Mod lạm dụng chức quyền

Status
Not open for further replies.

tyyahoo

Junior
Reactions
131
MR
0.001
Trước tiên xin vui lòng banned user: tyyahoo

Khi tôi viết bài này thì tôi bt tôi sẽ bị banned, vì các Mod lun bao che nhau và lun lạm dụng chức quyền.

1. Xóa topic ko có lý do.

Mình tạo topic Share VPS cho newbie thì có gì phải xóa, có scam gì chưa, VPS vẫn tốt tới thời điễm này,

Chắc có 1 số Mod pro mà còn đòi share (xin lỗi 1 số a e Mod mình đồng ý share, mình ko muốn ném đũa cả nắm, còn 1 số Mod ko được share nên ôm hận àk, banned acc lun đi! khỏi cố tình đâm hay cắn sau lưng, con người đừng cắn nhe!)

2. Tự ý sửa thông tin người khác, (Cái nhân phẩm để đâu rùi, bức xúc)

Có nhiêu lời nói! Tạm biệt a e! Sống trong 4rum hỗ trợ a e mới cũng bị mấy con khỉ già đầu ghét, nản thật!

4rum này tạo ra đễ làm gì? Khi hỗ trợ cũng bị ghét, tớ ko hỗ trợ hay ko vào 4rum này thì tớ chẵng mất mát gì hết!

Có điều chúc a e ở lại vui vủi, sống chung với sói

Bình tĩnh nào có gì thì từ từ nói ...có căn cứ cho mọi người thấy chứ

Upvote 0
bình tĩnh đi bạn ơi :D
cho mình cái proof bị sửa thông tin nào

Upvote 0
từ từ giải quyết. đi đâu mà vội bác :):). Đâu phải MOD lúc nào cũng đúng :)). Nhiều khi sai tè le kìa.

Upvote 0
Nhưng ai thế.

Upvote 0
Nhắc nhở:
- Post sai box
- Move topic , chú ý quan sát trước khi tạo topic!

Xloi cậu, tớ muốn cho a e bít 1 số Mod lạm dụng chức quyền, mình share VPS thì làm gì phải xóa topic tớ, sửa thông tin của tớ khi chưa hỏi ý kiến

---------- Post added at 05:46 PM ---------- Previous post was at 05:45 PM ----------

http://mmo4vn.com/showthread.php?31034-Tro-giup-newbei-share-VPS

trong đây mình thấy cậu nói là mod nào đi qua closed giùm còn j, :D

và có rule khi report mod, cậu nên đọc trước khi report :D

http://mmo4vn.com/showthread.php?29067-Noi-quy-truoc-khi-Report-MOD-Admin

acc, close = ném thùng rác à, tớ muốn close là ko cho a e reply nặng data, nhưng vẫn để đó, newbie cần thì share

Upvote 0
Xloi cậu, tớ muốn cho a e bít 1 số Mod lạm dụng chức quyền, mình share VPS thì làm gì phải xóa topic tớ, sửa thông tin của tớ khi chưa hỏi ý kiến
bạn đọc rules nhé! mình ko biết bạn làm gì nhưng mà sai box mình sẽ nhắc nhở và move! tùy mức độ mà xử lý! không thiên về bên nào cả!

Upvote 0
Đừng nóng mà bác, có bác share VPS cho newbie thì thật là quá tốt, chắc các mod không hiểu ý, closed nhầm thui. Theo em chẳng nên close làm gì, cứ stick nó lên, vì VPS rất cần thiết cho newbie, còn nếu đã quá nhiều page thì ta chuyển sang nhà mới + stick nó lên tiếp, việc share VPS vô cùng có ý nghĩa, em nghĩ mọi người không phản đối việc này đâu. Bác mà ra đi thì khác gì tia sáng cuối đường hầm của em vụt tắt, em vừa tìm thấy bác mà :binhsua46:

p/s : thật lòng bác share em con VPS dc k :binhsua79:

Upvote 0
Đừng nóng mà bác, có bác share VPS cho newbie thì thật là quá tốt, chắc các mod không hiểu ý, closed nhầm thui. Theo em chẳng nên close làm gì, cứ stick nó lên, vì VPS rất cần thiết cho newbie, còn nếu đã quá nhiều page thì ta chuyển sang nhà mới + stick nó lên tiếp, việc share VPS vô cùng có ý nghĩa, em nghĩ mọi người không phản đối việc này đâu. Bác mà ra đi thì khác gì tia sáng cuối đường hầm của em vụt tắt, em vừa tìm thấy bác mà :binhsua46:

p/s : thật lòng bác share em con VPS dc k :binhsua79:

cảm ơn cậu, nhưng giờ ko phải ko share, mà đang đợi nó live vài hôm mới share đc,

Upvote 0
Khi nào tớ có hàng, tớ sẽ cho Y!H hà :d,

Upvote 0
đừng bỏ đi như thế mà bạn :)
bọn tớ cần những người như bạn nhiều lắm :binhsua46:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads