Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 2)

Status
Not open for further replies.
tính vô làm mà thía này đây,z chưa zề=)) haizzz ta mệt pix ghê :))
haizz ngồi hóng với bà con chờ z về,chứ tui có z đâu mà zìa :((

ra box 8 kia chơi, nổi khùng lên bụp hết cả behu thành bé hư - nặng - nề lun đó:binhsua172::binhsua172:

00:00 am chưa có tín hiệu từ webmoney!

---------- Post added 03-29-2012 at 12:00 AM ---------- Previous post was 03-28-2012 at 11:59 PM ----------

Mấy bồ chờ $ wmz về làm gì thế. đi ngủ đi, mai là nó tự có $ trong ví thôi mà ;))

chờ đi *** ! chứ j , c1 fa nháo nhào , hờ hờ

10-1h khuya pix ko pay ta ko gõ :| đó là kinh nghiệm . Ví trong khoảng thời gian này là giờ khắc linh thiêng pix hay kiếm chuyện để ban id lắm :|

:binhsua07:
ra box 8 kia chơi, nổi khùng lên bụp hết cả behu thành bé hư nặng nề lun đó:binhsua172:
[/SIZE][/COLOR]

---------- Post added 03-29-2012 at 12:00 AM ---------- Previous post was 03-28-2012 at 11:59 PM ----------

:binhsua07: z chưa về hả ,há há há

ra box 8 kia chơi, nổi khùng lên bụp hết cả behu thành bé hư - nặng - nề lun đó:binhsua172::binhsua172:

[/SIZE][/COLOR]

biết chứ, hỏi chơi thôi, cũng đang hóng wmz đây >"<

0h18 Am. Thằng pix làm trò gì nữa hả các bạn . nó muốn banned hết rồi mới pay hả ? Thường thì Z về sớm hơn U nữa. Nản lòng chiến sĩ/

bình thường rs 10h nếu 10h không rs thì 1h sẽ rs mọi người sao phải cuống liên , pix đã không trả tiền ai bjo chưa :D

bình thường rs 10h nếu 10h không rs thì 1h sẽ rs mọi người sao phải cuống liên , pix đã không trả tiền ai bjo chưa :D

nhiều ng bị rồi nên mới ngại thế đấy cậu à . Ai gõ thì mặc xác họ thôi , ở đây là nói lên kinh nghiệm lúc bị ban lúc thì ko bị ban . Nhưng ko gõ cho chắc ăn vì chờ thêm 1-2h đâu là vấn đề lớn ??? nó chỉ lớn với ng hấp tấp thôi :| thôi ra ngồi chơi 7Soul tiếp :| ai chơi thì add nick kimnguyen nha

---------- Post added at 12:31 AM ---------- Previous post was at 12:28 AM ----------

pix đã rì sét :| cạp thôi

anh em có bị tình trạng đến giờ này mà pix vẫn chưa thanh toán như em không ạ, sao mà thấy nguy hiểm quá ae cho em 1 lời khuyên với. Đang đợi pay 7xu mà run quá hic hic, thường thì từ 10-11h ngày nào pix nó cũng pay đểu sao hôm nay vậy nhỉ

Xác nhận đã pay/ chiến tiếp thôi/

anh em có bị tình trạng đến giờ này mà pix vẫn chưa thanh toán như em không ạ, sao mà thấy nguy hiểm quá ae cho em 1 lời khuyên với. Đang đợi pay 7xu mà run quá hic hic, thường thì từ 10-11h ngày nào pix nó cũng pay đểu sao hôm nay vậy nhỉ

vào check nick chủ coi nó đã báo pay chưa , báo pay rồi thì chờ nó về thôi .

Pó tay bac Pix, ko muốn gõ nữa, reset mà tiền chưa về ví. nản nó

mấy bác giống em vào web pix thấy pay rồi mà vào ví khôg thấy xu nào, càng ngày thằng pix làm ăn càng mất uy tín.nản gê

mấy bác giống em vào web pix thấy pay rồi mà vào ví khôg thấy xu nào, càng ngày thằng pix làm ăn càng mất uy tín.nản gê

Bác mới choi pix hả? Có lần nó reset mà cả tuần sao tiền mới về đó!

Z rờ tối qua nhưng sáng nay mở bóp ko thấy xu nào. pó tay cụ pix

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week