Mới đi làm mà đã bị sếp ....Dê

Lời khuyên cuối cùng vẫn là nghỉ việc, trên đời có những cái còn thi mua được chứ mất rồi thì dù có rất rất nhiều tiền cũng không mua được đâu, sống sao cho bản thân thấy thoải mái nhất cho đỡ phí cái cuộc đời .

Em đang ức chế mãi không ngủ được các bác ah. Ng iu em hôm nay mới ra mắt công ty chi nhánh mới và cũng buổi đầu tiên đi làm. Làm thư ký cho "xếp". E ức chế lắm khi ng iu kể bị thằng xếp nó định ôm hôn ng iu em... Hix lại còn nói rằng nếu em như thế thì em đừng làm nhân viên của a nữa.

Ng iu mình thì xinh, hiền và hay sợ , nhút nhát nữa... Nên mình cũng lo lắm. SV mới ra trường đi làm mà đã thế, thử hỏi sau này nhậu nhẹt, công tác.... tránh 1 lần nhưng sao tránh được nhiều lần. Cơ hội đến chẳng nhẽ lại bỏ việc ư.:binhsua76: Thực sự đang rất ức chế. vì mình cũng chỉ biết khuyên chứ mình cũng ko muốn can thiệp vào.:( helpme!
Làm chỗ có ng đàng hoàng thiếu gì mà phải chui vào chỗ đó, tránh sao được.
Canh me bữa nào thèng sếp nó dê cho nó một trận nhớ đời xong về làm mmo ko thì kím chỗ khác thui :))

chốt lại là nghỉ..... khi cả 2 vẫn còn nhận thức được .... đừng để quá sâu rồi dứt ra không được

tình hình này bác phải quất trước khi thằng đó quất, con gái nó yếu lòng lắm mấy lần như vậy là nó cho thằng kia xơi liền :))

Em đang ức chế mãi không ngủ được các bác ah. Ng iu em hôm nay mới ra mắt công ty chi nhánh mới và cũng buổi đầu tiên đi làm. Làm thư ký cho "xếp". E ức chế lắm khi ng iu kể bị thằng xếp nó định ôm hôn ng iu em... Hix lại còn nói rằng nếu em như thế thì em đừng làm nhân viên của a nữa.

Ng iu mình thì xinh, hiền và hay sợ , nhút nhát nữa... Nên mình cũng lo lắm. SV mới ra trường đi làm mà đã thế, thử hỏi sau này nhậu nhẹt, công tác.... tránh 1 lần nhưng sao tránh được nhiều lần. Cơ hội đến chẳng nhẽ lại bỏ việc ư.:binhsua76: Thực sự đang rất ức chế. vì mình cũng chỉ biết khuyên chứ mình cũng ko muốn can thiệp vào.:( helpme!

Mình nghĩ nên nghỉ, còn làm là mất ng iu đó bạn, true story

Qui luật cuộc sống CÓ TIỀN CÓ QUYỀN và chuyện gì đếnn nó sẽ đến hihi như câu ngườii ta hay dùng Cái gì không mua được bằng tiền thì sẽ mua được bằng rất nhiều tiền

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,978
173,035
Latest member
giaminh81

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week