Analysis Mời Newbie tham gia group chiến site PTC Buxhost THẾ HỆ MỚI

ra rồi :( thêm c.•h.•e.•a•t,•••a.•n.•t.•i.••d.on.o.tc.l.i.c.k.here•,•••a.•n.•t.•i.•••c.•h.•e.•a•t.!••• vào cheat word

xog rui nhé hiện tại mem còn 21 người, đợi pay dc mấy ae nhà 33bux gửi mỗi người k tham gia nữa 1$ coi như huề

xog rui nhé hiện tại mem còn 21 người, đợi pay dc mấy ae nhà 33bux gửi mỗi người k tham gia nữa 1$ coi như huề

AD tính toán cheat giống mình quá haha,mình có ý kiến là AD nên thống nhất số lượng acc với doanh thu để ae còn liệu sức

đag làm chuột bạch đây, tải cả đống bản crack mấy phần mềm , k bt có chiện j k nữa:D, hjx soft j mà k có crack:D

ôi miệt mỏi quá, bây h cứ chiến như cũ z, k dành $ upgard j hết, ai reg site nào, khi pay đc chia ngay k đợi j hết.
Chỉ có 1 yêu cầu thế này nếu ref click ít hơn người click nhìu nhất là 2 ngày sẽ bị trừ 50% số $ chia, TỨC AI REG TRỄ BỊ RÁNG CHỊU NHÉ:D VD: bạn A click đều và đủ trc thời gian mjh Piad đc TỔNG 10 NGÀY, bạn B click thíu 3 ngày sẽ bị trừ 50% số $ chia. 50% đó mjh lấy :D:D k ý kiến công sức của mjh.
xog k làm j hết nữa, miệt quá, mình sắp đi ôn thi rùi, nên k có nhìu thời gian rảnh,
SITE MỚI SẼ ÚP 15H HÀNG NGÀY TẠI BLOG GROUP

THÔNG BÁO TÍP TỤC TUYỂN MEM VÀO GROUP, SỐ LƯỢNG KO GIỚI HẠN THÍCH CHƠI THÌ VÀO:D

- - - Updated - - -

UPPPPPPPPP 1 CÁI NÀO, GROUP TÍP TỤC HOẠT ĐỌNG NHÉ! UP UPUP

Last edited by a moderator:
khuyến khích dùng IP nc ngoài REG nhé, CÓ 1 số site nó bảo mjh cheat vì quá nhìu ref chỉ từ IP VN :D, pó tay, thực chất chẳng cheat, chịu, đúng là BUXHOST=))

:) chủ group tính toán chia tiền cho các mem trước tết kiếm tiền xài tết đi :(
tớ cũng mún chia lm, để ae chiến cảm thây nản, ráng đợi ae nhà 33bux piad cái, rùi gửi cho mọi người lun, h dc 2.7$ rùi. 3$ rùi Pay:D. mong $ nó về:D

À bạn ơi không biết mem bị dính cheat ads thì chủ ref có bị trừ tiền ko nhỉ???
Tớ k có bị trừ :D, $ vẫn tăng.
Mấy cậu đợi tool click 3 ads là dừng đc rùi, vì tool nó chọn 3 ads to click trc à:D, rùi dừng, để tránh click nhằm cheat ads.:D

uppppppp cái đi ngủ, như cũ nhé :D=)), đi vòng vòng vẫn thích về nhà hơn=)), thôi ngủ đây.,,.. mơ gặp gái xinh nào:D=)):binhsua07:

ae tron gruop ai chua co việc thi gõ cap cho mình nhé trar 90% theo rate site du an quylink

Announcements

Forum statistics

Threads
420,519
172,592
Latest member
shbetmevn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back