Waiting for Answer mời junbi92 yahoo hoangtu_tinhyeu20798 vào trả lời

Status
Not open for further replies.
Vãi troll, mình đã yêu cầu refund bạn 25k? Bạn vừa ăn cướp vừa la làng, giờ còn mún gì nữa?
Tí đi làm về mình giải quyết, ai từng mua acc mình vào nói xem nhé :eek:

sao rui sao rùi :D

nghe nói ông jun này chơi fanbox giàu lắm mà , sao nay có mấy cái acc fb cũng kỳ kèo thế , hihi

Có mua FB làm STR của ông này 3 lần rồi, bảo hành cũng ok lắm, có lần cuối là lỗi gì đó còn 2 acc FB bị lỗi mà nó không lưu trang nên mình bỏ lun

nhẻ ra mà nói, bán acc thì phải 100%, chứ str bèo nhèo vậy rùi, mua mà còn tỷ lệ thấp nữa thì cạp đất à

nói chung chất lượng cùi, 1 đống report :D

cách đây mấy hôm . mình có mua 20 acc face của junbi92 để reg STR .
cậu ý đưa cho mình 25 acc bảo thừa thiếu thì nói lại
thật sự là 25 acc đó mình làm đc 8 acc . còn lại sai pass và đã sử dụng . mình yêu cầu bảo hành thì cậu ấy nói mình nói sạo vì chất lượng face của cậu ấy 60 % ( ko có gì để đảm bảo cả ) và nói sẽ ko bảo hảnh và refund lại tiền 12 acc face cho mình .
ok tin tưởng nhau khó nên mình ko muốn mất lòng và đồng ý refund . cậu ấy nói là điện thoại hết pin nên ko nhận mã OTP đc hẹn tối sẽ rèund cho mình .ok
2 ngày sau ko thấy cậu ý refund nên mình có buzz yahoo hỏi
ngày thứ 3 mình nhận được câu trả lời rất hay của cậu ý
cậu ý nói nick mình newbie nên từ đầu đã lờ đi ko thèm trả lời o_O )(có nghĩa là ko cần trả lại tiền mình )

Cha này bán acc cho mình còn tởm hơn, BH 32acc + mua mới 100acc, tổng là 132 acc, mình làm đc có 18acc. Kêu hắn BH, hắn đưa lại có 70acc.
Mình làm 10acc đầu, chết sạch. Ibox ngay và luôn cho hắn, hắn cũng nói vô lý này nọ, rồi kêu check bằng tool live 100%, nói mình vu khống các kiểu.
Và sự thực 70acc đc BH đó, mình làm đc đúng 7 cái. Lỗ cmn vốn vs thằng cha này.
mình cũm bị y chang bạn lun, mua 100 acc thì reg dc 35 acc , bảo hành cho mình nhưng có việc tối mới reg thì toàn là acc đã sử dụng rồi mình pm bảo hành kêu 12h đêm hết hạn bảo hành , nói này nói nọ nên thoy mình cạch mặt, tại k có nhiu nên mình cũm chả mún làm ầm lên, nay có bạn mở topic rồi mình ké lun ~~!, thjk thì show chat cho mọi ng xem
@shival bạn này cũm bị tình trạng nè vô ý kiến lun bạn
hoangtu_tinhyeu20798 bác ấy cũng đã xù mình và không bảo hành dù acc sai pass và lỗi gì cũng có

Cái dịch vụ dã man :eek: Mấy bác cứ cả nể làm gì, 1 2 acc mà bỏ qua thì ng khác ko biết lại đâm đầu vào. Cứ report để ae còn biết mà né cái thể loại này ra. Vãi cả lí do, vãi cả bảo hành.

vãi quá, có acc tự reg sướng hơn ko, chắc acc từ mấy cái fishing đó mà :D
hôm qua có đứa gạ mình mua 500k :v 1 cái để có chiến fishing web kiếm face :D vãi quá thứ gì cũng ra tiền đc >"<

Cái dịch vụ dã man :eek: Mấy bác cứ cả nể làm gì, 1 2 acc mà bỏ qua thì ng khác ko biết lại đâm đầu vào. Cứ report để ae còn biết mà né cái thể loại này ra. Vãi cả lí do, vãi cả bảo hành.

lý do của bác ấy nhiều lắm bạn à kèo nèo từng tý điều kiện thì lúc nào cũng có lợi cho bác ấy em mua 100acc mà veri được 54 còn bác ấy nói bảo hành mà lặn đi mất tăm khi hết bảo hành mới thấy mặt. rồi lên lúc nào cũng nói là bạn không biết checkpoin mà trong khi đó acc sai pass và emai ko có thục hay là acc người ta làm ùi bác cũng không bảo hành luôn miệng nói checkpoin ..em mới nên em ko dám post bác à với lại em cũng xem như mình gặp xui thui ai ngờ nhiều vậy nhiều bác cũng bị như em nhưng mà có lẽ là em thảm nhất do bác ấy hiểu tâm lý người mới mà

Hôm nay ns thật sell 9 acc mà mình phải lấy ra hơn 20 acc @@ nản

mmo giờ cũng phân biệt joindate cơ à :eek:

lúc trước buy 50 acc cũng ok lắm.. live nhiều và bảo hành cũng ok mà ta ????

Thôi rèfund cho người ta đi cậu

Last edited:
Vãi troll, mình đã yêu cầu refund bạn 25k? Bạn vừa ăn cướp vừa la làng, giờ còn mún gì nữa?

Theo như log chat thì bạn sai hoàn toàn đó, làm sao bạn chắc chắn là acc của bạn bán ra là phải live hết 60% ? Bạn nên teamview để xác thực chứ ko thể khẳng định được, bạn phải refund lại đàng hoàng hoặc bảo hành cho ng ta, chứ newbie ng ta vẫn có cái uy tín của ng ta, nếu bạn không trả lời đàng hoàng thì cứ theo log chat mình sẽ band cậu đó. Thân

vote cho ban , ko có tí trách nhiệm , phủi đít thế là xong à ....đọc mà ức cho thớt . thân

cách đây mấy hôm . mình có mua 20 acc face của junbi92 để reg STR .
cậu ý đưa cho mình 25 acc bảo thừa thiếu thì nói lại
thật sự là 25 acc đó mình làm đc 8 acc . còn lại sai pass và đã sử dụng . mình yêu cầu bảo hành thì cậu ấy nói mình nói sạo vì chất lượng face của cậu ấy 60 % ( ko có gì để đảm bảo cả ) và nói sẽ ko bảo hảnh và refund lại tiền 12 acc face cho mình .
ok tin tưởng nhau khó nên mình ko muốn mất lòng và đồng ý refund . cậu ấy nói là điện thoại hết pin nên ko nhận mã OTP đc hẹn tối sẽ rèund cho mình .ok
2 ngày sau ko thấy cậu ý refund nên mình có buzz yahoo hỏi
ngày thứ 3 mình nhận được câu trả lời rất hay của cậu ý
cậu ý nói nick mình newbie nên từ đầu đã lờ đi ko thèm trả lời o_O )(có nghĩa là ko cần trả lại tiền mình )
sau 1 hồi nói chuyện thì cậu ấy nói là acc cậu ấy 60 % . tính ra cậu ấy sẽ trả lại tiền mình 5 acc = 25k :D:D:D
xin nói với bạn một câu như này nhé junbi92 . tôi nghèo thật nhưng vài đồng bạc đó thiếu nó tôi ko chết . cậu đứng ra làm ăn mà thái độ cậu phục vụ khách hàng như thế ah . dám nói thì dám làm . nói bảo hành là bảo hành được . cậu căn cứ vào đâu nói nick cậu ok 60 % . căn cứ vào đâu kêu tôi nói sạo dựa vào nick newbie
p/s chiều nay mình có mua 15 nick của bác gmailservice để reg STR. vâng bác ý temview để mình reg . 16 nick ok 5 nick . vậy nếu bác ý ko temview qua thì chắc chắn là tôi nói dối hả :eek:
ok tiền đó tôi sẽ ko lấy lại nữa . nhưng tôi xin phép khinh rẻ con người cậu nhé junbi92
nhờ mod vào xem xét

chiều onl pm mình nhé, giờ mình đang quét fb ko ol yh được vì dùng d com, còn thiếu của bạn 1 acc :D

hôm qua thức khuya nên đi ngủ giờ mới dậy được . cậu nên xem lại log chat và bài của tôi . cậu nói ai ăn cướp la làng. có đi học ko . cậu chỉ ra xem tôi ăn cắp la làng ở đoạn nào . đúng là vớ vẩn . tôi đã nói là sẽ hoàn toàn ko lấy lại số tiền cậu refund nữa. 25k thì bằng 1 bữa cơm coi như hôm nay tôi ăn 2 bữa bỏ 1 bữa vậy . tôi report đặt là Waiting for Answer vì tôi không nghĩ cậu scam có vài chục K . nhưng hôm nay vào thấy quá nhiều người report cậu :eek:
mong mod xem xét và ban ngay . loại người này không thể cứ để tự do làm ăn được . ko phải cứ refund là song , nếu mình ko lập topic và ko có nhiều người vào report thì cũng chả ai biết bộ mặt của tên này
o

Theo như log chat thì bạn sai hoàn toàn đó, làm sao bạn chắc chắn là acc của bạn bán ra là phải live hết 60% ? Bạn nên teamview để xác thực chứ ko thể khẳng định được, bạn phải refund lại đàng hoàng hoặc bảo hành cho ng ta, chứ newbie ng ta vẫn có cái uy tín của ng ta, nếu bạn không trả lời đàng hoàng thì cứ theo log chat mình sẽ band cậu đó. Thân
Ok mod, em vừa đi làm về, ko muốn nói nhiều với loại người này
Acc em bán ra sao, em biết (vì em vừa làm vừa bán) và người mua biết (em ko phải bán lẻ vài chục acc). Lucs bạn này thông báo live 8 acc, em check thì đa số đã sử dụng < 1h, bây giờ lâu quá rồi nên em ko có proof
Mấy bạn đứng ngoài nhìn đừng có sồn sồn như thế nhé, ai mua acc mình thì hiểu mình làm ăn thế nào, tuỳ loại người mà mình có thái độ khác nhau.
Thôi coi như xui gặp ch..,bạn này gửi mình 110k mua 20 acc, mình refund lun 110k, coi như cho free acc, éo chấp mấy đồng bạc lẻ
Do làm team nên hôm qua mình thaor luận với team refund bạn 25k, bạn ấy ko nhận. Giờ mình gửi lun 110k, coi như mình cho ko acc bạn và mình với bạn chưa từng buôn bán
Éo muốn nói nhìu, từ đây thề ko bán < 100 acc, ko bán cho acc 2014
Rẻ mạt ....
Thân!

Nick mày 2012 là mày uy tín hả con cờ hó. ăn nói bớ sàm.mày ngu *** thể tả nổi. ngta mua 20 acc, mày lại đưa ra cái lý do 100 acc live 60 acc. lỡ mày đưa cho thớt 25 acc kia lại có số acc die nằm trong 40 acc kia ko? cái lý do vớ vẫn. có vài cái acc, có vài chục K mà làm ăn ko nên thân. loại này mà cũng là seller sao?. rẻ rách, ta khinh.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,407
171,456
Latest member
pvh

Most discussed of week

Most discussed of week