• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

HYIP Mỗi ngày 0.02$ LR không phải làm gì, có proof em mới dám giới thiệu.

ttykiemtien

Newbie
Reactions
47
MR
0.000
Trước khi giới thiệu thì em nói rõ là em đã có proof em mới giám giới thiệu, còn chưa có proof thì hok có dám nổ, tuy nhiên có proof là một chuyện, khi nào nó scam thì có trời mới bik, đôi khi chính nó cũng chẳng bik khi nào nó scam nữa. Nhưng mà, thiệt tình khi nào nó scam em cũng chẳng quan tâm, vì thật ra chẳng cần làm gì mỗi ngày nó cộng tiền vào tài khoản cho mình, vậy là dc rùi. hjhj.

Mỗi ngày 0.02$LR, phải reg 2 site, vậy mới khổ, mỗi site 0.01$.
Giới thiệu đôi chút. 2 site em giới thiệu đây là 2 site loại HiYP, nghĩa là đầu tư và chia lợi nhuận, như thế là mình phai bỏ tiền vào thì mới có lợi nhuận??????? Tuy nhiên, 2 thằng này mới ra, nó bonus cho member mới đăng kí số tiền đủ để mỗi ngày mình lời 0.01$. cho nên mình chỉ cần reg, chẳng cần làm gì, ai thik đầu tư kiếm thêm thì làm (không khuyên, coi chừng scam). Để dành khoảng 0.1$ rùi rút về, vì mỗi lần rút phí LR là 0.01$ uổng lắm, hjhj, nghèo 0.01$ cũng nhìu rùi.
Mọi người reg ủng hộ em nhe, hình như có ref nó cộng cho 0.001$ thì phải, hjhj, mong được sự ủng hộ của mọi người. Và đây là 2 em nó.

1. http://www.liberty-loan.com/?ref=ttykiemtien00

2. http://www.cashmux.com/?ref=ttykiemtien

Còn đây là proof của 2 thằng này, mới nhận hôm nay.

1. cashmux.JPG

2. Liberty-Loan.JPG

Ai thấy bài viết này có ích, bấm giùm em cái thanks, em xin thanks lại. hjhj

2 site này đều có người post hết rồi bạn

Bác này ko post info Cashmux
Thế ko có $ trong đó thì sao mà chia lời đươc
Hôm mới ra nó boun 10$ thật thế nhưng chia lãi thì chẳng được bao nhiêu
Sau 1 hôm reg ko đk boun nữa đâu hohooooooooo

Bác này ko post info Cashmux
Thế ko có $ trong đó thì sao mà chia lời đươc
Hôm mới ra nó boun 10$ thật thế nhưng chia lãi thì chẳng được bao nhiêu
Sau 1 hôm reg ko đk boun nữa đâu hohooooooooo
10$ nhưng phải dep tiền zô mới đc tính với withdraw :))

10$ nhưng phải dep tiền zô mới đc tính với withdraw :))

em chẳng dep đồng nào vẫn cashout như thường. chưa làm thì đừng nói

---------- Post added at 11:11 PM ---------- Previous post was at 11:08 PM ----------

đúng là ko ra gì, site cũ roooooooiiiiiiiii

bạn nói ai hok ra gì nhỉ,
mình đâu có nói đây là site mới đâu, mà bạn bảo là cũ là cũ thế nào, bạn reg rồi nên bạn cho là cũ, còn bạn chưa reg bạn cho là mới hay sao.
đồng ý là site này có người post rồi, tất nhiên, nhờ mọi người post nên mình mới bik (chứ sao mình bik được), nhưng mọi người post chỉ là giới thiệu cho mọi người test, còn mình test xong mình báo lại cho mọi người ai chưa bik thì reg kiếm chút đỉh, ko được hay sao.

topic này phạm rule chỗ nào thì mod có thể move.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,904
170,974
Latest member
Chkno1
Back
Top Bottom