Mời 2 MOD captcha xem qua

Status
Not open for further replies.

hoangbapk53

Senior
Reactions
127
MR
0.000
:binhsua163: thế cậu có thích vừa gõ vừa log acc vào log acc ra k :binhsua146: cứ nhanh chậm thất thường pause lại play cứ 1 cú đúp như thế là biết bao nhiêu em free ra đi :binhsua149: ngồi 5 mà log ra log vô mất cm nó 1 tiếng rồi :binhsua146: chắc bác hiểu cảm giác đó chứ hả

laonama

Junior
Reactions
8
MR
0.001
lại chủ nghĩ mác-lê nin nữa
trang web bán proxy đã dán cái mác là private thì luôn là private, pub ra thì sao đâu nhỉ.
bạn nghĩ nó bán private để làm cap thôi chắc. đa số bán pri để scapbox seo,.v.v . chi tiêu việc gì là mỗi bản thân thấy hợp lý , không nên ép
không lẻ cheat là 1 thằng đi xe máy , thằng đi xe đạp. bảo thằng xe máy dừng ngay việc đi xe máy, và đi xe đạp à
mình là đề nghị mọi người không cạp pix nữa để tránh mua proxy pri, hãy chuyển qua captchaper làm.
:binhsua146:

Last edited by a moderator:

watalone1

Banned
Reactions
61
MR
0.000
theo ý kiến riệng của mình thế này,dẹp box captcha,dẹp bàn luận,dẹp tuyển ref,vậy là mạnh ai nấy làm,mạnh ai nấy canh giờ làm,chính cái box capt này làm cho mọi ng share kinh nghiệm chít choát,share web proxy,tuyển thêm ref để góp phần tắc nghẽn server.:binhsua146:

Có người bán thì sẽ có người mua
Có miếng mồi ngon thì sẽ có tranh giành
Bạn nghĩ cái việc mua Proxy là sai ở chổ nào nhĩ?
Mình thì làm cả ngày nhờ private proxy thấy rất hài lòng
năng suất tăng hẳn...
Chẳng cần bạn phải làm gì để bảo vệ nồi cơm cho những người như mình
Pro là trong hoàn cảnh nào cũng duy trì được thu nhập! (theo mình là zậy) :v

Nhé!! :)
uhm chúc bạn duy trì thu nhập nhé, vừa gặp bên bên topic PIX BAN xong ;)

- - - Updated - - -

các bác thích chém gì thì cứ chém :D
Hồi trước lúc có bác lập topic dạy cheat có người vào nói cảnh báo rồi thì cũng giống mình bị gạch đá tới tấp rồi 1 tháng sau cả bọn lại quay ra chửi người share cái cách cheat làm pix banned hàng loạt :D

Sống thì nhìn 1 mà ko nhìn 2 thì biết nói sao bây giờ :D mình ko nói về vấn đề này nữa :D

Tự nhiên sau khi topic levummo lập ra thì pix lại có tình trạng banned rồi hay sao mà có mấy chú ra đảo mấy group rồi nhỉ , ko biết có phải anh em làm tốt quá nên pix banned để bớt phải thanh toán hay proxy private có vấn đề ko nhỉ ;)
Chắc lại có người đổ vạ mình tố cáo admin pix ban mấy id làm proxy private quá ;))

à hóa ra chủ thớt load 1 id chủ duy nhất , và làm cả ngày. rate 1 $ quả kinh ngạc. private bị baned nha mọi người =)). khuyên chân thành nên sài free để nó sumitting lâu và die nhanh. tạo tiền đề mới có

myhuyen

Hero
Reactions
788
MR
1.320
Follow me on Facebook
Thiệt là khổ tâm. Tại sao mỗi khi ăn không được lại cứ đỗ thừa "nguồn thức ăn" mà không nghĩ là tại vì bản thân mình ko hấp thụ được món đó. Dùng proxy và software sao lại kêu là "cheat". Các bạn lạm dụng chữ này thái quá.

xemtintuc

Banned
Reactions
20
MR
0.000
chủ thớt chắc vẫn đang hy vọng vào 1 ngày pix sẽ trở về thời hoàng kim :)) chắc vẫn còn mơ là sẽ suốt đời làm captcha
cheat dc ngày nào thì cheat thôi, site này die thì site khác lên, bản thân của MMO là vậy. Ko có gì là lâu dài và mãi mãi
giờ kêu gọi ko mua proxy thì pix cũng nát bét rồi. nói thật h ai ngồi gõ captcha là nhưng người kiên nhẫn nhất. ngồi cả ngày tốn thời gian với chỉ 1 chuyện chọn proxy và log id.
nói thật mình xài proxy free từ đó tới h, ngồi log mềm đít ko nổi 30 id, cứ log id này thì id khác die. nhờ topic mua proxy private của bác levummo mà mình biết đến proxy private, mua 10 con xài thoải mải, log 40-50 id mà chẳng bị die con nào.
ok tùy mỗi người mỗi ý thôi, ko thích thì ko xài, còn xài hay ko cũng chả ảnh hưởng đến bạn đâu. Cho dù cả nước việt nam có xài proxy private thì cũng chả ảnh hưởng j đến captcha của thế giới đâu vì PIX nó điên từ đó đến giờ rồi.

enterprise

Banned
Reactions
167
MR
0.000
Chat with me via Skype
chủ thớt chắc vẫn đang hy vọng vào 1 ngày pix sẽ trở về thời hoàng kim :)) chắc vẫn còn mơ là sẽ suốt đời làm captcha
cheat dc ngày nào thì cheat thôi, site này die thì site khác lên, bản thân của MMO là vậy. Ko có gì là lâu dài và mãi mãi
giờ kêu gọi ko mua proxy thì pix cũng nát bét rồi. nói thật h ai ngồi gõ captcha là nhưng người kiên nhẫn nhất. ngồi cả ngày tốn thời gian với chỉ 1 chuyện chọn proxy và log id.
nói thật mình xài proxy free từ đó tới h, ngồi log mềm đít ko nổi 30 id, cứ log id này thì id khác die. nhờ topic mua proxy private của bác levummo mà mình biết đến proxy private, mua 10 con xài thoải mải, log 40-50 id mà chẳng bị die con nào.
ok tùy mỗi người mỗi ý thôi, ko thích thì ko xài, còn xài hay ko cũng chả ảnh hưởng đến bạn đâu. Cho dù cả nước việt nam có xài proxy private thì cũng chả ảnh hưởng j đến captcha của thế giới đâu vì PIX nó điên từ đó đến giờ rồi.

Vừa Kiếm Tiền vừa chơi vừa cheat sướng tay quá rồi một ngày nào đó nó cheat lại coi như húp cháo trắng với nước mắm

Thiệt là khổ tâm. Tại sao mỗi khi ăn không được lại cứ đỗ thừa "nguồn thức ăn" mà không nghĩ là tại vì bản thân mình ko hấp thụ được món đó. Dùng proxy và software sao lại kêu là "cheat". Các bạn lạm dụng chữ này thái quá.

mấy bác nói thật chứ mình thấy nhiều người vào mmo này trình độ học vấn ko biêt sao siêu thế nào chứ độ THẨM THẤU thì hơi có vấn đề. 10 người thì 5,6 người ko hiểu mình nói gì?? Dù mình nói đâu có khó hiểu.

Hiểu từ "giống như" ko bạn. Ý mình là pub cái proxy này giống như thời dạy cheat đó -> 1 thời gian sau có hậu quả liền. Chứ ai nói cái này là cheat??? Nó liên quan gì đến cheat à????

Ai cũng biết là ai thích thì mua, ko thích thì thôi. Bỏ tiền ra thì chất lượng tốt hơn. OK ĐÚNG. Nhưng nên nghĩ lâu dài giùm cái. Chả trách cái gì về tay VN vài ngày là nát. PIX nó sống đc đến này là CẢ 1 KÌ CÔNG =))

- - - Updated - - -

à hóa ra chủ thớt load 1 id chủ duy nhất , và làm cả ngày. rate 1 $ quả kinh ngạc. private bị baned nha mọi người =)). khuyên chân thành nên sài free để nó sumitting lâu và die nhanh. tạo tiền đề mới có
ID chủ hả??? Vài trăm cái này bạn. Cả phòng mình 5 người làm ko hết. Mình chiến pix từ 2010 rồi nha bạn ;)

Reactions
1,107
MR
0.000
mấy bác nói thật chứ mình thấy nhiều người vào mmo này trình độ học vấn ko biêt sao siêu thế nào chứ độ THẨM THẤU thì hơi có vấn đề. 10 người thì 5,6 người ko hiểu mình nói gì?? Dù mình nói đâu có khó hiểu.

Hiểu từ "giống như" ko bạn. Ý mình là pub cái proxy này giống như thời dạy cheat đó -> 1 thời gian sau có hậu quả liền. Chứ ai nói cái này là cheat??? Nó liên quan gì đến cheat à????

Ai cũng biết là ai thích thì mua, ko thích thì thôi. Bỏ tiền ra thì chất lượng tốt hơn. OK ĐÚNG. Nhưng nên nghĩ lâu dài giùm cái. Chả trách cái gì về tay VN vài ngày là nát. PIX nó sống đc đến này là CẢ 1 KÌ CÔNG =))

- - - Updated - - -

ID chủ hả??? Vài trăm cái này bạn. Cả phòng mình 5 người làm ko hết. Mình chiến pix từ 2010 rồi nha bạn ;)

bạn này học kinh tế,( trời bit mình đoán đúng không ) hiểu kinh tế học rất tốt, ví dụ bà bán rau, bả kêu xăng tăng bả tăng dàn rau bả 500d / bó, ông bán ... hủ tiêu đẩy xe ko chơi xe máy kéo, mua rau bả, đếch hiểu gì, nhưng cũng tăng ( tăng do giá rau tăng hay .. a dua không biết ) , con mợ bán nhang bên cạnh chả liên cái quan đếu gì cũng, ừ thôi xúc thêm 1k 1 bó nhang, nếu bạn tăng, không ai tăng, thì bạn lợi, nhưng tất cả cùng tăng, sẽ không có ai lợi, kiểu ăn 1 k từ thằng này nhưng mua của thẳng kia nó bóp mình lại 1k, cũng vậy thôi, lạm phát kiểu cầu kéo.

và lạm phát trong này là id quá nhiều, dẫn đến trị giá ( số code ) / 1id ít lại, proxy thì tăng thêm để gõ, đồng ý vụ đừng công bố bàn tán chuyện private proxy nữa, vì không phải dân Việt coi diễn đàn này không, mà còn dân khác nữa.

còn cấm luôn, thì ... hog đc, đây là diễn đàn mà, ổng qua bên box trade ổng rao cũng đc.

đừng sống kiểu ăn xổi ở thì, mấy bạn à

Last edited by a moderator:

bạn này học kinh tế,( trời bit mình đoán đúng không ) hiểu kinh tế học rất tốt, ví dụ bà bán rau, bả kêu xăng tăng bả tăng dàn rau bả 500d / bó, ông bán ... hủ tiêu đẩy xe ko chơi xe máy kéo, mua rau bả, đếch hiểu gì, nhưng cũng tăng ( tăng do giá rau tăng hay .. a dua không biết ) , con mợ bán nhanh bên cạnh chả liên cái quan đếu gì cũng, ừ thôi xúc thêm 1k 1 bó nhang, nếu bạn tăng, không ai tăng, thì bạn lợi, nhưng tất cả cùng tăng, sẽ không có ai lợi, kiểu ăn 1 k từ thằng này nhưng mua của thẳng kia nó bóp mình lại 1k, cũng vậy lạm phát kiểu cầu kéo.

và lạm phát trong này là id quá nhiều, dẫn đến trị giá ( số code ) / 1id ít lại, proxy thì tăng thêm để gõ, đồng ý vụ đừng công bố bàn tán chuyện private proxy nữa, vì không phải dân Việt coi diễn đàn này không, mà còn dân khác nữa.

còn cấm luôn, thì ... hog đc, đây là diễn đàn mà, ổng qua bên box trade ổng rao cũng đc.

đừng sống kiểu ăn xổi ở thì, mấy bạn à

ai biết thì biết thôi, còn bán thì cứ qua box trade bán proxy private nhưng xin đừng gắn thêm chữ PIX vào.
Mãi mới có 1 người hiểu mình :D Mình ko học kinh tế nhưng mình học quản trị nhân lực nên hiểu về : thừa thợ thiếu việc , thì lương thợ sẽ giảm và số tiền bị giảm cũng chui vào túi thằng quản lý chứ chủ thuê vẫn trả đủ.

bó tay, nói có 5 ng trong phòng cùng làm, và vai trăm account. một lần log đã đống. yêu cầu bạn nghĩ lâu dài cho pix. log 1 acc / người
vào trách móc ng khác, pub cái trang private có gì sai. vào google ghi cái ra cả rừng. chả qua ăn ko đc đạp đổ + mua proxy private sài nhưng bị pub mmo nên nhiều ng lag, ức chế ra topic.

Reactions
1,323
MR
0.271
thớt nói khó nghe quá. free hay private cũng là 1 cả thôi. người ta không muốn mất công log ra log vào v.v.. tốn thời gian thì mua private, private thì không mất công đó lại làm được nhiều hơn --> 10$ đổi lấy cái công và nhiều hơn đó thì cái nào lợi hơn?

không cần bàn đến vụ pix nó nát hay không, vấn đề là có private hay không thì nó cũng nát. nhiều người làm pix nên nó mới có vụ proxy, nết cứ xài free thì cũng có khác gì xài private đâu? thật tình thớt cứ nhắc tới vụ cheat nọ cheat kia với lại v.v.... thớt kiếm được 2$/h bằng free, người ta cũng kiếm được 2$/h nhưng không mất time get, check này nọ, đỡ mệt hơn thế thôi. 9 người thì 10 ý, tốt nhất nên close cái topic này lại, không có ý nghĩa gì cả:binhsua06:

nhock3n

Hero
Reactions
361
MR
0.083
chả đọc cm ai ngoài cm của thằng bạn jimmyQ :)) tóm lại là mình cám ơn levummo + ngochoa318( trung gian mua proxy) 2 bạn giúp cải thiện năng suất hẵng cám ơn nhiều :) còn bị baned là xui thôi jimmyQ nó dánh proxy private thì baned cũng chĩ id con thôi id chủ nó log ip chính mà nó baned id chủ nên die lun cả group thôi :)

bó tay, nói có 5 ng trong phòng cùng làm, và vai trăm account. một lần log đã đống. yêu cầu bạn nghĩ lâu dài cho pix. log 1 acc / người
vào trách móc ng khác, pub cái trang private có gì sai. vào google ghi cái ra cả rừng. chả qua ăn ko đc đạp đổ + mua proxy private sài nhưng bị pub mmo nên nhiều ng lag, ức chế ra topic.
cả phòng xài free =)) Nói rồi thể loại chỉ thấy lợi ích trước mắt thì mình chán chẳng muốn nói nữa.

Giống topic pub cách cheat lúc mới lập. Cũng có người ý kiến phản đối thì ngay lập tức bị comment giống thế này rồi sau đó thì sao =))

Thôi chán, số người biết nhìn xa trông rộng biết suy nghĩ chung trước khi suy nghĩ riêng cho bản thân, cái gì cũng nghĩ vụ lợi rồi suy bụng ta cho bụng người thì có nói nữa cũng vậy. PÓ TAY RỒI :))

tiện thể phang cho thớt câu nữa, sao không quote bài tớ lại mà bới lên?

tớ xài HMA đây, lúc chưa có private người ta xài HMA cả đống, không biết thớt có không, sao thớt không nói gì? cũng bỏ tiền ra cả đấy! mệt quá. nếu ông thích thì ông cứ free, mà tôi nói, từ khi mọi người xài private tui xài HMA chả chết mấy con, load vô tư chả ảnh hưởng gì, để trên pm vinacap ngày này qua ngày khác log lại chả cần phải add proxy luôn. vấn đề bây giờ lại đổi thành mọi người xài private thì proxy khác ít người xài hơn ---> đỡ bị trùng hơn, và không hiểu tại sao lại ít die hơn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,755
176,208
Latest member
trumdepin

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week