Mod lạm dụng chức quyền

Status
Not open for further replies.

tyyahoo

Junior
Reactions
131
MR
0.001
Trước tiên xin vui lòng banned user: tyyahoo

Khi tôi viết bài này thì tôi bt tôi sẽ bị banned, vì các Mod lun bao che nhau và lun lạm dụng chức quyền.

1. Xóa topic ko có lý do.

Mình tạo topic Share VPS cho newbie thì có gì phải xóa, có scam gì chưa, VPS vẫn tốt tới thời điễm này,

Chắc có 1 số Mod pro mà còn đòi share (xin lỗi 1 số a e Mod mình đồng ý share, mình ko muốn ném đũa cả nắm, còn 1 số Mod ko được share nên ôm hận àk, banned acc lun đi! khỏi cố tình đâm hay cắn sau lưng, con người đừng cắn nhe!)

2. Tự ý sửa thông tin người khác, (Cái nhân phẩm để đâu rùi, bức xúc)

Có nhiêu lời nói! Tạm biệt a e! Sống trong 4rum hỗ trợ a e mới cũng bị mấy con khỉ già đầu ghét, nản thật!

4rum này tạo ra đễ làm gì? Khi hỗ trợ cũng bị ghét, tớ ko hỗ trợ hay ko vào 4rum này thì tớ chẵng mất mát gì hết!

Có điều chúc a e ở lại vui vủi, sống chung với sói

Trước tiên xin vui lòng banned user: tyyahoo

Khi tôi viết bài này thì tôi bt tôi sẽ bị banned, vì các Mod lun bao che nhau và lun lạm dụng chức quyền.

1. Xóa topic ko có lý do.

Mình tạo topic Share VPS cho newbie thì có gì phải xóa, có scam gì chưa, VPS vẫn tốt tới thời điễm này,

Chắc có 1 số Mod pro mà còn đòi share (xin lỗi 1 số a e Mod mình đồng ý share, mình ko muốn ném đũa cả nắm, còn 1 số Mod ko được share nên ôm hận àk, banned acc lun đi! khỏi cố tình đâm hay cắn sau lưng, con người đừng cắn nhe!)

acc, close = ném thùng rác à, tớ muốn close là ko cho a e reply nặng data, nhưng vẫn để đó, newbie cần thì share

Chắc một tấm hình này đủ trả lời 2 câu đó rồi nhỉ?

2.
Mình nhắc bạn lập topic kinh doanh thì phải đóng phí + verify. Bạn không chịu. Vẫn quảng cáo cho thuê VPS ở chữ kí, mình sửa chữ kí để nhắc bạn. Chứ mình có sửa tên, tuổi, thông tin cá nhân của bạn không mà bảo không có nhân phẩm??? Mà dùng từ không có nhân phẩm cũng không đúng đâu...

Upvote 0
Up cho tyyahoo vào trả lời .

Upvote 0
Cho hỏi là VPS này share hay là bán. Share thì sao cần veri ^^
MOD OnLyC nên nhắc bạn ấy sửa, nếu không sửa thì MOD mới sửa.

Upvote 0

2.
Mình nhắc bạn lập topic kinh doanh thì phải đóng phí + verify. Bạn không chịu. Vẫn quảng cáo cho thuê VPS ở chữ kí, mình sửa chữ kí để nhắc bạn. Chứ mình có sửa tên, tuổi, thông tin cá nhân của bạn không mà bảo không có nhân phẩm??? Mà dùng từ không có nhân phẩm cũng không đúng đâu...

Cứng họng =)) mod làm việc đúng rồi. topic này cũng khiến vài mod zat mình =)) khè khè

Upvote 0
theo mình thì hình như bạn có 1 topic share và 1 topic sell, nhưng muốn làm dịch vụ sell vps bạn phải đóng phí , mình hoan nghênh bạn share cho người khác nhưng ko phải vì bạn share như vậy mà việc sell lại ko đóng phí.
Đó là theo cách mình nghĩ
Thân

Upvote 0

2.

Lúc dầu đã nói nói trc, tớ vừa thử sell lần đầu tiên, có gì thí nhắc nhở, có các bạn yêu cầu mình verify thì mình đã chấp thuận! Nhưng để tên topic sell, nhưng mình cũng đã nói để các bạn dùng thử vài ngày, nhưng chưa nhắc nhở đã ném vào thùng rác, cần phải làm căn vậy ko?

Còn cái kêu "close hay ném vào thùng rác", đang bức xúc nên nói, wạo quá nên quên lun (Theo cậu, câu cậu chịu nổi ko?)

---------- Post added at 09:09 PM ---------- Previous post was at 09:05 PM ----------

Cứng họng =)) mod làm việc đúng rồi. topic này cũng khiến vài mod zat mình =)) khè khè

Ko phải cứng họng, vì Mod làm việc quá riêng tư! Newbie thì phải cho ý kiến trc rùi sửa hay ko? trong vòng 12h chứ? Làm gì chưa nói chưa rằng, ném vào thùng rác, còn cái toppic share, tại giận quá kêu ném lun cho xong

---------- Post added at 09:10 PM ---------- Previous post was at 09:09 PM ----------

Cho hỏi là VPS này share hay là bán. Share thì sao cần veri ^^
MOD OnLyC nên nhắc bạn ấy sửa, nếu không sửa thì MOD mới sửa.

Đồng ý với cậu, đâu phải ai cũng đúng, lần đầu, đã nói là lần đầu

Upvote 0
Lúc dầu đã nói nói trc, tớ vừa thử sell lần đầu tiên, có gì thí nhắc nhở, có các bạn yêu cầu mình verify thì mình đã chấp thuận! Nhưng để tên topic sell, nhưng mình cũng đã nói để các bạn dùng thử vài ngày, nhưng chưa nhắc nhở đã ném vào thùng rác, cần phải làm căn vậy ko?

Còn cái kêu "close hay ném vào thùng rác", đang bức xúc nên nói, wạo quá nên quên lun (Theo cậu, câu cậu chịu nổi ko?)

---------- Post added at 09:09 PM ---------- Previous post was at 09:05 PM ----------

Ko phải cứng họng, vì Mod làm việc quá riêng tư! Newbie thì phải cho ý kiến trc rùi sửa hay ko? trong vòng 12h chứ? Làm gì chưa nói chưa rằng, ném vào thùng rác, còn cái toppic share, tại giận quá kêu ném lun cho xong

---------- Post added at 09:10 PM ---------- Previous post was at 09:09 PM ----------

Đồng ý với cậu, đâu phải ai cũng đúng, lần đầu, đã nói là lần đầu
hì thật ra thì khi sell thì bạn làm vậy là sai bạn phải đọc các rule về dịch vụ vps, vì thật ra mod cũng ko rảnh đi thông báo từng topic , giả sử cứ 20 người như bạn lập topic xong close lại lập topic khác mod đâu có time để online nên phải move thùng rác bạn thông cảm nhé :), hy vọng bạn đọc rule trước khi tham gia hoạt động dễ gây scam
Thân

Upvote 0
mod làm vậy là đúng rùi bất cứ ai làm gi cũng phải có luật chứ đâu thể tùm lum lên đc:binhsua33:

Upvote 0
sóng lại dậy. ai vào phân xử đi. làm cho ra nhẽ nào

Upvote 0
hì thật ra thì khi sell thì bạn làm vậy là sai bạn phải đọc các rule về dịch vụ vps, vì thật ra mod cũng ko rảnh đi thông báo từng topic , giả sử cứ 20 người như bạn lập topic xong close lại lập topic khác mod đâu có time để online nên phải move thùng rác bạn thông cảm nhé :), hy vọng bạn đọc rule trước khi tham gia hoạt động dễ gây scam
Thân

thank cậu, dừng tại đây được rùi! bạn giải thích tớ đã hiểu!

Còn việc banned nick tớ thì cứ tiếp đi! tớ đã sai 1 tí

Upvote 0
thank cậu, dừng tại đây được rùi! bạn giải thích tớ đã hiểu!

Còn việc banned nick tớ thì cứ tiếp đi! tớ đã sai 1 tí
hì việc ko có gì to tát cũng chẳng có gì phải ban nick cậu cả :)
Đã xong nhé tớ mạn phép close :)
Thân

Upvote 0
Do đi học về muộn nên mình củng cho đôi lời !!!
Khi bạn đưa ra nhưng sai phạm ban quảng lí, thì sẽ dc tiếp thu chứ ko 1 ai baned bạn cả,vì làm thế còn gì bộ mặt 4rom khi mà bạn đả open toppic, còn bạn nói các Mod bao che,lạm dụng quyền lực thì cái câu đó bạn có sai vì OnlyC đả updat rule
Nội quy trước khi Report MOD / Admin Nếu lên án điều gì cần phải nói chính sác tên ko nên nói như vậy , vì các mod dù ko có làm nghe vẩn thấy "nhột"
Có nhìu toppic để bạn góp ý về cách làm việc của BQL mà
Những vấn đề BQT cần biết
Topic đóng góp, than phiền, trách móc, nhắc nhở các thanh viên trong BQT
Từ nay khi nào cần gì bạn cứ vào đó góp ý , còn BQL ai có vụ việc gì scam thì hay open toppic bạn !!
Còn việc close và move toppic bạn thì mình ko có ý kiến các mod kia đã trả lời !!!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753
Latest member
quayxieu4437211
Back