• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Rules Mới bị 1 thằng exchanger đểu lừa

Status
Not open for further replies.

vinammos

Banned
Reactions
1,290
MR
0.000
có nghe anh em cảnh báo rồi mà vẫn bị lừa,chán quá,mất toi 30$ vào tay thằng nguhanhson_startloveher
nik thật là nguhanhson_startlovehere,
thằng này đứng giữa bảo em chuyển tiền cho bác phan van thái,(lúc đó em ko biết bác thái là trader ở đây,vì chưa giao dịch lần nào) nên chuyển luon,vậy mà nó cũng copy cái proof đểu qua cho em xem,chiều khách hàng gọi lại bảo chả thấy tiền đâu,nên tức quá lên tìm lại nik,thấy sáng bay vào hỏi hóa ra là người khác,nhìn lại thì thấy dư 1 chữ e ở cuối là biết lên đường mẹ nó 30$ rồi,đành hẹn lại khách hàng vài ngày sau tiền zeek ve chuyển lại.Số tiền nhỏ,bài học lớn,mong anh em thong cảm cho sự nóng tính của mình.tiền ko đáng bao nhieu nhưng mình mất uy tín.

Last edited by a moderator:
nản ..... mấy kiểu scam cũ rích mà vẫn dính :m095::m095::m095:

Anh bị scam rồi à! Xin chia buồn! :(

chú ý là bác nguhanhson_startlovehere không bao giờ pm mua trước các bác pm thì bác ấy mới trả lời

ghê thật :-SS giờ có tầm 100LR ko bít bán cho ai :-SS

vãi loằn toàn bị bọn vớ vỉn nó lừa

Các bác chú ý 2 cái tên kìa:(....Mắt nhấm mắt mở zínnhh chưởng là phải rồi......Các bác khi gd mua bán gì chú ý 1 tí^^............

Trời ! Bác này mới có topic mua AP lúc sáng ,bi giờ lại có topic scam ....Chia buồn .

WTF lại scamer ....:binhsua90:

chính vì mua gấp hấp tấp nên dính,đây là lần đầu tiên cũng là lần cuối cùng.hix

chia buồn củ thớt .

em mua AP.neu LR thì mua cha nó ben transfer roi,bà mẹ nó lần sau gặp đấm bỏ me nó luon

Up cái log chat lên cho đủ chứng cớ nhé chủ thớt, xong rồi các mod sẽ move sang mục Report Scam. Chứ lập thread ở đây làm gì.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom