Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 2)

Status
Not open for further replies.

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,409
MR
6.363
Dạo này pix pay sớm ghê nhỉ, 10h tối là đã pay rùi, tui có Group order gần 11h là ko reset nữa, chắc cộng qua ngày mai :(

Tinhyeu

Hero
Verified
Reactions
653
MR
0.000
pay rất đều và rất nhanh.....chỉ tội cái code load nhanh từ 2h30 đến 6h là hết....load nhanh cả ngày thì ngon biết mấy dủ tỉ giá có thay đổi.........

Daisy

Verified
Reactions
901
MR
0.000
pay rất đều và rất nhanh.....chỉ tội cái code load nhanh từ 2h30 đến 6h là hết....load nhanh cả ngày thì ngon biết mấy dủ tỉ giá có thay đổi.........
vừa ex Z xong mà giá thấp quá thấy nản. hn lại giảm còn có 20.1 chứ. kiểu này còn giảm nữa.:binhsua123:

vừa ex Z xong mà giá thấp quá thấy nản. hn lại giảm còn có 20.1 chứ. kiểu này còn giảm nữa.:binhsua123:
bạn ex trang nào vậy?.bữa trước nghe có bạn nói bên transfer.vn ko giao dịch với đông á nữa,bạn giao dịch trang nào cho mình dress lun nha :)

bạn ex trang nào vậy?.bữa trước nghe có bạn nói bên transfer.vn ko giao dịch với đông á nữa,bạn giao dịch trang nào cho mình dress lun nha :)
tui cũng ex trang transfer.vn mừ. Có việc cần $ nên mới ex, thấy giá thấp cũng hem thích lắm. tui xài Vietcombank nên ko biết, Mà hình như hôm đó nó trục trặc gì thôi nên mới như vậy, trc cũng có đợt nó chỉ ex qua donga, còn vietcom lại ko đc mà, cứ thử lại xem sao.:binhsua121:

ruyya2001

Junior
Reactions
153
MR
0.000
mấy bác cho hỏi, dạo trước em có creat cái account Webmoney và chứng thức bằng sms, giờ cái sim bị hư rùi mà muốn send WMZ nó cứ bắt nhập code mà nó chuyển qua sms ấy. Giờ phải làm sao để thay đổi số điện thoại đây bác?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week