• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer mời junbi92 yahoo hoangtu_tinhyeu20798 vào trả lời

Status
Not open for further replies.

ruaconnkd020

Junior
Reactions
55
MR
0.000
cách đây mấy hôm . mình có mua 20 acc face của junbi92 để reg STR .
cậu ý đưa cho mình 25 acc bảo thừa thiếu thì nói lại
thật sự là 25 acc đó mình làm đc 8 acc . còn lại sai pass và đã sử dụng . mình yêu cầu bảo hành thì cậu ấy nói mình nói sạo vì chất lượng face của cậu ấy 60 % ( ko có gì để đảm bảo cả ) và nói sẽ ko bảo hảnh và refund lại tiền 12 acc face cho mình .
ok tin tưởng nhau khó nên mình ko muốn mất lòng và đồng ý refund . cậu ấy nói là điện thoại hết pin nên ko nhận mã OTP đc hẹn tối sẽ rèund cho mình .ok
2 ngày sau ko thấy cậu ý refund nên mình có buzz yahoo hỏi
ngày thứ 3 mình nhận được câu trả lời rất hay của cậu ý
cậu ý nói nick mình newbie nên từ đầu đã lờ đi ko thèm trả lời o_O )(có nghĩa là ko cần trả lại tiền mình )
sau 1 hồi nói chuyện thì cậu ấy nói là acc cậu ấy 60 % . tính ra cậu ấy sẽ trả lại tiền mình 5 acc = 25k :D:D:D
xin nói với bạn một câu như này nhé junbi92 . tôi nghèo thật nhưng vài đồng bạc đó thiếu nó tôi ko chết . cậu đứng ra làm ăn mà thái độ cậu phục vụ khách hàng như thế ah . dám nói thì dám làm . nói bảo hành là bảo hành được . cậu căn cứ vào đâu nói nick cậu ok 60 % . căn cứ vào đâu kêu tôi nói sạo dựa vào nick newbie
p/s chiều nay mình có mua 15 nick của bác gmailservice để reg STR. vâng bác ý temview để mình reg . 16 nick ok 5 nick . vậy nếu bác ý ko temview qua thì chắc chắn là tôi nói dối hả :eek:
ok tiền đó tôi sẽ ko lấy lại nữa . nhưng tôi xin phép khinh rẻ con người cậu nhé junbi92
nhờ mod vào xem xét

cũng vào up giùm.
đọc cái log chat yahoo mà nhức cả mắt

lại acc FB :D
acc này là thông tin cá nhân có vẻ đang dần trở nên nhạy cảm nhỉ

đang đặt ghạch bác ấy. vào đọc topic này tự nhiên thấy hoang mang :D

Không chiến cái này chiến cái khác mà thím. Không ăn cơm thì ăn phở đâu nhất thiết :).
chuẩn cơm mẹ nấu rùi thím :D

dao này hack acc face hot nên toàn thấy report mấy ông bán acc face thôi :d
đó là lý do mà mình ko sell acc fb sll và cũng ko mua sll :)

:D Tiền bao nhiêu thì không tiếc nhưng hư là không thích. Thẳng thắn mà nói scam người ta dc vài chục ngàn vài trăm ngàn mai mốt cũng mất lại thôi à.
Đời còn dài tương lai còn rộng. Sống để sao có tý giá trị :) Sống người ta quý mới khó chứ người ta ghét như.... thì dễ :!

:D bạn giỏi code mà nên đất làm ăn của b vẫn còn rộng mở lắm :v
:( code đc j mà giỏi bạn :( , trên này lắm pro kìa

:D Tiền bao nhiêu thì không tiếc nhưng hư là không thích. Thẳng thắn mà nói scam người ta dc vài chục ngàn vài trăm ngàn mai mốt cũng mất lại thôi à.
Đời còn dài tương lai còn rộng. Sống để sao có tý giá trị :) Sống người ta quý mới khó chứ người ta ghét như.... thì dễ :!
chuẩn gỉrl :D
1k cũng là scam, 1000k cũng là scam.

ông junbi92 này chiến fanbox là SC thì phải giờ chuyển sang làm acc fb à? Ô này thuộc hàng đầu có sạn rồi

ông junbi92 này chiến fanbox là SC thì phải giờ chuyển sang làm acc fb à? Ô này thuộc hàng đầu có sạn rồi
hình như thấy ông ta chiến fanbox cũng thấy ghê gớm lắm mà sao có vài k mà lằng nhằng vậy nhỉ

Bạn @junbj92 vào trả lời chủ topic nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,947
171,020
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week