Mod ♪huakhainguyen♫ có on thì vào dùm nha:">♥

Status
Not open for further replies.
Thứ nhất, ngay từ đầu tuyển REF, chỉ có RB mà thôi. Sẽ hỗ trợ cho ai chưa đủ, nếu các cậu có tiền thì tự up trước đi, chẳng lẽ trong người ko có 200k? Hỗ trợ bằng cách lấy phần RB bù qua. Bây h tiền MBC chưa về, PP bị khóa, lấy đâu ra tiền up cho các bạn liền đc. Mấy ngày nay nhà gặp đủ chuyện h còn thêm cả cái này nữa.

1 lần nữa, ai đủ khả năng thì tự up trước, mình sẽ trả lại.
cũng tùy thôi bạn, : "chẳng lẽ trong người ko có 200k?", bạn nói câu này nghe ko dc tí nào...

Upvote 0
Ref ai thì đi tìm bài người đó quote lại nào ;))
Có bác congdaittb tiên phong đóng bảo hiểm tuyển ref zeek rùi đó, ai đã ref bác này chắc yên tâm :D

Upvote 0
zeek của mình vừa up vip hôm nay! pm bác ấy từ hôm trước cả hôm nay cũng không thấy nói gì!! cơ bản là mình không có AP để up thôi, cái vụ RB 70% thì để hồi sau sẽ rõ vậy! bây giờ kiếm 10$ AP để up cái đã!

Upvote 0
Trong vụ này thì thấy bác MOD hơi tắc trách. Thứ 1, trong bài tuyển Ref ko nên edit, dễ gây nên hiểu nhầm. Nếu đã thay đổi chế độ bonus thì nên ghi rõ. Ví dụ: Trước 5/2 bonus thế nào, sau 5/2 bonus thế nào. Cứ thế mà làm. Nếu tới ngày bonus cho mem mà gặp trục trặc cá nhân, nên thông báo cho những mem sắp up, để ng ta tính đường chuẩn bị tiền tự up. Cứ như bác, dù bận việc, thì ai ko thông cảm, nhưng im lặng để đến lúc mem lên tiếng cả ngày trời, mới vào giải thích, thì chậm hết công việc ng ta rồi. Nếu đứng trên phương diện 1 upline thì bác ko thật sự nhiệt tình với ref của mình. Chưa kể cái câu: 200k chả lẽ ko có, gì đó của bác, nghe hơi chối tai. Mem thường kiểu này cũng đáng để nói rồi, huống chi bác là TMOD, thì nên cẩn thận trong hành động, cũng như lời nói. Mong bác rút kn.

Thân.

Upvote 0
zeek của mình vừa up vip hôm nay! pm bác ấy từ hôm trước cả hôm nay cũng không thấy nói gì!! cơ bản là mình không có AP để up thôi, cái vụ RB 70% thì để hồi sau sẽ rõ vậy! bây giờ kiếm 10$ AP để up cái đã!

cho mình xin cái YH..........

Upvote 0
thôi bỏ đi, MOD đã muốn scam thì ai cản đc :))

chỉ cần 1,2 đứa nhảy vào nói làm chứng này nọ thì ai dám ý kiến nữa. Thôi bỏ đi, coi như làm ref nhầm người đi

Scam còn bày đặt
uytinlagi đây mà kiểu cm quen quen :))

Upvote 0
Ref ai thì đi tìm bài người đó quote lại nào ;))
Có bác congdaittb tiên phong đóng bảo hiểm tuyển ref zeek rùi đó, ai đã ref bác này chắc yên tâm :D

Hên là làm ref bác này,hehe :binhsua31:

Upvote 0
Upvote 0
Đã nhận 10$ hỗ trợ của bạn huakhainguyen và nâng cấp zeek! RB sau này sẽ bù trừ cho bạn ấy!!
Thanks khainguyen, dừng topic đc rùi. Mà hình như vẫn còn có bạn chưa có $ up thì pm bạn huakhainguyen trước nha:">

Upvote 0
hiện tại mình đã lên vip silver vào ngày 09/06 với số vip là 152 dưới tên gondar..hi vọng nhận được rb...
ko biết các bạn khác có nhận được rb đều đều ko? :binhsua117: ai gặp bạn huakhainguyen thì nhắn giúp mình nhé...thanks

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member
noithatthietke
Back