Mời Lasmonitor vào trả lời

Reactions
25
MR
0.000
Lastmonitor à tôi không biết bạn là thiên tài về HIYP HAY LÀ 1 Nhân vật vĩ đại ở 4rum này hay ai

Tôi mới lần đầu tiên post bài mà rất mong là không thích cách xử sự của bạn

Tôi 1 gần 1 tiếng đồng hồ để chụp hình bài viết và Post bài....

Mầy đã xóa 1 cách không nhận nhượng và 1 lý do nào cả

Topic đã bị lastmonitor delete 1 cách không nhân nhượng :binhsua53:
Trang HYIP UY TÍN TỪ NĂM 2010 ĐẾN NAY MỌI NGƯỜI BẢO SCAM ĐÃ TEST THỬ VÀO CÓ PROOF TRANG WEB MANGT TÊN http://xfwcs.com/

Rule mầy là mầy thâu tớm cả mmo này về HIYP À! :binhsua49:

Mầy có biết để viết nên 1 bài viết nào người ta cũng suy nghĩ rồi lên kế hoạch cả... mầy không nói 1 tiếng nào đùng đùng mà xóa.....

Có lý do tao không nói gì....k nói 1 lời pm yahoo không reply lại...

Có thể tao tham gia 4 rum này lần đầu tiên nhưng sao có sai phạm gì mầy k nhắc nhõ remove bài người ta 1 cách vô tội vạ

Mầy ăn nhiều thì phải cho người ta ăn ít chứ k cho tuyển ref là sao?

Có đủ bằng chứng dep. proof. tao tuyển ref có gì sao phạm à!
>>>>>>>>>Không ai là người hoàn thiện mà k mắc bất kì sai phạm nào à!?
1 Lời chân thành đề nghị BTQ MMO xem lại cách làm việc của mod lastmonitor để mmo4vn trở thành 1 diễn đàn lành mạnh tràn đầy tình cảm và nơi chia sẽ đầy tình người,, và là nơi kiếm tiền bổ ích

Xin chân thành cám ơn các bạn,,. Và hãy ủng hộ Unset lastmonitor bằng cách vote và thanks mình,,,

Thân chào

Các bạn biết bài mình viết mà người khó xóa không 1 lý do nào đau cỡ nào không hã!!!!!

It ra mình biết lý do rồi mình mới phục>>>>>> Đằng này không thích cách xử sự mang tính chất Bá đạo của bạn

Last edited by a moderator:
Upvote 0
đề nghị unset Mod của ông này. Ko ưa cách làm việc của ông ấy
Làm sai thì mới phải bị unset, còn làm đúng ai ưa hay ko ưa ko có gì là quan trọng!

Upvote 0
Làm sai thì mới phải bị unset, còn làm đúng ai ưa hay ko ưa ko có gì là quan trọng!

Người Việt ta sống quan trọng cái chữ Tình em ạ.

Upvote 0
Người Việt ta sống quan trọng cái chữ Tình em ạ.
Chữ Tình áp dụng trong trường hợp nào?, và còn áp dụng ít hay nhiều?. Việc cần xử lý nghiêm minh thì phải xử lý đúng đắn chớ anh. Người này nói cần phải có chữ tình mới đúng, người khác lại nói sao mod ko nghiêm minh, bao che, đặt tình cảm vào công việc.. Miệng lưỡi thế gian chã biết đâu mà lần nữa

Upvote 0
Rule thì rule, chứ có chắc 100 mem vào forum sẽ đọc hết rule ko
Cũng như luật pháp, có chắc bạn thuộc lầu lầu luật pháp ko
Công an bắt người còn có lí do, banned hay move thì báo 1 lời mất thời gian lắm à

Upvote 0
lại là thằng lastmonitor à , này thì lastmonitor :m030::m030:

Upvote 0
Chữ Tình áp dụng trong trường hợp nào?, và còn áp dụng ít hay nhiều?. Việc cần xử lý nghiêm minh thì phải xử lý đúng đắn chớ anh. Người này nói cần phải có chữ tình mới đúng, người khác lại nói sao mod ko nghiêm minh, bao che, đặt tình cảm vào công việc.. Miệng lưỡi thế gian chã biết đâu mà lần nữa

nói nghe hay quá. người ta mới tham gia lần đầu thì có bao nhiêu người ngồi đọc hết rule hả? bạn đừng nói với mình là lần đầu bạn tham gia forum bạn ngồi đọc hết rule từ đầu đến đít rồi bạn mới post bài nha. nếu là vậy mình xin tôn bạn làm thánh mẫu luôn đó :m146::m146:

Upvote 0
nói nghe hay quá. người ta mới tham gia lần đầu thì có bao nhiêu người ngồi đọc hết rule hả? bạn đừng nói với mình là lần đầu bạn tham gia forum bạn ngồi đọc hết rule từ đầu đến đít rồi bạn mới post bài nha. nếu là vậy mình xin tôn bạn làm thánh mẫu luôn đó :m146::m146:

thế bạn gọi được rồi đó tôi vào 4r đã ngồi đọc hết rule box captcha trước khi post và đến h chưa bị del bài nào hì ngày đó chỉ tập gõ captcha ! bạn ko có thói quen ko có nghĩa là người khác ko có tất nhiên để biết đến việc đầu tiền là phải đọc rule trước khi làm việc gì thì ngày trước tôi có tham gia 4r của 1 game online nước ngoài và ko bao h có 1 lời giải thich nào khi bạn ko làm theo rule của 4r cả . ở đó tôi thấy được sự chuyên nghiệp nâng cao tính tự lập !

Upvote 0

:m021: thế cậu tôn mình đi
lần đầu vào 4rum mình post bài ở topic chat :m131: k bị del nè :m121:

Upvote 0
thế bạn gọi được rồi đó tôi vào 4r đã ngồi đọc hết rule box captcha trước khi post và đến h chưa bị del bài nào hì ngày đó chỉ tập gõ captcha ! bạn ko có thói quen ko có nghĩa là người khác ko có tất nhiên để biết đến việc đầu tiền là phải đọc rule trước khi làm việc gì thì ngày trước tôi có tham gia 4r của 1 game online nước ngoài và ko bao h có 1 lời giải thich nào khi bạn ko làm theo rule của 4r cả . ở đó tôi thấy được sự chuyên nghiệp nâng cao tính tự lập !

bác này nhảm nhỉ. ta đang nói MOD ruby kim cương mà :m146::m146:

Upvote 0
Phải post bài để bị cho vô thùng rác rồi mới chịu đi đọc Ruler cha nội ơi. Toàn là thế cả

đúng rồi , hầu như ai chẳng vậy. vậy nên đại ca MOD hổ báo nào có moved bài hay del bài thì làm ơn báo cho người ta 1 lí do người ta còn biết. đừng làm như ta làm MOD có quyền thì ta thích báo thì báo còn không thích thì bibi nhé , tự ngồi đó chống chân lên cầm mà suy nghĩ lí do vì sao bị del
:m071:

Upvote 0
Điều 1 Mod luôn luôn đúng:binhsua50:
Điều 2 Mod đúng, luôn luôn :binhsua53:
Điều 3 Mod luôn đúng luôn :binhsua168:
Điếu 4 Mod đúng, luôn đúng :binhsua58:
Điều 5 Mod đúng, đúng luôn :binhsua166:
Điều 6 Mod đúng, đúng, đúng :binhsua24:

Last edited by a moderator:
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays