà có group nhỏ nào rút số tiền lớn mà pix nó không trả không các bạn.

Once again, sorry for the delay. You'll get your payment, we promise.

On 17.11.2011 19:23. Đây là lần thứ 3 họ xin lỗi mình. up cho ae đỡ lo lắng và kéo thêm tia hy vọng

ủa sao tài khoản tại trang chủ của mình cứ nhảy lung tung vậy nhỉ? lúc thì 0.79$, lúc thì 0.85$, bây giờ lại là 0.8$

Đang hóng tiền về LR đây, 2 ngày rồi :(

Once again, sorry for the delay. You'll get your payment, we promise.

On 17.11.2011 19:23. Đây là lần thứ 3 họ xin lỗi mình. up cho ae đỡ lo lắng và kéo thêm tia hy vọng
biết là thế nhưng chờ đợi thế này mệt mỏi kinh cứ mỗi tối lại phải thấp thỏm hóng hjx group mình mới lập chưa đầy 2 tuần thì biết đến bao h tới lượt mình đây :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week