Mời 2 MOD captcha xem qua

Status
Not open for further replies.

laonama

Junior
Reactions
8
MR
0.001
ừ biết bác rãnh rồi, có nhiều acc, nhiều time. acc này văng, thay account khác
nhìn xa trông rộng bác mở dự án ngoài đời phát triển có phải tốt hơn ko. tội gì mà chui vào cạp cạp cho khổ.

mmobycaptcha

Newbie
Reactions
126
MR
0.000
Không giải quyết được cái gốc của vấn đề, đưa ra phương án chặt cành bẻ nhánh thế là thành người có tầm nhìn xa trông rộng :binhsua08:

aothunkute

Banned
Reactions
329
MR
0.000
đây là 4rum mỗi người đều có quyền của mình, ai thích dùng proxy pri thì dùng thích free thì dùng, ko ai cấm ai đc, đổi thừa vì proxy pri mà pix load chậm thì ko đúng, proxy pri liên quan gì đâu, do lượng code có hạn mà mem làm quá đông thì thế, nếu cấm proxy pri bên này sao ko qua cấm luôn bàn tán sock bên off hay treo VPS kiếm tiền gì đó đại loại thế, mỗi công việc ở 4rum này đều cần 1 thứ gì đó hổ trợ làm cho tốt hơn, ai cũng muốn kiếm nhiều $ bạn cứ cấm đoán ép mọi người theo ý bạn, sao ko cấm mấy người chơi PTU ko đc dùng VPS thì nhiều người úp úp nhanh sale ít, mình ko biết proxy pri khác free chỗ nào vì mình dùng 1 tiếng mới thêm id 1 lần 1 tiếng vẫn 1.5 2$ bình thường. mình chỉ lo lạm dụng proxy pri quá sau này pix sẽ có biếng lớn 1 proxy 1 id thì thật sự là thảm họa :)

anhne911

Senior
Reactions
57
MR
0.001
theo mình nghĩ thì những bạn bán proxy nên sang box buy mà bán và ko nên giật tip liên quan đến bất cứ site nào thì hay hơn
như thế lợi cả đôi đường ko ảnh hưởng đến cái chung cũng như tránh đưa việt nam vào black list

theo mình nghĩ thì những bạn bán proxy nên sang box buy mà bán và ko nên giật tip liên quan đến bất cứ site nào thì hay hơn
như thế lợi cả đôi đường ko ảnh hưởng đến cái chung cũng như tránh đưa việt nam vào black list

bây giờ black list ko quan trọng nó đưa VN vào black list đơn giản thôi ko dùng đc 3ID trên 1 IP chính nữa là dùng hết proxy =))

bây giờ black list ko quan trọng nó đưa VN vào black list đơn giản thôi ko dùng đc 3ID trên 1 IP chính nữa là dùng hết proxy =))

đến lúc đó nó càng siết chặt quản lý hơn
theo mình biết nhiều site nó còn phát hiện được ra proxy đó bạn ( ko bit đúng ko)
và người người quay sang tìm hiểu proxy cách làm ra nó nhà nhà bán proxy có khi bỏ captcha đi bán proxy cũng nên nhỉ :))

theo mình biết nhiều site nó còn phát hiện được ra proxy đó bạn ( ko bit đúng ko)
và người người quay sang tìm hiểu proxy cách làm ra nó nhà nhà bán proxy có khi bỏ captcha đi bán proxy cũng nên nhỉ :))
dùng proxy lv1 thì tìm thế nào???
mua cái máy chủ làm proxy quá cha tiền rồi, bán ko đc . khóc lun

Reactions
1,323
MR
0.271

ừ thì pix nó phát hiện được proxy, vậy free với private khác nhau à cậu? hơn nữa private được bảo mật tốt hơn, còn khó phát hiện hơn nữa. theo mình thấy nếu đúng ý đồ của chủ thớt, muốn pix không phát hiện được thì cứ sock mà dùng (ý kiến cá nhân thôi đừng gạch đá mình nhé)

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,409
MR
6.363
Vẫn Rules cũ :
+Cấm lập topic tuyên truyền,phổ biến ,chỉ dạy cách cheat khi gõ captcha trong box Captcha còn lâu lâu post bài liên quan đến chit chét thì ko sao vì ko quản và ko xử lí nổi !
+Còn topic kia thì chỉ là buôn bán ,những member bỏ $ mua cũng có cái giá của nó, bỏ tiền ra mua ai cũng xót nhưng vì cái gì mới dám bỏ tiền ra mua, nói chung người ta đã bỏ $ ra mua thì nhất định phải được hưởng quyền lợi hơn bình thường rồi ....
PIX cũng có lúc thăng trầm, cũng có lúc thảm hơn thế này nữa mà, người VN vượt khó ghê lắm, chẳng có gì phải lo....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,755
176,208
Latest member
trumdepin

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week