Suggest Mời mod nào có trách nhiệm vào xử lý giúp mình

Status
Not open for further replies.

DaraTienSinh

Junior
Reactions
18
MR
0.000
chào các bạn!
ở cái mmo này mình rất ít khi cmt cái gì, nói chung là cái gì ngứa mắt thì mình nói. và sự việc bắt đầu từ topic của 1 cậu bạn hỏi là có 50$ thì nên đầu tư cái gì hiện tại là bị xóa rồi! thằng @ChuChung nó vào nó nói này nọ bây giờ là muốn làm thì phải bỏ tiền này nọ mua vip72 của Gr chứ ko ai dạy ko, uk thì cứ cho là đúng đi, mình nói nó 1 câu nó nói chửi lại mình 10 câu mà @Sir.NamTuoc vào cho mình 1 point. ok mình chửi nó trc mình sai nên mình nhận (còn riêng 2 point của mình ở 2 toppic hiện tại ko biết là ai đã xóa) chuyện này xong.
Hôm nay ở pic này mình coment rát lịch sự thằng này nhảy vào chưi mình. Bây giờ thì đề nghị mod nào có thẩm quyền, mời riêng @Sir.NamTuoc vào phát biểu cảm nghĩ.
http://mmo4me.com/threads/cac-mod-lam-quyen-de-nghi-admin-shin-giai-quyet.177599/page-4
theo đúng lời @Trung_Peter mình ko cmt gì nó nhưng nó vẫn chửi minhf, Giờ mod nào đi ngang qua xử lý công tâm giúp mình.
P/s: Mod nào đi ngang kiểm tra luôn 2 cái toppic mình bị ăn point ai là người xóa

Attachments

114.4 KB · Views: 137
    113.7 KB · Views: 98
    95.4 KB · Views: 103
    97.9 KB · Views: 99
    149.1 KB · Views: 102
    179.9 KB · Views: 96
Okey ! Sử dụng tiếng lóng quy vào tội sử dụng tiếng lóng (Nhưng chưa có rulex thì phải ) Nên dùng luật nào vậy bác :rolleyes::rolleyes:
Sử dụng từ lóng để chửi người khác thuộc vào dạng <<Chửi ngầm>> rồi đó còn gì. Admin có ngăn cách dấu <<,>> đó mà :)

Upvote 0
Sử dụng từ lóng để chửi người khác thuộc vào dạng <<Chửi ngầm>> rồi đó còn gì. Admin có ngăn cách dấu <<,>> đó mà :)
Thế thì Baned hết mmo4 à ! Sao bạn ko ra chatbox với mấy topic canh mà baned mấy thằng sd từ ( đinh công mạnh . vkl đi :D:D)

Upvote 0
Thế thì Baned hết mmo4 à ! Sao bạn ko ra chatbox với mấy topic canh mà baned mấy thằng sd từ ( đinh công mạnh . vkl đi :D:D)
Chat Box chả mấy khi tôi vào đó nên không đụng vào làm gì.
Còn trong quá trình sinh hoạt tại 4room mà cậu thấy member nào sử dụng từ ngữ không phù hợp (theo điều cấm của rule) thì cậu vui lòng sử dụng Nút <<Report>> để tố cáo với BQT vào xử lý comment đó vì MOD không phải lúc nào cũng online và không phải lúc nào cũng đi soi hết post này sang post nọ được.

Cậu đừng thấy người ta chửi rồi hùa chửi theo hay chửi lại. Đó là hành vi của người vô văn hóa, thiếu giáo dục (mà theo tôi nhận thấy cậu không thuộc dạng người đó).

Vậy nên giờ xử lý dĩ hòa vi quý cho mọi người còn kiếm $ nữa.
Mấy ngày liên tục BQT phải đau đầu xử lý những report phải nói là thù hằn cá nhân nhiều hơn là vì lợi ích rồi.

Giờ @DaraTienSinh@ChuChung còn ý kiến gì nữa không để mình giải quyết luôn chứ lằng nhằng thêm chỉ tổ mất thời gian của mọi người thôi.

Upvote 0
[QUOTE="
Cậu thử vào quán nhậu, lỡ có 1 thằng khùng nào đó chửi cậu, cậu tức lên lấy ghế phan lại nó xem thử coi khi công An tới bắt cậu có bị xử lú tội <<Gây rối trật tự công cộng>> không thì biết (mặc dù thằng kia gây chuyện cậu trước đó)[/QUOTE]
Cậu nói thì hay ! Theo đúng luật pháp là vậy !Ờ thì đúng :rolleyes::rolleyes: Nhưng sau đó thằng kia không ăn thêm cái ghế khác ở 1 nơi khác thì hơi lạ :D:D

Upvote 0
Còn trong quá trình sinh hoạt tại 4room mà cậu thấy member nào sử dụng từ ngữ không phù hợp (theo điều cấm của rule) thì cậu vui lòng sử dụng Nút <<Report>> để tố cáo với BQT vào xử lý comment đó.
Cậu đừng thấy người ta chửi rồi hùa chửi theo hay chửi lại. Đó là hành vi của người vô văn hóa, thiếu giáo dục (mà theo tôi nhận thấy cậu không thuộc dạng người đó).

Mấy ngày liên tục BQT phải đau đầu xử lý những report phải nói là thù hằn cá nhân nhiều hơn là vì lợi ích rồi.

Giờ @DaraTienSinh@ChuChung còn ý kiến gì nữa không để mình giải quyết luôn chứ lằng nhằng thêm chỉ tổ mất thời gian của mọi người thôi.
Okey ! M Chấp nhận :rolleyes::rolleyes:
Còn thèn dara tiên sinh ! Nhờ m Bấm vào cái nut Igone trên ních của t cái cho t thấy m đỡ ngứa mắt :D:D
Tóm lại là đường ai nấy bước ! T ko liên quan m và m cũng vậy ! Thế thôi

Upvote 0
bác xem lại cái pic report trung mình đâu có nói chửi hắn câu nào đâu mà band mình, bác nhìn lại xem nó tự đâu chửi mình mình đâu có chửi lại cau nào mà gây hấn
Còn trong quá trình sinh hoạt tại 4room mà cậu thấy member nào sử dụng từ ngữ không phù hợp (theo điều cấm của rule) thì cậu vui lòng sử dụng Nút <<Report>> để tố cáo với BQT vào xử lý comment đó vì MOD không phải lúc nào cũng online và không phải lúc nào cũng đi soi hết post này sang post nọ được.

vậy thì cứ chiếu theo mà xử đi bác, đuôi co với cái bọn thiếu sự quan tâm từ nhỏ thế này. chốt lại là e gây war với nó 1 lần đã bị ăn cảnh cáo band mình 1 tháng. thằng kia vụ kia xong rồi hôm qua gây war với mình nói tục nhiwwuf bác cũng tặng nó 1 point baned 1 tháng

Upvote 0
vậy thì cứ chiếu theo mà xử đi bác, đuôi co với cái bọn thiếu sự quan tâm từ nhỏ thế này. chốt lại là e gây war với nó 1 lần đã bị ăn cảnh cáo band mình 1 tháng. thằng kia vụ kia xong rồi hôm qua gây war với mình nói tục nhiwwuf bác cũng tặng nó 1 point baned 1 tháng
Ơ haiz ! Chưa baned 1 tháng đâu nhá :rolleyes::rolleyes: còn ăn poin thì t thấy nhẹ cho m quá:D:D

Upvote 0

Kết mỗi câu này :rolleyes::rolleyes::D:D

Upvote 0
Ơ haiz ! Chưa baned 1 tháng đâu nhá :rolleyes::rolleyes: còn ăn poin thì t thấy nhẹ cho m quá:D:D
giờ tao chấp nhận band 1 tháng vụ đó xong, hôm qua mày gây war với tao thì cũng 1 point 1 tháng, tao nói vậy mà ko hiểu à, giờ để mod xử mày nói ít thôi, còn xử xong thích kiện cáo gì nữa thì lập pic mà rp

Upvote 0
giờ tao chấp nhận band 1 tháng vụ đó xong, hôm qua mày gây war với tao thì cũng 1 point 1 tháng, tao nói vậy mà ko hiểu à, giờ để mod xử mày nói ít thôi, còn xử xong thích kiện cáo gì nữa thì lập pic mà rp
:D:D
Có thằng giả nai giờ mới lộ bộ mặt thật ! Ơ nhưng mà t éo mún cả 2 bị baned 1 tháng ! T muốn dĩ hòa vi quý cơ :rolleyes::rolleyes:

Upvote 0
Có thằng giả nai giờ mới lộ bộ mặt thật ! Ơ nhưng mà t éo mún cả 2 bị baned 1 tháng ! T muốn dĩ hòa vi quý cơ :rolleyes::rolleyes:
mày quên cm mày dĩ hòa vi quý đi. là đàn ông thì đừng lươn lẹo như đàn bà thế, tao ko giả nai lần trc tao xác nhận là tao chửi thằng vào cái mặt mày, đã ko giúp ai thì thôi đừng phán linh tinh, còn riêng dĩ hòa vi quí thì bác @Sir.NamTuoc e đề nghị gỡ point

Upvote 0
mày quên cm mày dĩ hòa vi quý đi. là đàn ông thì đừng lươn lẹo như đàn bà thế, tao ko giả nai lần trc tao xác nhận là tao chửi thằng vào cái mặt mày, đã ko giúp ai thì thôi đừng phán linh tinh, còn riêng dĩ hòa vi quí thì bác @Sir.NamTuoc e đề nghị gỡ point
:D:D T tưởng m nhìu tuổi ! Đọc coment đòi lại poin chả khác gì đàn bà con nít đòi lại quà ! M gây sự trước với t làm gì !:p:p m ăn poin cũng đáng đấy:rolleyes::rolleyes:

Upvote 0
còn riêng mày từ đầu chí cuối chỉ có mày đuôi co chứ chả ai rảnh nợ nói vs mày, giờ cứ đúng luật mà xử ko cần thiết phải nhân nhượng @Sir.NamTuoc đây là đề nghị của e, còn bác nhận đc 4 cái rp sao bác ko xử

Upvote 0
OK... cả 2 dĩ hòa vi quý mà lo kiếm $ nhé.
Topic close.

Upvote 0
:D:D T tưởng m nhìu tuổi ! Đọc coment đòi lại poin chả khác gì đàn bà con nít đòi lại quà ! M gây sự trước với t làm gì !:p:p m ăn poin cũng đáng đấy:rolleyes::rolleyes:
nói ngu chửi cho là đúng mày đọc phải hiểu cả 2 chứ đừng có tình hiểu 1 nửa :D tao bảo 1 là point mày, ko point thì gỡ point, chả phải mày cũng đang sợ band 1 tháng mà, cái nick của mày thì giá trị gì, ko thì ban cả 2 thằng forever luôn đi. là thằng đàn ông, ý mày lại còn nhiều tuổi hơn tao mày dám chơi ko

Upvote 0
còn riêng mày từ đầu chí cuối chỉ có mày đuôi co chứ chả ai rảnh nợ nói vs mày, giờ cứ đúng luật mà xử ko cần thiết phải nhân nhượng @Sir.NamTuoc đây là đề nghị của e, còn bác nhận đc 4 cái rp sao bác ko xử
Hơ... túm lại là muốn xử lý êm đẹp hay muốn gây thù hằn với nhau đây !?

Upvote 0
e đề nghị bác xử ngay từ đầu rồi đó mà nó có chịu đâu. giờ đề nghị band 1 tháng, dĩ hòa vi quý thì bác làm gì vs e thì bác cũng phải làm vs nó y vậy chứ, theo lý mà nói topic kia lập biên bản rồi thằng này từ đâu nhảy vào chửi mình mà

Upvote 0
:rolleyes::rolleyes: Tớ thì muốn dĩ hòa vi quý mà nó ko chịu ! Cứ thích gây war ở đây:p:p nói thế nào đây nhỉ ? Giống dạng giả nai vớ đc cái cọc lộ nguyên mặt cáo :rolleyes::rolleyes: Thôi thì bác bỏ cho nó cái warn poin đi ! Coi như mình chưa kiện cáo gì ! Cạch mặt m ra nhé Dara :D:D

Upvote 0
:rolleyes::rolleyes: Tớ thì muốn dĩ hòa vi quý mà nó ko chịu ! Cứ thích gây war ở đây:p:p nói thế nào đây nhỉ ? Giống dạng giả nai vớ đc cái cọc lộ nguyên mặt cáo :rolleyes::rolleyes: Thôi thì bác bỏ cho nó cái warn poin đi ! Coi như mình chưa kiện cáo gì ! Cạch mặt m ra nhé Dara :D:D
tao vẫn phải xác nhận lại 1 lần nữa là tao chửi thẳng mawtjmayf trc bàn dân thiên hạ chứ ko phải giả nai nhé

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,486
171,534
Latest member
thaiduong115

Most viewed of week

Most discussed of week