Report Mod maxryan9999 vào nhận hàng

Status
Not open for further replies.

dinhkienphong

Senior
Verified
Trusted 3
Reactions
934
MR
0.342
$1,540.00
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-usdt-23-2-pm-22-75-all-bank.273268/|0||0|5
1||Trung Gian|https://mmo4me.com/threads/dinhkienphong-dich-vu-trung-gian-doi-tien-lien-ngan-hang-chuyen-tien-ngay.287528/
1||Limit PayPal|https://mmo4me.com/threads/go-limit-ppvn-us-rut-vn-us-180-ngay-vcc-lam-docs-go-mc011-ebay-tang-limit-bh-1500-all-bank.359944/
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Topic tôi làm ăn bữa giờ vẫn bình thường...

tự nhiên sáng nay mod vào khóa và phạt thẻ topic tôi:

-Lý do sai cấu trúc + thiếu số lượng

Nhưng trong đó có 1 số ae cũng giống tôi và làm ăn bình thường...vậy hỏi MOD có thiên vị hay Ganh ghét tôi không?..Nếu thấy tôi làm ăn sai chỗ nào cần thì ra YH không thì nói 1 tiếng tôi sẵn sàng sửa tiêu đề ngay lập tức(nếu onl)...Chứ rãnh quá ăn PHẠT THẺ hoài vậy....Con người chứ con VẬT đâu rãnh mà canh mấy vụ này.

http://mmo4me.com/threads/buy-wme-r...-pz-rate-19-vcb-ctg-eab-acb-msb-nl-bk.161894/
http://mmo4me.com/threads/buy-wmz-rate-20-7-buy-btc-e-code-rate-20-3-vcb.162191/page-2#post-3233674
http://mmo4me.com/threads/buy-pm-rate-20-500-sell-pm-rate-20-950-vcb-vtb-bk.162630/

Tui biết là hay report mod ghét - Vì đụng chạm tới uy tín và cách xử lý của mình--> không được lòng dân nên ghét tôi..

Từ lúc captchater cảnh báo tôi là tôi đã biết sự việc cũng có ngày hôm nay...rãnh thì vào nói thẳng 1 tiếng đi để ae dễ xử...Tui cũng không rãnh ăn nói méc như vậy đâu.Ai cũng lo làm ăn + kiếm tiền để sống chứ ăn rãnh ăn banned vì những lý do đó méc sao.

Bữa nay bực mình vãi...Banned thì 7 ngày sau mới mở chứ ít đâu--

Chứ hỏi thử Mod 1 câu : nếu mod nằm trong địa vị của tôi,ông bị banned như vậy ông tức không??:mad:

Chỉ là VIP thôi ko phải là MOD => bạn muốn thành VIP đóng góp tiền cho Admin sẽ thành VIP :D và sẽ cho người khác ăn thẻ được

Max là MOD nhé bạn. Nếu Trí thấy còn topic nào chưa có sự công bằng cứ report. MODs sẽ ko thiên vị ai.MODs ko thể soi hết mấy chục topic để cảnh cáo được.

Mà tới 21 lần bị cảnh cáo và ko biết bao nhiêu lần bị banned thì cậu cũng nên xem lại bản thân mình đi.

Upvote 0
@dinhkienphong

Chú bức xúc quá
chứ sao không a...

e ăn thẻ méc vì mấy cái này méc afh...bị banned 2 lần vì mấy tội không đáng...

A nghĩ đi...banned 7 ngày ...e mấy bao nhiêu khách hàng + uy tín ae giao dịch hỏi sao a trí bị banned ??? hỏi a có tức không.

ae làm ăn chứ đâu phải ăn XIN ai đâu...rãnh phạt thẻ méc ...người khác được nhắc nhở..còn e quất thẻ luôn..??:(:mad:

Upvote 0
Bạn nên xem lại nọi quy Box Suggestion - Feedbacks

Nếu góp ý bạn có thể trao đổi qua yahoo/PM với MOD, còn nếu bạn post lên đây cho dù prefix là Suggest thì thực chất vẫn là Report, ảnh hưởng tới uy tín MOD.

Bạn nên xem lại nội quy trước khi Report MOD kẻo lúc hối hận ko kịp.

Nếu bạn muốn Report vui lòng PM để sửa prefix và mở lại hoặc tạo topic mới.

Thread Closed.

Last edited:
Upvote 0
Đã nhận được yahoo từ Trí yêu cầu sửa prefix là Report

Open lại và sẽ sử lý theo rules Report MODs khi có kết luận.

Upvote 0
xin lỗi chứ góp ý xíu :D cái này lỗi do max hết
ai biểu dễ dài người ta quen --> thắt chặt luật là bị report

cuộc đời nó bất công dzị đó :D

Upvote 0
Người ta cũng có 2 tay 2 chân thôi làm sao bắt hết được
Bình tĩnh đi anh anh bình tĩnh đi ;)

Sau cái post này có khi post em cũng ra đảo =))

Upvote 0
Đi đường ko đội nón bảo hiểm, CSGT túm đc cậu , cậu nói sao có mấy thằng kia cũng ko đội sao anh ko bắt chúng nó mà chỉ bắt mình em, như vậy là ko công bằng, ko nộp phạt ---> Xem cậu đc thả hay là bị giữ xe luôn :)

Còn về việc Mod để ý cậu thì từ ngày xưa rồi, thậm chí trong box BQT đã có topic yêu cầu xem xét lại cậu vì vi phạm rule quá nhiều lần, lách luật kinh doanh nhiều thứ, có quá khứ không tốt. Nhưng nghĩ đi nghĩ lại thì ko nên làm khó nhau nên BQT vẫn để cho cậu hoạt động bình thường.

Vì cậu thuộc diện "theo dõi sát sao" nên đừng đổ lỗi cho mod , cậu xem trong box đó có ai " được nhiều thẻ point " như cậu chưa??

Giờ thì tốt nhất là cậu nên xem lại RULE và hoạt động cho đúng RULE thì sẽ chẳng có việc gì hết :) Còn cậu thấy ai vi phạm rule (mà cậu thấy khó chịu) thì cậu cứ việc ấn report cho BQT giải quyết :)

Upvote 0
Chỉ là VIP thôi ko phải là MOD => bạn muốn thành VIP đóng góp tiền cho Admin sẽ thành VIP :D và sẽ cho người khác ăn thẻ được

Trong forum ngoài các dịch vụ EX, Trung Gian, Trade, Club Leader và tự nguyện nộp bảo hiểm thì các GROUP khác ko hề thu thêm 1 đồng phí nào nha cậu :)
VIP là do hoạt động lâu có đóng góp và đã gửi info thì được xét VIP thôi, cũng chẳng có gì quan trọng lắm. Và VIP cũng chẳng phải đóng 1 xu nào hết :) và VIP cũng chẳng có quyền hạn gì khác với MEMBEer cả (ngoài có màu cho nó đẹp :D )

Và Max là MOD từ lâu rồi, cậu nhìn cái Staff Member kia là biết (giống anh chemgio) , họ là quản lý nhưng thích giữ nguyên GROUP (ko thích xet MOD) nên hơi khác biệt chút thôi :)

Upvote 0
Đi đường ko đội nón bảo hiểm, CSGT túm đc cậu , cậu nói sao có mấy thằng kia cũng ko đội sao anh ko bắt chúng nó mà chỉ bắt mình em, như vậy là ko công bằng, ko nộp phạt ---> Xem cậu đc thả hay là bị giữ xe luôn :)

Còn về việc Mod để ý cậu thì từ ngày xưa rồi, thậm chí trong box BQT đã có topic yêu cầu xem xét lại cậu vì vi phạm rule quá nhiều lần, lách luật kinh doanh nhiều thứ, có quá khứ không tốt. Nhưng nghĩ đi nghĩ lại thì ko nên làm khó nhau nên BQT vẫn để cho cậu hoạt động bình thường.

Vì cậu thuộc diện "theo dõi sát sao" nên đừng đổ lỗi cho mod , cậu xem trong box đó có ai " được nhiều thẻ point " như cậu chưa??

Giờ thì tốt nhất là cậu nên xem lại RULE và hoạt động cho đúng RULE thì sẽ chẳng có việc gì hết :) Còn cậu thấy ai vi phạm rule (mà cậu thấy khó chịu) thì cậu cứ việc ấn report cho BQT giải quyết :)
cảm ơn cậu...đã nhắc nhở..

Nhưng theo trí nói thật 1 câu: từ bị banned tới giờ...trí toàn bị dính cái tiêu đề---Cậu xem Waring rồi biết

Tôi từ khi bị point :8 và tìm hiểu kỹ từ đó tôi không dám đụng đậy vì banned 2 lần 7 ngày nên cũng hiểu thế nào banned (mất khách hàng + uy tín)

Tôi làm ăn bình thường có vấn đề quá khứ ở google tôi chả quan tâm...vì toàn chém gió và lỗi hồi xưa còn nhỏ nên không xem trọng mấy thứ đó nên cứ chém..

sẵn ở topic này ae nói thẳng để dễ hiểu xử lý...đừng im im phạt thẻ kiểu đó (người khác thì nhắc nhở - còn tôi thì phạt thẻ) phải ở đây có tính ganh ghét???

Còn về CSGT nếu mà bị vậy thử đi...Xem nó mai lên chức a xuống chức...CAMERA ngay lập tức liền...thật 100%

Upvote 0
Cậu này trong BQT đã có lưu ý về việc vi phạm ruler nhiều lần nhé. Đã nhiều lần ăn thẻ và nhiều lần ăn ban rùi mà cậu vẫn còn ngoan cố đc thì mình cũng thấy lạ. Nếu ví dụ trong 1 lớp học thì cậu như 1 "học sinh cá biệt" chuyên đi muộn, trèo tường, quậy phá. Bị sao đỏ ghi tên nhiều lần, bị phạt nhiều lần. Ừ! bây giờ cậu report sao đỏ lên giáo viên chủ nhiệm. Vậy hỏi cậu là bây giờ giáo viên sẽ phạt ai. Cậu lưu ý rule Report Mod nhé. Max là Mod chứ ko phải Mem. Cậu biết report sai thì thế nào rùi đó.

BQT đã nhân nhượng với cậu nhiều lắm rồi sao cậu không biết điều đó chứ. Thử hỏi với số lượng thẻ phạt và ban như cậu liệu ở forum này có bao nhiêu người. BQT tạo điều kiện cho cậu làm ăn thì cậu cũng phải tuân thủ nội quy forum 1 tý chứ.

Upvote 0
VẤN ĐỀ ĐÃ QUÁ RÕ RÀNG . BIẾT LÀ SAI MÀ VẪN REPOST NGOAN CỐ :( .

Upvote 0
Cậu này trong BQT đã có lưu ý về việc vi phạm ruler nhiều lần nhé. Đã nhiều lần ăn thẻ và nhiều lần ăn ban rùi mà cậu vẫn còn ngoan cố đc thì mình cũng thấy lạ. Nếu ví dụ trong 1 lớp học thì cậu như 1 "học sinh cá biệt" chuyên đi muộn, trèo tường, quậy phá. Bị sao đỏ ghi tên nhiều lần, bị phạt nhiều lần. Ừ! bây giờ cậu report sao đỏ lên giáo viên chủ nhiệm. Vậy hỏi cậu là bây giờ giáo viên sẽ phạt ai. Cậu lưu ý rule Report Mod nhé. Max là Mod chứ ko phải Mem. Cậu biết report sai thì thế nào rùi đó.

BQT đã nhân nhượng với cậu nhiều lắm rồi sao cậu không biết điều đó chứ. Thử hỏi với số lượng thẻ phạt và ban như cậu liệu ở forum này có bao nhiêu người. BQT tạo điều kiện cho cậu làm ăn thì cậu cũng phải tuân thủ nội quy forum 1 tý chứ.

trí cũng tuân thủ rõ ràng...trí tưởng topic để vậy mấy ngày và nếu sai thì mod nhắc nhở..Nếu sai thì khoảng 1 2 ngày mod thăm dò thì sai thì nhắc nhở..

Report sai??
Lần đầu chỉ là góp ý nhưng Mod son khóa topic kêu phải report thì e làm theo...

Những lỗi của trí ăn THẺ toàn những lỗi SAI TIÊU đề từ hồi xưa giờ...và Luật thì đổi liên tục cậu nghĩ trí muốn làm trái luật để ae chú ý sao...

Luật thì luật cũng có phần để ae sống...chứ hở chút phạt thẻ là sao....

Upvote 0
@ dinhkienphong: Có khi nào ông chém vào toppic của tôi...tôi bị vạ lây không ?

Hay khi sáng tôi và ông chém gió ở i hà hu nên tôi bị vạ lậy.

-> Thôi! Tôi cắn rơm..cắn rạ...Tôi van ông từ nay đừng có vào toppic hay chém gió ở i hà hu nữa. :p
tôi chẳng rãnh vào topic bạn chém..

tôi mua với bán làm ăn..

Upvote 0
Bạn nên xem lại nọi quy Box Suggestion - Feedbacks

Nếu góp ý bạn có thể trao đổi qua yahoo/PM với MOD, còn nếu bạn post lên đây cho dù prefix là Suggest thì thực chất vẫn là Report.

Bạn nên xem lại nội quy trước khi Report MOD kẻo lúc hối hận ko kịp.

Nếu bạn muốn Report vui lòng PM để sửa prefix và mở lại hoặc tạo topic mới.

Thread Closed.

Đã phone và nói chuyện...Và Mod kêu report e report lên cho ae xem

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,991
Latest member