Mới đọc cái này trên FB có thật ko mọi người?

Reactions
79
MR
0.000
Insuree Balance
0
Nếu bạn gặp phải 1 tên cướp ép bạn vào máy ATM bắt bạn rút tiền, bạn không nên phản kháng, vì bạn không biết được hắn có thể làm gì với bạn. Việc bạn nên làm là hãy nhập mã số PIN của bạn theo chiều ngược lại. Ví dụ: nếu mã số PIN của bạn là 1234 thì bạn hãy ấn 4321. Khi bạn ấn ngược mã số PIN, số tiền trên vẫn sẽ chạy ra, nhưng khi ra được 1 nửa thì sẽ dừng lại, đồng thời
sẽ gửi thông báo đến cho công an! Mỗi máy ATM đều có chương trình này, nó được tạo ra nhằm ngăn chặn nguy hiểm cho bạn và giúp bạn thông báo cho công an.

Nhưng không phải tất cả chúng ta đều biết ....hãy "share" vì an toàn cho chính mình và người thân của bạn nhé ♥

đây là điều vớ vẩn nhất từng đọc :) . bạn nên tìm hiểu thông tin trước khi share cho mọi người nhé :)

cái này lâu rồi ko thực hiện đc đâu nha! sai mã thì nó ngậm thẻ chứ làm gì có chuyện báo cho công an ví dụ : 1221 thì làm sao?

Nó xạo đấy, nhập ngược lại thì báo "Sai mật mã" bình thường thôi, 1 hình thức câu like fb thôi =))

đây là điều vớ vẩn nhất từng đọc :) . bạn nên tìm hiểu thông tin trước khi share cho mọi người nhé :)

mình hỏi trước mà chứ sahre đâu ...

ko có chuyện này đâu. mấy thông tin này vớ vẩn cái bọn câu like nó dùng đó mà.:binhsua123:

có 1 chiu nữa là mình vào atm rút,nó nhốt mình trong đó luôn rồi nó ở ngoài vi vu với con xe của mình:binhsua94:

gặp cướp thì cứ bảo là : tao cũng là cướp giống mày :))

haiz số của mình lại là 1221 ngược lại nó vẫn thế :(

Cái PIN này 1221 thì làm thế được

Chứ 1234 mà làm ngược 3 lần là $ nó ra hết đó mà :))

:binhsua123: nhap sai 5 lần cho nó nuốt luôn thẻ rồi tính

:binhsua83: bi quyết hay vãi mai đi thử coi sao keke

Ngân hàng xác nhận rồi. ko có chuyện này đâu =))
Có bài báo về cái này rồi mà. họ hỏi 1 vài ngân hàng nhưng họ đều phủ nhận

Bọn nào quá rảnh rổi . Không biết suy nghĩ trước khi đi tuyên truyền à ? mai mốt bọn phản động hay lừa đảo nó viết ngầm 1 bài nào đó bác củng đi tuyên truyền rồi ở tù luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,964
Latest member
Unluck

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom