Mod nào edit chữ kí của mình?

Status
Not open for further replies.

anjfire

Hero
Reactions
284
MR
0.033
Chào mọi người, chả là mình có cái chữ ký **** la viết tắt của Đam Mê Cuộc Sống ( Đổi Mới Cuộc Sống ) 4 chữ này do mình thấy có ý nghĩa sâu sắc nên mới đặt làm chữ ký, và chữ ký mình có nhiều ký tự lạ mà đẹp lắm.
Tự dưng hôm nay vào thì bị edit bởi mod nào đó, mình chả hiểu chữ ký đấy của mình nó sai chỗ nảo? Mình k thích ghi thẳng ra là Đam Mê Cuộc Sống thì mình ghi là ****. Thế là sai?

Đam Mê Cuộc Sống vì hồi nhỏ mình mém chết bởi mấy con chó vàng cắn nên mình rất Đam Mê Cuộc Sống. và nhà mình nghèo vì lũ đầy tớ nên mình muốn Đổi Mới Cuộc Sống bạn ạ

Hay mod nghĩ mình phỏng đạn? :oops: Mình không có nhé, Ý nghĩa của nó là như vậy thôi, k có nghĩa nào khác và mình cũng chả có phỏng đạn hay bỏng đạn gì cả.

Sau khi thấy chữ ký bị edit thì mình bối rối lắm, đau khổ lắm, buồn rầu lắm, xót xa lắm, bỏ hết công việc để suy nghĩ mình đã làm sai gì?
Mod nào edit thì mời vào ạ

#**** 022718

Last edited:
Chào mọi người, chả là mình có cái chữ ký **** la viết tắt của Đam Mê Cuộc Sống ( Đổi Mới Cuộc Sống ) 4 chữ này do mình thấy có ý nghĩa sâu sắc nên mới đặt làm chữ ký, và chữ ký mình có nhiều ký tự lạ mà đẹp lắm.
Tự dưng hôm nay vào thì bị edit bởi mod nào đó, mình chả hiểu chữ ký đấy của mình nó sai chỗ nảo? Mình k thích ghi thẳng ra là Đam Mê Cuộc Sống thì mình ghi là ****. Thế là sai?
Hay mod nghĩ mình phỏng đạn? :oops: Mình không có nhé, Ý nghĩa của nó là như vậy thôi, k có nghĩa nào khác và mình cũng chả có phỏng đạn hay bỏng đạn gì cả.

Sau khi thấy chữ ký bị edit thì mình bối rối lắm, đau khổ lắm, buồn rầu lắm, xót xa lắm, bỏ hết công việc để suy nghĩ mình đã làm sai gì?
Mod nào edit thì mời vào ạ

#**** 022718
đọc lại rule đi bạn, cấm chơi chữ thâm thuý và dễ gây hiểu nhầm mà

Upvote 0
tội ....dính bản quyền rồi .... phải đăng ký đi

Upvote 0
vì nó giống chữ đờ mờ cộng sản :D:D
Bậy nào, nói vậy mod vào ban bây giờ
Của mình là Đam Mê Cuộc Sống hay Đổi Mới Cuộc Sống nhé, mình thề là k có ý nghĩa nào khác

chữ kí sáng tạo và quý hiếm thế đáng ra theard phải đăng kí bản quyền ngay chứ :p

Hix, mọi người làm chủ cho mình vớiiii, chữ ký đó là mình phải mất 20 năm mới viết thành đấy cậu ạ
huhuhu

Upvote 0
đọc lại rule đi bạn, cấm chơi chữ thâm thuý và dễ gây hiểu nhầm mà
Trời, oan cho mình quá, tại mình thấy 4 chữ Đổi Mới Cuộc Sống rất ý nghĩa nên mình mới đặt làm chữ ký đấy, k hề có ý nghĩa gì khác đâu

Upvote 0
Trời, oan cho mình quá, tại mình thấy 4 chữ Đổi Mới Cuộc Sống rất ý nghĩa nên mình mới đặt làm chữ ký đấy, k hề có ý nghĩa gì khác đâu
sao bạn ko ghi ra luôn mà phải ghi tắt, trừ khi bạn muốn người khác đọc hiểu sao thì hiểu thôi

Upvote 0
chắc phải để DMM-Anjfire dưới chữ ký thôi . Ai nghĩ sao nghĩ hé bạn @anjfire

Upvote 0
sao bạn ko ghi ra luôn mà phải ghi tắt, trừ khi bạn muốn người khác đọc hiểu sao thì hiểu thôi
Tại mình hợp phong thủy 4 chữ cậu ạ, với lại để 4 chữ viết hoa nó ngắn gọn nên chèn ký tự đặc biệt vào nhìn rất đẹp, còn viết dài ra mà chèn vào thấy buồn mửa quá

Upvote 0
Bậy nào, nói vậy mod vào ban bây giờ
Của mình là Đam Mê Cuộc Sống hay Đổi Mới Cuộc Sống nhé, mình thề là k có ý nghĩa nào khác

Hix, mọi người làm chủ cho mình vớiiii, chữ ký đó là mình phải mất 20 năm mới viết thành đấy cậu ạ
huhuhu
chia buồn cùng cậu. công lao 20 năm trời mất trong 1 nốt nhạc. hãy coi đây là bài học để tiếp tục phấn đấu. biết đâu thêm 20 năm nữa cậu lại nghĩ ra dc 1 chữ kí sáng tạo và thành công hơn :p

Upvote 0
Tại mình hợp phong thủy 4 chữ cậu ạ, với lại để 4 chữ viết hoa nó ngắn gọn nên chèn ký tự đặc biệt vào nhìn rất đẹp, còn viết dài ra mà chèn vào thấy buồn mửa quá
thôi bạn ah đừng lôi phong thuỷ vào mình nhớ hôm qua có bạn vote tên bạn và cũng nói về cái chữ ký của bạn là bạn đủ hiểu chữ ký của bạn ai đọc vào cũng hiểu như vậy rồi, may cho bạn bạn còn chưa bị cảnh cáo đó

Upvote 0
nếu trong đầu bạn trong sáng như lời bạn nói thì bạn ko bị edit chữ ký đâu

Upvote 0
thôi bạn ah đừng lôi phong thuỷ vào mình nhớ hôm qua có bạn vote tên bạn và cũng nói về cái chữ ký của bạn là bạn đủ hiểu chữ ký của bạn ai đọc vào cũng hiểu như vậy rồi, may cho bạn bạn còn chưa bị cảnh cáo đó
Vote tên mình sao? sao chả có thông báo nhỉ? Mà 4 chữ đấy đối với ng khác có ý nghĩa gì thì mình chả quan tâm, nhưng đối vs mình thì có ý nghĩa vậy đấy, sai chỗ nào mời bạn chỉ rõ, đừng nói ai nhìn vào cũng biết ý nghĩa bạn à, ý nghĩa của 4 chữ đó là: Đam Mê Cuộc Sống và Đổi Mới Cuộc Sống vì hồi nhỏ mình mém chết bởi mấy con chó vàng cắn nên mình rất Đam Mê Cuộc Sống. và nhà mình nghèo vì lũ đầy tớ nên mình muốn Đổi Mới Cuộc Sống bạn ạ

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,637
170,740
Latest member
topsonvn

Most viewed of week