• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

MOD nào đưa topic của mình vào thùng rác thì chuyển lại giùm nhé

Status
Not open for further replies.
Reactions
5
MR
0.000
Mình có topic hướng dẫn các bạn trao đổi tiền tệ giúp tăng giá trị AP và PM nhưng do 1 số bạn cứ nói ra nói vào khó khăn này nọ nên mình bảo nhờ MOD close topic để ko tranh cãi nhiều.
Ai có tiền sạch thì cứ trao đổi thì sẽ thành công thế thôi
Ko biết MOD nào vất topic của mình vào thùng rác ??????????
Mình chỉ nói nhờ MOD close topic để ko tranh cãi, còn ai muốn vào đọc vài có tiền AP, PM sạch thích trao đổi sang LR để đc giá cao hơn thì cứ tham khảo chứ???

4rum này các pro chuyên mua AP, PM ex sang LR rồi mới bán với SLL nên topic của mình bị ném gạch vì làm mất chén cơm của các EX hoặc các pro chuyên mua AP, PM, STP về trao đổi kiếm lời (do các pro sợ ai cũng trao đổi sang LR, ko bán AP,PM cho họ để họ EX ) nên mình mới nhờ close topic. MOD chuyển lại topic của mình vào mục Suggestion - Feedbacks để anh em tham khảo nhé
Link topic:
http://mmo4me.com/showthread.php?53...i-AP-PM-STP-cua-ban-co-hieu-qua-100-&p=999994
(các MOD lần sau đừng có hơi 1 tí ném bài của mem vào sọt rác chứ, công sức viết bài để anh em tham khảo mà ném vào sọt rác..... thật là...)

Mình move đấy, bạn bảo close + với mọi người cũng nói không nên => Mình ko để lại nhỡ có bạn mất tiền oan.

Upvote 0
Mình move đấy, bạn bảo close + với mọi người cũng nói không nên => Mình ko để lại nhỡ có bạn mất tiền oan.

Ừ, bát cơm của người ta mà , người ta nói nên để người ta mất miếng cơm à :)
Cậu nếu có thời gian thì vào mà xem người ta comment về site đó thế nào nhé :)

4rum mình các EX, đầu lậu thu AP và PM rồi qua site đó EX ko đó
Thôi thì, ko dám đụng chạm đến các pro của 4rum đâu

Nói chung ai khôn thì tự biết, chỉ có newbie là thiệt kiếm đc mấy đồng đã khó, còn bị ăn chặn này nọ

Đến nản với dân VN, chỉ khoái ăn thịt nhau

OnlyC thử pm các pro hay mua AP và PM xem họ có EX ở site này ko thì biết liền thôi.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,134
171,223
Latest member
thitrunganhvn88

Most discussed of week