Suggest Mời mod nào có trách nhiệm vào xử lý giúp mình

Status
Not open for further replies.
chào các bạn!
ở cái mmo này mình rất ít khi cmt cái gì, nói chung là cái gì ngứa mắt thì mình nói. và sự việc bắt đầu từ topic của 1 cậu bạn hỏi là có 50$ thì nên đầu tư cái gì hiện tại là bị xóa rồi! thằng @ChuChung nó vào nó nói này nọ bây giờ là muốn làm thì phải bỏ tiền này nọ mua vip72 của Gr chứ ko ai dạy ko, uk thì cứ cho là đúng đi, mình nói nó 1 câu nó nói chửi lại mình 10 câu mà @Sir.NamTuoc vào cho mình 1 point. ok mình chửi nó trc mình sai nên mình nhận (còn riêng 2 point của mình ở 2 toppic hiện tại ko biết là ai đã xóa) chuyện này xong.
Hôm nay ở pic này mình coment rát lịch sự thằng này nhảy vào chưi mình. Bây giờ thì đề nghị mod nào có thẩm quyền, mời riêng @Sir.NamTuoc vào phát biểu cảm nghĩ.
http://mmo4me.com/threads/cac-mod-lam-quyen-de-nghi-admin-shin-giai-quyet.177599/page-4
theo đúng lời @Trung_Peter mình ko cmt gì nó nhưng nó vẫn chửi minhf, Giờ mod nào đi ngang qua xử lý công tâm giúp mình.
P/s: Mod nào đi ngang kiểm tra luôn 2 cái toppic mình bị ăn point ai là người xóa

Attachments

114.4 KB · Views: 146
    113.7 KB · Views: 106
    95.4 KB · Views: 112
    97.9 KB · Views: 108
    149.1 KB · Views: 110
    179.9 KB · Views: 108

woaini1991

Hero
Verified
Reactions
2,182
MR
0.000
mình chả thù hằn ai ở đây cả! ý kiến của mình là nó 1 là gây war, 2 là chưỉ bậy xúc phạm mình rất nhiều lần, bây đề nghị mod ban cảnh cáo nó
Tất nhiên mình sẽ đợi @Sir.NamTuoc vào cho ý kiến.

Ok ! Bạn cứ mời mod đưa hết hình ảnh cái topic tớ vừa đưa ấy ! Rồi xử theo luật mới thướng :D:D
Ở topic đó thì mình không rõ, nhưng ở topic này bạn có vẻ hơi nóng vội và dùng lời lẽ không được đúng mực lắm. Dù sao cũng nên nhường nhịn nhau chút đi, làm thế này cũng đâu có ra tiền đâu :)

Upvote 0

Ở topic đó thì mình không rõ, nhưng ở topic này bạn có vẻ hơi nóng vội và dùng lời lẽ không được đúng mực lắm. Dù sao cũng nên nhường nhịn nhau chút đi, làm thế này cũng đâu có ra tiền đâu :)
giờ mod xử lý cái pic này đi cho mình chứ nhỉ, pic nào ra pic đó

Last edited:
Upvote 0
Okey ! Mình có lỗi nhưng ko trước nhé ! Nó Gây war với mình trước đấy bạn ! Ở topic cũ cũng thấy mod nhắc nó ! Mặc dù nó chưởi mình thậm tệ còn mình vẫn bình tĩnh repot :D:D Nhưng ko thấy có hình phạt nào giành cho nó :rolleyes::rolleyes:
Tất nhiên là nếu @DaraTienSinh có lỗi thì cũng sẽ bị xử lý, nhưng mình không check được comment bị xóa, nhờ mod @vgroupbosskiet và các mod khác check lại giúp nhé!

Và nhắc nhở 2 bạn bình tĩnh nhé, không nên dùng từ quá khích trong topic này sẽ không hay chút nào đâu!

Upvote 0

ChuChung

Hero
Verified
Reactions
1,522
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com

Topic trước mình chả liên quan gì với thèn này ! Cũng chả biết nó là thèn nào ! Tại nó muốn nổi lên vào cắn mình ! Sủa rất thậm tệ ! Đương nhiên mình đã repot nó ít nhất là 5 lần với những câu nó nói ! Ấy vậy mà a nam tước trước phạt mình 1 tháng giờ phạt nó 1 poin ! a cho cái ý kiến xem nào :rolleyes::rolleyes:

Upvote 0
Tất nhiên là nếu @DaraTienSinh có lỗi thì cũng sẽ bị xử lý, nhưng mình không check được comment bị xóa, nhờ mod @vgroupbosskiet và các mod khác check lại giúp nhé!

Và nhắc nhở 2 bạn bình tĩnh nhé, không nên dùng từ quá khích trong topic này sẽ không hay chút nào đâu!
pic đó ăn cảnh cáo rồi đó mod, pic này mình đâu có nói gì quá khích đâu :D

Upvote 0
Topic trước mình chả liên quan gì với thèn này ! Cũng chả biết nó là thèn nào ! Tại nó muốn nổi lên vào cắn mình ! Sủa rất thậm tệ ! Đương nhiên mình đã repot nó ít nhất là 5 lần với những câu nó nói ! Ấy vậy mà a nam tước trước phạt mình 1 tháng giờ phạt nó 1 poin ! a cho cái ý kiến xem nào :rolleyes::rolleyes:
mày nói ai sủa, mày thích thì lập pic ra, đừng cmt làm bẩn pic của tao

Upvote 0

MissUI

Banned
Reactions
177
MR
0.000
tao mà có quyền tao banned cả 2 thằng :@

Upvote 0

hanquockorean

Junior
Reactions
50
MR
0.069
Chat with me via Skype
:D:D:D:D Giống tạo scandal nổi tiếng nhỉ. :D:D:D:D:D

Mình mem mới tham gia mmo, nên thấy mấy cái này ôm bụng cười hoài.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,789
176,239
Latest member
Kyo6688

Most viewed of week