Mới đi làm mà đã bị sếp ....Dê

tình thì phải dức khoát
tiền thì phải rõ ràng

bạn nói người yêu bạn tìm cách nào cho sếp hết dê nữa đi.:binhsua79:

nghỉ việc đê, 100% lửa gần rơm lâu ngày cũng bén, ng yêu bạn ko nhút nhát mãi đâu, ko bỏ việc có khi bạn là ng ân hận

.. hãy làm điều gì tốt nhất và nên suy nghĩ thật kĩ trước khi làm , và nếu :

1. khuyên cô ấy nghĩ việc , tìm việc mới , thất nghiệp 1-2 tháng cũng ko sao ,rùi cũng tìm dc công việc tốt thôi , còn hơn là người yêu bị hiếp dâm ( nói thẵng nhé ).

2. đánh dằn mặt , cậu có thể bị ở tù , hoặc sẽ bị nó chơi lại , vì nó có tiền ,và hãy nghĩ xem , nó biết dc nó có tha cho người yêu cậu ko , người yêu cậu cũng sẽ phải bị luyên luỵ ..

3. nhờ pháp luật , cũng có thể , nhưng nếu cậu làm ko khéo .. sẽ sôi hõng bõng ko đấy :)

tốt nhất nên ngĩ việc khuyên người yêu nếu ko đủ bản lãnh( mà chắc hok đủ rồi) thì đừng làm thư kí, nếu bạn yeu người đó thật lòng thì bạn phải ép người đó ngỉ việc ngay cái đó phải bắt buộc ko thể để như vậy được. đó là cách suy ngĩ của mình. bạn hảy tham khảo

Việc giải quyết thật đơn giản :m099:
Sếp đã nói ko vậy thì đừng làm mà => 1 là ny bạn nghỉ đi :m017: 2 là ny bạn biến thành trò chơi tình dục của sếp thế thôi :m099:

Sếp đã nói ko vậy thì đừng làm mà => 1 là ny bạn nghỉ đi :m017: 2 là ny bạn biến thành trò chơi tình dục của sếp thế thôi :m099:
Tôm dùng từ giống người Nhật quá :m131:

Sếp kiểu đó thà nghỉ còn hơn! Còn nếu sợ thất nghiệp thì chuyển người yêu của chủ thớt qua đây :m021: ta đào tạo nghề mmo bảo đảm 1 tháng 10tr :m131:

đúng như bạn này nói, mình mà là bạn thì không bao giờ cho người yêu bạn làm việc chổ như thế đâu thà đi kiếm việc khác còn hơn như vậy nếu người yêu bạn yêu bạn thật lòng thì sẽ ngĩ việc ngay chiều theo ý bạn, còn người yêu bạn từ chối hok ngĩ làm mà cứ kiếm lí do này nọ để hok phải ngĩ làm thì bạn nên xem lại đó. cách duy nhất là ngĩ làm thế là xong kiếm chõ đàng hoàng mà làm.

khuyên bạn 1 câu chân thành nhé:
kêu ny bạn bỏ việc ấy đi, nếu ko bỏ trước sau gì 2 bạn cũng chia tay không do tay xếp thì do sự nghi kỵ giữa 2 bạn mà thôi. thằng xếp ấy cái tật của nó không chừa đc đâu bạn ạ. tìm việc mới cũng đc chứ sao, còn trẻ mà, lo gì chết đói :binhsua90:

Sếp kiểu đó thà nghỉ còn hơn! Còn nếu sợ thất nghiệp thì chuyển người yêu của chủ thớt qua đây :m021: ta đào tạo nghề mmo bảo đảm 1 tháng 10tr :m131:

bác đào tạo tớ dc hem:binhsua80:

Theo ý kiến đa số là kêu người yêu pác nghỉ việc đi, chứ để mai mốt sếp ăn xong cho người yêu pác nghỉ và pác còn phải đi hốt vỏ :D

:m191::m191::m191::m191::m191::m191::m191::m191::m191::m191::m191::m191::m191::m191::m191::m191::m191:

sex toy..........:vlvl:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,051
173,128
Latest member
Wedebeek

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week