Analysis Mời Newbie tham gia group chiến site PTC Buxhost THẾ HỆ MỚI

Tool dag lỗi domain, đợi fjx xog là ok:D
Upppppppppp. Có nên tuyển mem nữa k, chớ ít quá chán quá, Tuyển ref thì k ai chơi hết:D
Ai đk làm Group trg. chịu súp típ tớ, bận rùi. k súp đc!
ai có lỗi gì cứ post lên đây. tùy tình huống mà giải quyết trcuc tiếp trên topic này or yahoo ,

thanh loc mem còn 10 người thôi đc k, tớ có hg đi này hay lăm:D=))

phải add lại site à m.n .?

Hx tỷ lệ chọi cao quá AD ơi!!!!!!!!!!!:binhsua09:

Hx tỷ lệ chọi cao quá AD ơi!!!!!!!!!!!:binhsua09:
Cứ lấy theo số lần test đó z.:D

- - - Updated - - -

Mình sẽ hoạch định hướng đi cho Group sau 5 lần test này:D

Cần giúp!!!

Mấy hôm nay mình click ads tiền vẫn lên bình thường,kiểm tra lại cheat word thì cũng giống với trong site sao tối nay chạy lại tool mới update mà tiền trừ hết rồi là sao:binhsua10:Mọi người kiểm tra lại coi có bị như mình ko???ai có cheat ngon thì share cho mình với:binhsua19:

Bạn xem lại chứ để trong Group còn 10 thì mình thấy ít quá. Nếu thanh lọc thì nên delete các ref kích không đều thôi. Làm thế này AE trong Group chắc áp lực lắm đấy nhất là những newbie như mình. Mình chỉ góp ý thế thôi, còn chủ yếu là sự thông nhất của AE trong Group nữa.

Upppppppppppppppppppppp.

Last edited by a moderator:
Upppppppppppppppppppppp.
cái lúc nãy là cheat adss ak bác
tool check update rồi bắt reset mấy lần có ai bị ko

2 ngày ni tool đang gặp sự cố, bác thớt mà thành lọc là 1 đàn kiến chết chi chít ln :binhsua04:

Tool đã dùng OK rùi mà mọi người, chất lg còn tốt hơn trc nữa:D

Chú ý:
5 lần test này k phải để chơi đâu. tớ delete khỏi danh sách, thì đừng có ý kiến, tớ k tl đâu. Cứ thế mà làm, vì rất bận đâu có rảnh mà phải đi nhắc nhỡ từng người, k click phải đi kiu click à=)). Tham gia Group thì nên tự giác. Ít thì Group vẫn phát triển đc thôi! Tớ chả ham nhìu, bực bội thêm thôi, k click thì phải đi nhắc từng người, tạo sự bực bội cho mjh và chính bạn thôi, nếu z thì nên nghĩ đi.
nếu bận chiện quan trọng j, tool bị lỗi cũng thế, nên thông báo 1 tiếng chứ, cứ thik thì click k thì bỏ, z chơi để làm j???

Lỗi tool: thì vào topic Tool mà xem, hỏi mjh thì mjh giúp đc j.
Lưu bookmark lại, cứ k bt lại hỏi cái địa chỉ, chẳng lẽ mỗi lần mjh tìm gủi lại cho bạn à>!

Last edited by a moderator:
Topic chìm quá, up lên nào.
Tool Easy thường có hiện tượng kick thiếu, mọi người nên kick lại hai lần cho chắc nhé.

Topic chìm quá, up lên nào.
Tool Easy thường có hiện tượng kick thiếu, mọi người nên kick lại hai lần cho chắc nhé.
oh thỉng thoảng mình ấn click lại có 1 vài site nó click tiếp thêm tí nữa.. hơi ảo @@

Trong blog thớt text là side nào thế? số 19 à?
Bạn text lúc nào vậy?
Bạn kiểm tra lại đi nhé, hôm qua mình chạy hết vào buổi chiều, hôm nay chạy hết trong buổi sáng rồi.

khi nào mới dc chia tiền nũa day$$$$$$$$$$$$$$$$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,816
170,888
Latest member
789betgripe
Back
Top Bottom