Spotlight Mời admin bestxxxx.com vào đối chất

Status
Not open for further replies.

ttlnyth1812

Verified
Reactions
953
MR
0.000
Code giao diện thì mua là có thôi. Tuy nhiên chắc anh em cũng nhìn là hiểu cần đối chất cái gì rồi

Ai là admin chính thức của site này thì vào đôí chất vs mình để đề phòng rủi ro cho mọi người

Hiện tại site pay tháng, sub (hay admin ?) đang tuyển mem làm cho site này thuộc dạng newbie (sr nói thẳng)

Nếu ko vào đối chất sớm. Mong anh em làm offer ghi nhận các site dạng này thuộc dạng SCAM để đề phòng mất trắng

http://mmo4me.com/showthread.php?41...NGOC-VIEN-HUAN-SCAM-ae-OFFER-gan-300-trieu-x-

up nhiệt tình cho mọi người cùng biết nhé. khuyến cáo các site kiểu này tương tự, anh em nên tạo topic thăm dò trên 4rum để mọi người cùng bàn nhé. đừng nghe tụi admin nói "site private ko đc bàn tán lung tung"

Last edited by a moderator:
vẩn còn cay cú vụ này lắm à nha. GIờ chỉ cần nghe đến Pay tháng là run đùi rùi =)) sợ cuối mua thu cam về bán nữa chắc chết

good.. Riêng mấy site ko rõ nguồn gốc lịch sữ mình ko chơi.
Nỗi đau vẫn chưa nguôi..

anh only là admin site này mà. có liên quan gì đến vụ kia đâu. đợt trươc net die cũng đã thanh toán 30% tiền cho mem rồi. sao lại tự nhiên nói là scam ở đây
trước tớ là site này rồi, net die nên giờ chắc là net khác. admin là nick onlylovem trong 4room, sao ko lí do gì mà bảo người ta ko rõ ràng hay scam đó bạn. mà mình nhớ anh ý pay vào 15 và 30. ko phải pay tháng

anh only là admin site này mà. có liên quan gì đến vụ kia đâu. đợt trươc net die cũng đã thanh toán 30% tiền cho mem rồi. sao lại tự nhiên nói là scam ở đây
trước tớ là site này rồi, net die nên giờ chắc là net khác. admin là nick onlylovem trong 4room, sao ko lí do gì mà bảo người ta ko rõ ràng hay scam đó bạn. mà mình nhớ anh ý pay vào 15 và 30. ko phải pay tháng
Ko phải là khẳng định site scam bạn à. Bạn ấy chỉ muốn vào đối chất thôi, gì cũng y như site này cũng pay tháng mà a e phải một trận lên "lên bờ xuống ruộng" rùi, bạn ấy cũng chỉ muốn nghỉ cho công sức các bạn làm thôi. Phòng bệnh hơn chữa bệnh mà ;)

mình ko nói scam nhé. mình chỉ sợ newbie bị chăn thôi. Đợi trước net die do mấy admin tham ăn wá, rồi trốn luôn ko thấy bồi thường. bên cậu đc bồi thường thì còn đỡ.

Mình cũng đã nói code site này mua là có, nên giống nhau là bt.

Tuy nhiên, nói cậu nói vậy thì ok, good job

Close topic. Nếu bạn muốn tố cáo ai đó hoặc admin site nào đó , vui lòng qua Report Scam . Đây chỉ là nơi bàn luận về offer, không có chỗ bàn tán cho site này thế nọ, site này thế kia :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,849
Latest member
nguyenAnn
Back
Top Bottom