• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mỗi Ngày 1 Proof + Các Vấn Đề Về WMZ & LR!!!!! (ver. 3)

Status
Not open for further replies.
nó send o đc thì nó + vào plance lại 3$ và để trong lịch sử thanh toán của group là -3$

thế nó ghi trong GR của mình là đã pay 3$ vao tài khoản LR rùi . chứ không có -3$ . thế là phải đợi tiền về à . hay tiền ko về lun :binhsua163:

thế nó ghi trong GR của mình là đã pay 3$ vao tài khoản LR rùi . chứ không có -3$ . thế là phải đợi tiền về à . hay tiền ko về lun :binhsua163:
nó ghi thek nhưng tiền o send đc thì hôm sau nó ghi thêm dòng -3$ trên dòng đã pay 3$. nhưng hiện tại ai cũng chưa đc nó pay bạn ơi @@

Tiền oderpay từ chiều hum qua, đến hum nay lên pix thấy reset rồi mà chưa thấy $$ về@@ Rầu ghê

Chiều 4h pjx sẽ pay nhanh, rầu giề :binhsua135:tôi cam đoan chiều nay nó sẽ pay cho mọi người.

cuối tháng và đầu tháng nó thường vậy, chắc chưa nhận thanh toán gói thầu nào đây , ỏ nó dồn tổng lực để dep euro , cũng có thể nó trả lương cho nhân viên nữa nên hơi lâu. Ko sao, chờ mà ko có tức là nó scam , cũng dễ hiểu mà. Mẹ nó

4h hơn rồi mà $ chưa về LR
mà Z nó thanh toán rồi chắc LR delay xíu thôi chắc hết $ trong LR

Tiền thì chưa về, trang chủ LR cũng...ko vào được, haiz....:binhsua153: ngủ mai coi EURO !

LR ơi sao thằng pix không cho em về với anh. :binhsua140:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,974
Latest member
Chkno1
Back