Mời bạn green0719 vào giải quyết

Tội nghiệp mấy bác @_@

Đã gửi cảnh báo. Thấy nick forum để invisible.

nhắn bạn green luôn là 3 thằng ngoài HCM nó viết đơn tố cáo và gọi C15 hỏi cách giải quyết rồi nhé. Giờ mình với aq nhận đơn xong là đi trình báo, nếu thích cho 2 bạn ngồi nhà đá đếm tiền .

bạn hay anh bạn scam mình không cần biết. Bạn lập topic bán PP ăn thì 2 bạn cùng hưởng giờ chết đổ hết tội lên cái thằng trên trời rơi xuống là xong chuyện ah .

bạn định chịu trách nhiệm vì lập topic bao nhiêu nào ? Nói thử xem 50% nhé

Sao bạn lại rảnh rỗi đến mức đó nhỉ ,bạn ko biết được giang hồ hiểm ác như thế nào ah :))

gống vụ của mình quá ta :binhsua38:

tốt nhất ko dính vào PP, toàn thiệt thân :(

paypal mà nó bán xong dispute tè le ko ăn hold hết mới lạ. phải hay ko phải cậu bán ko quang trọng, đã đứng ra lập topic bán giùm thì phải có trách nhiệm.

mà bên mua lúc mua có check nguồn đàng hoàng hoàng hok, ko check nguồn thì bên mua phải chịu 1 phần.

Các bác có chơi với paypal thì nên học hỏi bác vinhkhanh trong forum mình.

1. Ai uy tín thì vinhkhanh mới pay tiền ngay sau khi chuyển paypal
2. Những ai giao dịch lần đầu, còn trong diện nghi vấn thì hold tiền ( bao nhiều ngày thì mình ko rõ )

Còn chủ thớt thì bị ông anh lợi dụng uy tín để bán paypal , đối với paypal thì dù bạn có chuyển trước hay sau hay trung gian cũng không quan trọng, quan trọng là uy tín của người bán PayPal.

Nếu chủ thớt có ăn thuê hồng trong những giao dịch paypal này, thì chủ thớt phải chịu bồi thường 1 phần, bao nhiêu thì các bạn thỏa thuận với nhau.

Đây là kinh nghiệm cho nhưng ai đang chơi paypal hay payza !

hết hnay em cũng bỏ luôn ko lên 4rum nữa vì hnay bị report em mới onl lên để giải thích
công an đã vào cuộc nếu em có tội thì em cũng sẽ bị bắt chứ em ko có y định scam ai cả
sau lần này cũng rút ra bài học nhớ đời chả tin tưởng ai đc nữa
!

Có hold cả tuần mà dính thì vẫn cứ dính, đã từng gặp rồi, nchung là số lượng lớn bất thg` thì nên cẩn thận, tr'c mình nhớ có c nào cũng bán PP kiểu pay trực tiếp từ PTCbox, cứ cheat vs hack 1 ngày 30 - 40$ k bị PTCbox nó dispute mới lạ

Vấn đề đang đi vào ngõ cụt.....
Mà bạn green0719 nói ko ăn hoa hồng chỉ up giùm nhưng mình thấy topic cậu rất nhiệt tình....không lẽ bán số lượng lớn như zậy ko đc xu nào? :binhsua37:

Nhưng mà nick bạn đăng lên thì phải chịu trách nhiệm thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,925
Latest member
yeutuvi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week