• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mod nào ban vào cho mình cái lý do nào

Status
Not open for further replies.

U6664646

Banned
Reactions
5
MR
0.000
Username: khonghieu90
Lý do hôm nay vào thấy bị ban: clone
Dạo này nghỉ mmo nên thỉnh thoảng vào xem và chém với anh em vài câu. Tự dưng thấy bị ban với lý do lãng xẹt. Vào box Banned User cũng không thấy.
Trả lời hộ nào.
IP VN là IP động. Nếu mà cứ trùng IP ai đó là ban thì đúng là vãi ...

Last edited by a moderator:
:binhsua52: Chuẩn bị ban tiếp vì sử dụng tên riêng của người nổi tiếng, đi đâu cũng thấy kêu thằng Luyện nó ra là sao nhẩy

Upvote 0
Username: khonghieu90
Lý do hôm nay vào thấy bị ban: clone
Dạo này nghỉ mmo nên thỉnh thoảng vào xem và chém với anh em vài câu. Tự dưng thấy bị ban với lý do lãng xẹt. Vào box Banned User cũng không thấy.
Trả lời hộ nào.
IP VN là IP động. Nếu mà cứ trùng IP ai đó là ban thì đúng là vãi luyện
Theo mình biết thì ko phải cứ IP trùng mà bị ban, chẳng qua ip của bạn và xitin_sock ji đó( người bán cam cho mấy bạn mua thẻ cào) trùng nhau 1 cách vô tình hay cố ý. Bạn lại ko có lời biện hộ cho sự trùng hợp y-> banned

Upvote 0
cũng hơi băn khoăn vì thấy lâu lắm khonghieu90 và caohanh ko thấy online. mấy nhân tài đất vọt này chạy biến từ đợt payweb.

Upvote 0
haizz.. ăn cướp mà còn la làng, chắc học mẫu giáo cô giáo bị xe đụng, ko bit viết chữ nhục =))

Upvote 0
Giờ mới ngó thấy topic này:
http://mmo4vn.com/showthread.php?30407-khonghieu90-xitin_sock
đã comment
có gì qua đó giải quyết nhé.

---------- Post added at 06:53 PM ---------- Previous post was at 06:52 PM ----------

haizz.. ăn cướp mà còn la làng, chắc học mẫu giáo cô giáo bị xe đụng, ko bit viết chữ nhục =))

Mình tham gia mmo đã lâu. Và giờ đã tạm ngừng để tập trung việc học hơn.
Cậu không biết gì thì khoan hãy nói nhé. Mình mới đọc được topic bên kia và sẽ trả lời mọi thắc mắc của anh em :)

Upvote 0
Upvote 0
người ta trùng 1-2 lần thui. đây bạn cả rổ IP. thì không nghi sao.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,005
171,058
Latest member
bertatl
Back