Mod nào edit chữ kí của mình?

Status
Not open for further replies.

anjfire

Hero
Reactions
284
MR
0.033
Chào mọi người, chả là mình có cái chữ ký **** la viết tắt của Đam Mê Cuộc Sống ( Đổi Mới Cuộc Sống ) 4 chữ này do mình thấy có ý nghĩa sâu sắc nên mới đặt làm chữ ký, và chữ ký mình có nhiều ký tự lạ mà đẹp lắm.
Tự dưng hôm nay vào thì bị edit bởi mod nào đó, mình chả hiểu chữ ký đấy của mình nó sai chỗ nảo? Mình k thích ghi thẳng ra là Đam Mê Cuộc Sống thì mình ghi là ****. Thế là sai?

Đam Mê Cuộc Sống vì hồi nhỏ mình mém chết bởi mấy con chó vàng cắn nên mình rất Đam Mê Cuộc Sống. và nhà mình nghèo vì lũ đầy tớ nên mình muốn Đổi Mới Cuộc Sống bạn ạ

Hay mod nghĩ mình phỏng đạn? :oops: Mình không có nhé, Ý nghĩa của nó là như vậy thôi, k có nghĩa nào khác và mình cũng chả có phỏng đạn hay bỏng đạn gì cả.

Sau khi thấy chữ ký bị edit thì mình bối rối lắm, đau khổ lắm, buồn rầu lắm, xót xa lắm, bỏ hết công việc để suy nghĩ mình đã làm sai gì?
Mod nào edit thì mời vào ạ

#**** 022718

Last edited:
nếu trong đầu bạn trong sáng như lời bạn nói thì bạn ko bị edit chữ ký đâu
Đam Mê Cuộc Sống và Đổi Mới Cuộc Sống vì hồi nhỏ mình mém chết bởi mấy con chó vàng cắn nên mình rất Đam Mê Cuộc Sống. và nhà mình nghèo vì lũ đầy tớ nên mình muốn Đổi Mới Cuộc Sống bạn ạ

Thế bạn nghĩ mod luôn luôn đúng nên chỉ có mình sai mới bị edit?

Upvote 0
Vote tên mình sao? sao chả có thông báo nhỉ? Mà 4 chữ đấy đối với ng khác có ý nghĩa gì thì mình chả quan tâm, nhưng đối vs mình thì có ý nghĩa vậy đấy, sai chỗ nào mời bạn chỉ rõ, đừng nói ai nhìn vào cũng biết ý nghĩa bạn à, ý nghĩa của 4 chữ đó là: Đam Mê Cuộc Sống và Đổi Mới Cuộc Sống vì hồi nhỏ mình mém chết bởi mấy con chó vàng cắn nên mình rất Đam Mê Cuộc Sống. và nhà mình nghèo vì lũ đầy tớ nên mình muốn Đổi Mới Cuộc Sống bạn ạ
mình ko nhớ là topic nào nhưng mình chắc chắn điều đó bạn xem lại đi nhưng người vote tên bạn ko nói thẳng ra, nhưng giống cái ông #4 nói và 1 điều nữa mình nhấn mạnh bạn đọc lại " Rule " mod edit hoàn toàn đúng nghĩa vụ vì từ đó bạn làm chữ ký sẽ gây hiểu nhầm mà là hiểu nhầm rất lớn với ảnh hưởng diễn đàn bạn hiểu vấn đề chưa

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week