Mod ♪huakhainguyen♫ có on thì vào dùm nha:">♥

Status
Not open for further replies.
chả thấy đâu luôn. chán quá. topic tuyển ref vẫn còn nguyên ở kia, mấy ref thì đang ngồi chờ đây. mình vừa phải bỏ tiền ra mua AP để up cho đỡ phí :(

Mod nguyen ko vào nhanh là ăn ban đó :D

Upvote 0
huakhainguyen có 48h để vào đối chấp nhé, nếu cậu ko có câu trả lời thì hình phạt là unset mod và ban nick forever
Thân

Upvote 0
Hy vọng là ổn, mình cũng đang là ref và dự định chiến lâu dài, tin tưởng theo cậu ấy vì là mod, chứ ko mình đã theo ref người khác RB tới 90% rồi

Upvote 0
sax, chuẩn bị có scandan mới chăng??? Mời quý vị và các bạn cùng theo dõi diễn biến của topic.......:)
1 phút cho quảng cáo;))

Upvote 0
Up ké dùm cậu
Mod vào giải quyết nào mất hình tượng quá
;))

Upvote 0
chả bù mình. Chạy đôn chạy đáo kiếm AP cho ref up. Rồi nó ko bik còn teamview up dùm lun mới khổ @@. Mà thấy tình hình mod này hơi vô tâm nhỉ @@

Upvote 0
Qua 1 đêm rồi mà cũng chưa có câu trả lời ah @@. Bạn này làm Mod thì cũng tắc trách rồi. 1 thời gian dài cũng ko onl thế này thì sao xử lý công việc ở box đc

Upvote 0
lặn rồi :))
mới hôm tối t5 còn thấy trên freesportsbet chat chit vs bọn tây ầm ầm mà bận đâu mà bận :))

Upvote 0
Qua 1 đêm rồi mà cũng chưa có câu trả lời ah @@. Bạn này làm Mod thì cũng tắc trách rồi. 1 thời gian dài cũng ko onl thế này thì sao xử lý công việc ở box đc

ai có số điện thoại thì điện cái đi , page 6 rồi còn gì . Mình ngán nhất vụ tuyển ref mà BN 10$ up,

Upvote 0
K lẽ vỡ nợ rồi k BN được, mà dù có vậy cũng phải vào ý kiến 1 tý chứ tmod kiểu gì vậy, tối qua nick forum vẫn online mà

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,489
171,537
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week