Mod ♪huakhainguyen♫ có on thì vào dùm nha:">♥

Status
Not open for further replies.
Thứ nhất, ngay từ đầu tuyển REF, chỉ có RB mà thôi. Sẽ hỗ trợ cho ai chưa đủ, nếu các cậu có tiền thì tự up trước đi, chẳng lẽ trong người ko có 200k? Hỗ trợ bằng cách lấy phần RB bù qua. Bây h tiền MBC chưa về, PP bị khóa, lấy đâu ra tiền up cho các bạn liền đc. Mấy ngày nay nhà gặp đủ chuyện h còn thêm cả cái này nữa.

1 lần nữa, ai đủ khả năng thì tự up trước, mình sẽ trả lại.

Nhà ai cũng có chuyện mình biết , cũng nên thông cảm cho bạn . Có điều bạn giải thích ko thuyết phục lắm ( 200 k mà ko có - câu này bạn nên xem lại). Cố lên nhé

Upvote 0
copy lại

Sau 1 thời gian chơi Zeek , bây giờ mình đã có chút kinh nghiệm. Nay mở topic này để tuyển ref.

Zeek:

Sẽ chọn lọc kĩ càng, nếu các bạn muốn tham gia thì pm YH: hknguyen93 để mình xem xét và support

Chế độ: BN $10 AP để up Silver

Trên đây chỉ là sơ lược, muốn tìm hiểu kĩ hơn các bạn hãy pm: hknguyen93

Zeek đang tập trung nuôi VIP nên chưa rút lần nào

đây là nguyên đoạn tuyển ref của bạn ấy..mình xin copy lại.hiện nay bạn ấy đang gặp khó khăn tí..hi vọng các mem bình tĩnh.mình tin là bạn ấy sẽ giải quyết cho các bạn ổn thỏa trong thời gian ngắn đến

Upvote 0
Đó là thay đổi sau khi tuyển 1 số ref. Bây h đang bán PP để BN.

Upvote 0
Xác nhận, trước đây khi đăng ký ref của bạn huakhainguyen chỉ có reback 70% chứ ko hề có hỗ trợ bonus. Bonus 10AP chỉ dành cho các ref tuyển sau ngày mà bạn ấy edit bài.

Upvote 0
đính chính

Đó là thay đổi sau khi tuyển 1 số ref. Bây h đang bán PP để BN.

à à...thế này mong bạn nên để lại các bài cũ để có chi ref nó an tâm chứ cứ thay đổi liên tục thế này cũng ko biết là thế nào nữa..
xin đính chính lại: đây là đợt sửa lại cho các ref từ tháng 2 nhé..còn trước đó chỉ có rb thôi..

Upvote 0
à à...thế này mong bạn nên để lại các bài cũ để có chi ref nó an tâm chứ cứ thay đổi liên tục thế này cũng ko biết là thế nào nữa..
xin đính chính lại: đây là đợt sửa lại cho các ref từ tháng 2 nhé..còn trước đó chỉ có rb thôi..
Bonus thế nào cũng đc nhưng đâu có nói dành cho các ref từ 2/5? Dù sao cũng tin tưởng mod.

Upvote 0
Bonus thế nào cũng đc nhưng đâu có nói dành cho các ref từ 2/5? Dù sao cũng tin tưởng mod.

trong topic tuyển ref của bạn ấy cũng có nói đến vấn đề này và bạn ấy có nói đó là dành cho đợt tuyển mới..cụ thể là bài được edit vào ngày 5-2-2012
về vấn đề này bạn nên qua http://mmo4me.com/showthread.php?49188-Tuyen-ref-Zeek-va-Mybrowsercash để biết thêm chi tiết..
giừ là 1p dành cho quảng cáo

Upvote 0
Upvote 0
trong topic tuyển ref của bạn ấy cũng có nói đến vấn đề này và bạn ấy có nói đó là dành cho đợt tuyển mới..cụ thể là bài được edit vào ngày 5-2-2012
về vấn đề này bạn nên qua http://mmo4me.com/showthread.php?49188-Tuyen-ref-Zeek-va-Mybrowsercash để biết thêm chi tiết..
giừ là 1p dành cho quảng cáo
trước cũng có vụ typhummo tuyển ref hứa bonus xong lại edit bài viết linh tinh. cứ edit xong thì làm tnao đây

Upvote 0
ngay từ đầu tuyển ref tôi chỉ để RB 70, ko có chuyện Bn 10$. Cái hỗ trợ đó chỉ là lấy từ phần RB qua. tôi ko bao h edit bài linh tinh để che giấu cái gì cả

Upvote 0
làm MOD sướng thật
thích nói gì cũng đc, chả ai dám ý kiến ;))

hứa rồi ko làm, rồi kêu nguyên nhân này nọ, rồi hứa sẽ trả sau, rồi ......... chìm vào quên lãng :))

Chúc MOD ko phải tốn xu nào mà ăn 1 đống tiền ref về mình nhé

huakhainguyen đúng là Con Ma nhà họ Hứa mà =))

Upvote 0
Mod vào giải thích chưa nhỉ mọi người?

thôi bỏ đi, MOD đã muốn scam thì ai cản đc :))

chỉ cần 1,2 đứa nhảy vào nói làm chứng này nọ thì ai dám ý kiến nữa. Thôi bỏ đi, coi như làm ref nhầm người đi

Scam còn bày đặt

Upvote 0
thôi bỏ đi, MOD đã muốn scam thì ai cản đc :))

chỉ cần 1,2 đứa nhảy vào nói làm chứng này nọ thì ai dám ý kiến nữa. Thôi bỏ đi, coi như làm ref nhầm người đi

Scam còn bày đặt

trước khi nói ko biết suy nghĩ à?

Upvote 0
làm MOD sướng thật
thích nói gì cũng đc, chả ai dám ý kiến ;))

hứa rồi ko làm, rồi kêu nguyên nhân này nọ, rồi hứa sẽ trả sau, rồi ......... chìm vào quên lãng :))

Chúc MOD ko phải tốn xu nào mà ăn 1 đống tiền ref về mình nhé

huakhainguyen đúng là Con Ma nhà họ Hứa mà =))
Bạn cũng vậy thui ,hay ho gì :D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,538
Latest member
theblues112