Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 1)

Status
Not open for further replies.
thằng nào còn kêu sướng quá ....LR đã được pay thế nọ thế kia tao phồng tôm đập phát chết luôn:binhsua72::binhsua72:
đùa thui ...18 ngày rồi đây... group mình tạo sớm quá sau cái vụ wmz ...lập từ 20/11 nên mới chậm thế này đây...các bác group chưa pay đừng lo chắc chắn 100% sáng mai check có tiền đảm bảo luôn...thế nhé merry chistmas;)

Hơn 15 ngày rồi nè LR vẫn im lìm :sick

sáng nay đã được reset LR group cũ, ôi mừng quá. oder của mình chưa đến 1 tuần. Nhưng vẫn còn 8$ group mới chắc còn fai đợi dài dài

LR của mình 10ngày đã rs, nhưng tiền chưa về
WMZ thì 3ngày rồi chưa rs, gr mới
Nhưng nchung lr rs là vui rồi hỳhỳ
Còn mình thấy các bác nào mà cứ nói scam scam ấy, chả thích tẹo nào. ngta đã chờ đợi mệt mỏi rồi sao cứ fải nói nvậy cho ngta thêm lo thêm khổ vậy. động viên nhau cùng chờ đợi ko tốt hơn à :m090:

các bạn chưa được pay cứ yên tâm. Rồi sẽ pay trong hôm nay hoặc mai thôi. Là do tết tây nên người ta bận rộn thôi.

MÌNH BIẾT NHIỀU BẠN ĐANG LO LẮNG VỀ VẤN ĐỀ THANH TOÁN CỦA PIX. NẾU BẠN LÀM CHO NHÓM MÌNH, MÌNH SẼ PAY ĐỀU ĐẶN CHO BẠN MÀ BẠN KHÔNG CẦN PHẢI QUAN TÂM PIX CÓ PAY CHO MÌNH NHANH HAY KHÔNG? MÌNH LUÔN CHUẨN BỊ SỐ TIỀN LỚN TRONG NGÂN HÀNG ĐỂ TRẢ CHO CÁC THÀNH VIÊN. NẾU BẠN NÀO HỨNG THÚ THÌ CLICK VÀO LINK SAU ĐỂ ĐỌC QUY TẮC VÀ CÁCH THANH TOÁN CỦA NHÓM TRƯỚC KHI THAM GIA NHÉ!

http://mmo4me.com/showthread.php?39304-Tiep-tuc-tuyen-mem-de-dua-top-gia-cao-nhat-la-21-3k-1kcode

Sao trả lời mail thì nhanh thế :-<
P/S: Cũng may lần này nó trả lời không có từ "soon" nữa chắc không mình đốt nhà nó mất :|

Last edited by a moderator:
đây còn 1 group mới oder LR từ mùng 2 có 34$ đang bốc mùi đây...:))

---------- Post added at 04:42 PM ---------- Previous post was at 04:41 PM ----------

đang mùa thi mấy ngày nay chả gõ gi cả...=)='

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,763
172,830
Latest member
Huuloc14112000

Most viewed of week