Mới bị mất acc add vào soft của evorlet!

Status
Not open for further replies.
Hix! Thế mới đểu! Chắc thằng mô ghét mình rùi! May mà chưa add các acc mấy trăm ngàn code!

nó kick hết acc con của tui ra khỏi acc chủ - còn change pass acc chủ - lấy cả cái yahoo phụ :m020:

nó kick hết acc con của tui ra khỏi acc chủ - còn change pass acc chủ - lấy cả cái yahoo phụ :m020:
Acc của tui vẫn còn trong group nhưng nó làm thế trước sau gì nó cũng lấy thôi!

thanks chủ topic đã có lòng share soft free với anh em,nhưng mình nghĩ bạn không nên làm như vậy vì dù sao bạn cũng là dùng soft asian,sẽ tạo ra những sự cạnh tranh mâu thuẫn ko đáng có giữa bạn,admin asian và những người bán panel,dẫn đến việc phá hoại nhau.Và người chịu thiệt ko ai khác hơn là chính những bạn sử dụng soft free
Nếu bạn có lòng giúp anh em nghèo khó trong captcha thì bạn hãy viết ra một soft như của bác XD,không cần phải panel gì hết,và phát hành miễn phí cho anh em
Đây là những lời góp ý chân thành,nếu bạn thấy khó chịu thì mong bạn bỏ qua cho,mình cũng chỉ muốn tốt cho anh em thôi

mọi ng` đổi pass id gấp đi nhé, tớ đã change pass cái panel rồi, từ giờ tool xem như ko xài đc r`
ai muốn add id cũng cứ pm tớ, tính để mọi ng` thoải mái & khỏi bị làm phiền tớ nên pub tool, ai ngờ lại bị thế này =.='

Last edited by a moderator:
hé hé...may quá.. mình toàn add mấy acc pri cao. Mà password toàn chơi kiểu random generate nên cả mình cũng ko nhớ luôn =))
nếu ai lấy đc mấy acc của mình thì làm ơn gõ cho nó hạ pri nhé =))
-----------------
@evorlet: khi nào cần add ID mới mình pm bạn add giúp mình nhé. giờ ko đủ 7$ mua panel mà nếu gõ đủ 7$ thì chắc cũng ko rút kịp để mua trước 1/1 :(

bữa mới dùng của evolet cũng đc nhưng thấy ghê ghê sao ấy , hên là add 2 group mới tinh đổi pass mới add vào chơi nhưng vẫn thấy sợ sợ sao ấy nên chạy đi mua thêm cái pannel asian 7$ cho lành . Mặc dù ko gõ asian nhưng mà cũng mua dự phòng soft XD lỡ bị gì thì lấy asian xài đỡ @@ đã lấy lại acc và đổi pass cho lành , xài hàng share ko đc chính tay quản lý cũng ghê lắm @@

Hi, h mới log acc vào acc chủ thì thấy 1 acc pri 12k code bị bay, log vào acc pri 1 thấy có ghi thế này :D
You are member of the VLG's group
Bác nào vào nhận hàng cái :))

Hi, h mới log acc vào acc chủ thì thấy 1 acc pri 12k code bị bay, log vào acc pri 1 thấy có ghi thế này :D
You are member of the VLG's group
Bác nào vào nhận hàng cái :))

Tình hình ngày càng thú vị rồi đây :m131:

Ặc! chả biết có phải hay ko. Hôm nay thấy trong list chat có bạn để link download soft free này. Tiện tay thử down về add id vào nghịch tí. Ai ngờ tất cả id của bạn đưa link down đều lưu hết trong đấy. login vào làm thử ĐƯỢC MỚI SỢ CHỨ. Thế này chỉ cần ai down về thì biết hết ak! :((

Nói thật mình từ trước tới h chưa bh sử dụng soft nào ngoài soft xuan duc. Nên chả biết cái này thế nào! hic. Chỉ biết mình donw về thì toàn id của bạn kia. nhưng chỉ có tên thôi chứ hok có mail đằng sau nên cũng chả biết mail nào mà vào( nhưng ngồi mò chắc đc). Thế này mà thằng nào nó mà ghét nó login vào rùi cho band cả đống thì cũng mệt. Nói chung chả hiểu lắm!:(

rồi tớ lỡ down soft đó về rồi có sao không

---------- Post added at 04:37 AM ---------- Previous post was at 04:31 AM ----------

tớ lỡ down về và dùng rồi bác nào vào chỉ tớ cách giải quyết cái nào

---------- Post added at 04:38 AM ---------- Previous post was at 04:37 AM ----------

yahoo [email protected]

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,888
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week