Mới đi làm mà đã bị sếp ....Dê

gặp mình thì buông luôn cái cũ ko đi sao cái mới nó tới

Không khéo con bồ của thớt cũng thèm Sếp rồi cũng nên. Xinh đẹp, trẻ trung mới ra trường mà ... thích khám phá cái mới lạ lắm, chứ không hiền và nhút nhát đâu.

Cậu này có phải là đàn ông không z..bồ mình bị z thì ngi việc mẹ đi..thiếu gì việc làm..cho con bồ ở nhà vừa captcha vừa phắt nó luơng cũng hơn thư kí rồi..:))..còn phân vân với đắng đo rồi sinh ra ức chế..thằng sếp mà dê thì vài hôm là cậu mất bn gái như chơi..Tớ mà gặp như z là đợi đêm khuya đón đường nó về..đập nó 1 phát cho hết ức chế..hôm sau kêu con bồ nộp đơn ngi việc..Haizz..mất việc chứ ko thể để mất lòng tự trọng của 1 thằng đàn ông dc...

P/s: không khéo là đã bị phắc rồi mà ko về dám nói với cậu nữa đấy..;))..cậu khám lại kĩ xem

Last edited by a moderator:
chán thớt wa vấn đề ngiêm trọng như này mà ko vao reply cho a e bik tình hình còn giúp đở chủ thớt nửa, có kêu bạn gái ngỉ việc chưa thong báo cho a e bik với

sau khi đọc hết 7 page , ai cũng bảo nghỉ việc đi , đánh thằng xếp đi ..... Tớ thấy chẳng khả quan gì cả . Nghỉ việc thì lấy gì mà ăn? Về làm MMO ngay lập tức đâu phải dễ , thứ 2 là gọi hội đánh thằng xếp thì đi tù cả lũ :m020 thời buổi này cãi nhau gây mất trật tự công cộng đôi khi cũng lên quận nằm 3 ngày là ít mà các bác bảo đi đánh chém người đâu phải đơn giản . Trừ khi nhà có thế lực thì ko nói :m020

Theo mình thì nếu bạn gái bạn yêu bạn thật lòng thì sẽ tìm mọi cách để né tránh . Tất nhiên là ko thể né tránh được mãi vì vậy tốt nhất nên nhờ anh em bạn bè đi theo rồi rình gặp thằng xếp đó . Hãy dùng đủ mọi thủ đoạn để hăm dọa nhưng quan trọng là đừng động tay động chân là được . Nếu nó vẫn tiếp tục có ý quấy rối thì đánh phải nghỉ việc thôi ^^ Còn nếu khi biết tin nó quấy rối thành công thì cách để cho nó 1 bài học cũng rất đơn giản . Đánh, Chém , Đâm .... Nhưng ko ra mặt .

Có thể nhờ bạn bè hoặc làm mmo thì chịu khó bỏ 1-2 tháng lương ra mới các đại ca giang hồ là được . Chỉ sợ thành án mạng thôi , nhưng mình nghĩ các ông giang hồ cũng khôn lắm , với 5-10 triệu bảo các ông ý giết người thì hơi khó :binhsua80:

né thì né. nó cho uống cốc nước thì né bằng niềm tin. có khi tấn công sếp luôn :m098:

Việc gì mà phải xoắn nhỉ?!
Thứ 1, có phải chủ thớt nhu nhược quá?!
Thứ 2, chẳng gì là không thể nghỉ việc được cả. Vì sếp đã có ý định như vậy rồi thì một khi bạn gái bạn không đáp ứng được dục vọng của sếp thì cũng không cất đầu lên nổi. Còn muốn cất đầu lên ư? -> bảo bạn gái bạn làm...điều ngược lại.
Thứ 3, chẳng bố mẹ, anh chị hay người thân thích nào lại gây áp lực cho bạn gái bạn phải làm việc với 1 ông sếp như thế.
............
Nếu không có j thay đổi, tình trạng này cứ xảy ra thì khả năng bạn gái bạn bị xơi là 99,9999999999%, kể cả bạn gái bạn có mạnh mẽ đến đâu. Tớ thấy phụ nữ đôi lúc làm ta phát nản...

Last edited by a moderator:
Bạn cứ nghe mình , mới ngày đầu mà đã thế sau này sẽ còn rất nhiều lần như thế nữa. Ko thể tránh né mãi được....như lúc đi công tác mà chỉ có 2 người chẳng hạn, nó ép cho uống rượu say hay cho viên thuốc ngủ thì có mà chạy đàng trời....v.v

Thời buổi khó khăn , nhất là những bạn sv mới ra trường thì có được việc làm thì mừng lắm nhưng phải dứt khoát đi

Yêu cầu người yêu nghỉ việc ngay lập tức, cơ hội nầy mất đi thì sẽ còn cơ hội khác

cuộc sống gian truân vất vả, việc làm thì khó kiếm nhưng ko có nghĩa vì nó mà có thể chấp nhận tất cả, cái quan trọng hơn vẫn là danh dự, lòng tự trọng 1 con người. ko biết bạn gái bạn đi làm bao lâu mà sếp lại có hành động như vậy rồi. có 1 lần thì sẽ lần tiếp theo nhiều cách khác, có thể phòng lúc này nhưng chưa chắc đã cảnh giác được lúc khác.
mức độ này là báo động mức vàng rồi, sắp chuyển đỏ.
vote 1 phiếu ra đi, trước khi đi thông ass thằng sếp (cái này đã nè) :">)

Hóng cờ nhíp của....sếp sẽ có mặt tại....trong 1 ngày không xa :(
Thôi bạn ạ...nghèo mà có tình còn hơn :p

Gọi ny bạn nghỉ việc đê .Về nhà gõ captcha:binhsua146:

Chứ ko sớm mụn cũng bị thằng đó fulck :binhsua166:

Chuyện ko có gì là lớn cả..thiết nghĩ 1 ngừoi ra trường bắt đầu vào đời thì ai cug fai có chút bản lãnh..còn ko có thì chết ko trách ai đựoc..
Chúc thớt sớm có việc định đúng đắn

Hè cái này hay nhè---> nhờ mấy thèng bạn ru côn! ăn mặc bảnh bao xếp hàng dài------------------> thuê con ô tô nữa--------> canh lúc ny đi lèm zìa------------> cả đoàn ra cúi cái rập----------> bạn xuống xe vô tình làm rơi cây súng ngắn loại bảy viên sáng bóng------> đón người yêu bạn lên xe-------------> mai cả công ty sợ người yêu bạn hok riêng gì thằng xếp-----> nhưng nhớ thông báo trước vs ny bạn nhé hok là nó xỉu ngay tại chỗ

Chủ đề nóng tối jo mầ thớt vẫn chưa tìm ra cách AE cứ gop ý tiếp

Có cách cho bạn đây ! thuê 1 con cave - chọn con nào nó bị bệnh sida hoặc các bệnh lây truyền ấy rồi rủ nó đi cùng con người yêu bạn - Chuốc cho nó say mẹ nó đi rồi để con cave ở lại vs thằng đó bảo con người yêu về - Sáng hôm sau viết đơn xin nghỉ việc :))

QUên mất nghề thư ký là phải đóng dấu - mà xếp đóng dầu con thư ký nên tốt nhất bạn bảo người yêu bạn chuyên việc khác đi - Tớ đọc báo thấy nhiều chuyện mới đầu cũng như thế này rồi sau nhiều chuyện kinh lắm :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,051
173,129
Latest member
Wedebeek

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back