Waiting for Answer Mời bạn thanhoc1 vào giải quyết refund 435PP

Status
Not open for further replies.

tuananhsgc

Newbie
Reactions
10
MR
0.000
Tối qua, mình có giao dịch với bạn có nick @thanhoc1 và mua 435PP từ bạn này. Mình chuyển tiền qua VCB xong bạn ấy nói không send tiền được nên refund cho mình . Do sim bị hư nên không chuyển online được mà phải ra cây ATM mới refund được . Mình chờ mãi, gọi điện không bắt máy.
Mình mong bạn nên vào giải quyết vấn đề sớm, bác muốn làm ăn lâu dài thì nên có uy tín một chút, đừng scam kiểu vậy.

Attachments

231.4 KB · Views: 187
    219.6 KB · Views: 167
    219.5 KB · Views: 170
    216.4 KB · Views: 167
    158 KB · Views: 164
    228.8 KB · Views: 165
    231.1 KB · Views: 161
Last edited:
:rolleyes: thôi xong

chúc chủ thread được giải quyết sớm :)

xong phim, thiệt hại 8tr ko bác

vai ca tin nguoi ,chắc thớt cũng giàu lắm chứ mình mà có 8tr mình không dám liều mạng thê , chúc bạn có thể lấy lai được tiền:)

@thanhoc1 có online vào ngay giải quyết nhé

bác ấy k có bảo hiểm :eek:

vai ca tin nguoi ,chắc thớt cũng giàu lắm chứ mình mà có 8tr mình không dám liều mạng thê , chúc bạn có thể lấy lai được tiền:)
Hic tiền của khách gui mình mua hàng đó bạn , chứ mình cũng k giàu gì . Đang đau khổ, hu hu

ko có gì đảm bảo mà bạn giao dịch lớn thế

chẳng hiểu thằng kia có cái gì mà bác dám trade hơn 8 củ @@. cái tội tin người thì nhận được bài học thương đau. xoá acc này nó lập acc mới chứ cũng chẳng có gì to tát cả. giờ chó nhiều lắm, dễ bị cắn trộm :D

ko có gì đảm bảo mà bạn giao dịch lớn thế
Tại thấy nó giao dịch thanh công với vài người, mình nghĩ đàng hoàng. Ai dè, đúng là không có gì là không thể, mong các bạn đừng giống mình

sặc... tội nghiệp bác.. mua của mình ko mua thừa lưa đây...

Xong...quá tin người mà không trung gian... lại mua PP thì ít nhất Hold tiền ở trung giang 3 ngày nữa chứ

số tiền lớn thế sao ko trung gian nhỉ, quá tin tưởng để rồi dính scam, chia buồn cùng bác.

có khi nào mở dịch vụ đập thuê, à nhầm đòi tiền thuê không nhỉ. đòi đc tiền lấy 75% + làm 1 số yêu cầu cho bên bị scam ( ví dụ như tẩm quất cho bên cam chẳng hạn ) có khi bội thu. giá thấp nhất 3tr :v

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,683
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week