Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 2)

Status
Not open for further replies.
mình 5$ Z cũng vẫn chưa thấy về
pix thì làm ko dc :))
chỉ có 3 chữ : nản toàn tập :))

Cho mấy bác dùng z delay vài hôm cho biết hê hê! Em dùng LR nên quen rồi! Nó ko cam đâu mà các bác đừng nôn nóng!

Cho mấy bác dùng z delay vài hôm cho biết hê hê! Em dùng LR nên quen rồi! Nó ko cam đâu mà các bác đừng nôn nóng!

hehe..k ai nghỉ scam đâu cậu..chỉ là k thấy tiền về.nên hơi nản,kêu la cho nó bớt u sầu đấy mà ( dùng lr tiền về lâu rồi ;;) )

Thông báo là LR đã về ví 3h sáng nay nhé. Mới check mail thấy tiền đã về ^^

---------- Post added at 09:28 AM ---------- Previous post was at 09:27 AM ----------

mình 5$ Z cũng vẫn chưa thấy về
pix thì làm ko dc :))
chỉ có 3 chữ : nản toàn tập :))

LitNa ơi cúng xả xui đi nào :))

Thông báo là LR đã về ví 3h sáng nay nhé. Mới check mail thấy tiền đã về ^^

---------- Post added at 09:28 AM ---------- Previous post was at 09:27 AM ----------

LitNa ơi cúng xả xui đi nào :))
bác dậy trể quá..Thông báo là Thông báo của bác đã mất tính thông tin rồi :D

Chắc lẽ lại trở lại những ngày u ám của Hội Cổ Dài sao :(
Hết loading lại pending :(

Bt thôi. Mấy hôm trước LR pay chậm, thì nay đến Z pay chậm. Mình đoán là do hệ thống tiền của nó ko đủ, hoặc bộ phận thanh toán Z làm chậm. Chuyện này trước nay như cơm bữa mà. Mấy bạn cứ bình tĩnh ^^

oa oa. Z về Ví rồi các bác ạ
:binhsua79: :binhsua02:

Bt thôi. Mấy hôm trước LR pay chậm, thì nay đến Z pay chậm. Mình đoán là do hệ thống tiền của nó ko đủ, hoặc bộ phận thanh toán Z làm chậm. Chuyện này trước nay như cơm bữa mà. Mấy bạn cứ bình tĩnh ^^

làm gì có chuyện tiền không đủ hả bạn , ở topic này có người giải thích rồi , mọi người đọc lấy exp của người ta nè
Kinh nghiệm của bản thân là hệ thống thanh toán của Pix thường chậm trễ chỉ 1 trong 2 loại ví trong 1 thời điểm. Ví dụ khi WMZ bị thanh toán trễ hơn thông thường, thì LR lại bình thường, và ngược lại. Nên bạn nên có 2 loại ví để sử dụng thay phiên nhau, nếu muốn thời gian thanh toán nhanh hơn.
http://mmo4me.com/showthread.php?45404-Hoi-gi-dap-nay-Tat-tan-tat-ve-Pixprofit

LR pay nhanh thì z sẽ chậm và ngược lại đại loại là thế :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,112
Latest member
huudubai

Most viewed of week